PDA

View Full Version : [MU] lỗi error : character data setting fail 1

tcbgame
02-10-15, 09:57 AM
Tình hình em bị lỗi khi chọn nv xong nó cứ loanding mà không vào đc game em xem GS nó báo lỗi
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
lỗi error : character data setting fail 1
Em dùng zteam 6.3 chạy db 2k mong các bác giúp đỡ

anhemtb113
02-10-15, 10:42 AM
vâng :-o:-o:-o
klq nhưng xin mạn phép hỏi ngu có phải bác chỉnh nhân vật bị lỗi ở mumaker mới bị không =)) bác check = cách tạo nhân vật trong game xem có lỗi không nếu không thì do mumaker nhé =))=))=))=))

tcbgame
02-10-15, 01:06 PM
vâng :-o:-o:-o
klq nhưng xin mạn phép hỏi ngu có phải bác chỉnh nhân vật bị lỗi ở mumaker mới bị không =)) bác check = cách tạo nhân vật trong game xem có lỗi không nếu không thì do mumaker nhé =))=))=))=))

Mình tạo acc bằng mumaker titanedit với DBmanager nhưng tất cả đều bị kể cả tạo acc rồi tạo nv khi đăng nhập sau bác biết khắc phục mình với đc ko

endyking
02-10-15, 01:14 PM
Mình tạo acc bằng mumaker titanedit với DBmanager nhưng tất cả đều bị kể cả tạo acc rồi tạo nv khi đăng nhập sau bác biết khắc phục mình với đc ko

Bạn thử tạo lại nv cấp 1 thôi xem có vô game dc ko ?
nếu dc thì mấy cái editor bạn dùng đang khác code character với server

tcbgame
02-10-15, 01:29 PM
Bạn thử tạo lại nv cấp 1 thôi xem có vô game dc ko ?
nếu dc thì mấy cái editor bạn dùng đang khác code character với server

Mình đã thử vào game mới tạo nv nhưng vẫn lỗi . Nhà không có mạng nên tl bằng đt hơi lâu các bác thông cảm

BladeKnight109
02-10-15, 09:44 PM
Lỗi CtlCode. xem lại DB
:ar!:ar!:ar!:ar!:ar!:ar!=D>

loveoggy
03-10-15, 03:10 AM
Cho e hoi e dung source 139mb co san hp bar o ragezone build no bao loi nay la sao a .
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>