PDA

View Full Version : [Gunny] Share Tool rip nhiệm vụ

vinh8c058
04-10-15, 04:37 AM
closepostttttttttttttttttttttt

be.cun.186
04-10-15, 03:20 PM
"Rip nhiệm vụ" =))=))=))=))

Mấy cái bạn viết lặt vặt thế này chỉ là rác thôi, lại có nhiều hạn chế như phải là file xml phải giải mã sẵn nữa nên thành stupid tool rồi
Tập viết thì làm viết tool convert cho nhiều file xml vào, chứ cái này quăng lên cũng làm rác forum cả thôi

btbaotrung90
04-10-15, 04:27 PM

Mấy cái bạn viết lặt vặt thế này chỉ là rác thôi, lại có nhiều hạn chế như phải là file xml phải giải mã sẵn nữa nên thành stupid tool rồi
Tập viết thì làm viết tool convert cho nhiều file xml vào, chứ cái này quăng lên cũng làm rác forum cả thôi
Không xài thì để người khác người ta xài, nó post lên cũng đâu phải tag bạn vào đây đâu mà phải vào nói nó thậm tệ như thế.

Đối với bạn là "rác" nhưng biết đâu có người cần thì sao, bản thân mình cũng ko cần nhưng mình thấy tin thần này là tốt đúng với cái tinh thần forum, chứ cái gì post lên cũng hoàn hảo thì chắc nó bán rồi chứ ko phải share free đâu.

Tool có thể còn hạn chế nhưng forum này là chia sẻ và học hỏi nên bạn hãy góp ý xây dựng một cách văn minh chứ ko phải dội cả gáo nước lạnh vào mặt người khác như vậy!

hoang7625
04-10-15, 09:23 PM
đúng là thanh niên thời nay ý thức xuống kinh khủng, có sài còn ko bít còn ý kiến này nọ

choiem1lan2
05-10-15, 12:41 PM
Ngon nhở cái gì cũng có tool.Làm luôn cái tool kéo server đi =))

vinh8c058
06-10-15, 06:24 PM

em ngồi việt hóa tay lâu quá nên ngồi viết cái này gọn lẹ, thấy hay share anh em, thấy ae trên facebook cứ bảo viết thì viết rồi share thôi, bác có cần phải gato đến vậy k?^:)^^:)^

phanvuluan
16-11-15, 05:47 AM

share còn bị chữi bởi vậy VN không phát triển nổi nhớ mấy bác cả, e thề là kg bao h share cái thứ gì :v vl thật

PhamNinh
18-11-15, 12:49 PM
công dụng tool :
+ Chuyển questlist.xml thành query nhiệm vụ
Lí do viết tool rất đơn giản, ngồi việt hóa mệt quá nên mình viết ra cái này, mì ăn liền
Tool được viết lại tool rip resource của vipluckystar , hình như bác khang
Hạn chế : + không lọc được nhiệm vụ trong sql, tốt nhất xóa hết :)):)):))
Link tải : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Có gì các bác update thêm ở dưới , thanks,rảnh rỗi sinh nông nổi

cùng vote 1 phiếu ủng hộ tinh thần nào :D

voteeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee

Nhocquytu
26-11-15, 04:05 PM

Ít nhất người ta có là share chứ ko như ai đó chỉ biết giữ tự kỉ :">

--- Chế độ gộp bài viết ---

công dụng tool :
+ Chuyển questlist.xml thành query nhiệm vụ
Lí do viết tool rất đơn giản, ngồi việt hóa mệt quá nên mình viết ra cái này, mì ăn liền
Tool được viết lại tool rip resource của vipluckystar , hình như bác khang
Hạn chế : + không lọc được nhiệm vụ trong sql, tốt nhất xóa hết :)):)):))
Link tải : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Có gì các bác update thêm ở dưới , thanks,rảnh rỗi sinh nông nổi
đang tính nhờ hoàng chuyển sang query cug may có bác share :>

vinh8c058
20-12-15, 08:03 PM
Ít nhất người ta có là share chứ ko như ai đó chỉ biết giữ tự kỉ :">

--- Chế độ gộp bài viết ---

đang tính nhờ hoàng chuyển sang query cug may có bác share :>

ừ thím, code này dành cho 6.5 trở lên =))
lúc đó quên tính cho 5.5