PDA

View Full Version : [TLBB] Hỏi cách lót thảm đỏ trong đại lý thì bằng cách nào

TS2GVN
01-10-15, 11:49 PM
:((:((:((:(( Như tiêu đề mới tham gia nên học hỏi chút

vocweb
02-10-15, 09:56 AM
Dễ òm, copy scene.axp của client nào đã trải thảm là xong chứ gì

TS2GVN
02-10-15, 04:51 PM
Vẫn không được cậu ơi dù mình đã Unpack ra vẫn thế

Tình Kiếm có nhưng unpack ra nén lại file của mình thì không được :-o

Sói Đẹp Trai
04-10-15, 11:07 AM
Dễ òm, copy scene.axp của client nào đã trải thảm là xong chứ gì

Copy không mà không biết fix lỗi tồn đọng thì để làm gì vậy bạn? Copy mà lỗi rồi hỏng Client thì người ta còn khổ hơn. SV cũng vậy thôi. Copy mà không rõ, không khắc phục được những lỗi xảy ra thì sẽ crash sớm thôi. Tôi không dọa đâu, CHỈ CÓ TÁC GIẢ MỚI FIX ĐƯỢC CÒN NGƯỜI NGOÀI THÌ ĐỪNG HI VỌNG :D

songtu
04-10-15, 09:50 PM
Copy không mà không biết fix lỗi tồn đọng thì để làm gì vậy bạn? Copy mà lỗi rồi hỏng Client thì người ta còn khổ hơn. SV cũng vậy thôi. Copy mà không rõ, không khắc phục được những lỗi xảy ra thì sẽ crash sớm thôi. Tôi không dọa đâu, CHỈ CÓ TÁC GIẢ MỚI FIX ĐƯỢC CÒN NGƯỜI NGOÀI THÌ ĐỪNG HI VỌNG :D

có vẻ anh tác giả này to quá nhỉ

vocweb
05-10-15, 10:33 AM
có vẻ anh tác giả này to quá nhỉ

Uh, có vẻ to quá nhỉ, mà hình như giọng điệu có vẻ ta là độc cô cầu bại.

Mà xin tặng anh ấy 1 câu: Vỏ quít dầy có móng tay nhọn

Sói Đẹp Trai
05-10-15, 11:18 AM
Ấy là tôi chỉ nói thế còn trúng ai thì tự thấy thót tim. Trả lời thì trả lời cho rõ vào đừng có mập mập mờ mờ làm như mình nguy hiểm vậy. Nói đúng chỗ người ta sẽ tự biết đường add vào. Còn dạy người ta theo cách chôm chỉa cái có sẵn giống mình thì cũng chỉ đẹp trước mắt, còn sau này thì sao? Tôi nói thế đừng giật mình nhé.

vocweb
05-10-15, 01:59 PM
Nói gì thì nói chớ ở đây có ai không đi chôm đâu. Không chôm đầu này cũng chôm đầu kia thôi.
Mà nói dễ nghe hơn thì là học hỏi, vậy thôi chứ có gì mà om sòm.

TS2GVN
05-10-15, 02:08 PM
8-}8-} Các bạn biết cách thì Share mình đi , cùng nhau ngâm , chứ có gì đâu mình chỉ cần thế thôi còn việc chôm chĩa gì đó thì mình củng chẳng biết vì mỗi server khác nhau , nếu bộ client của người ta chuẩn đem về sài cho mình thì thiếu này thiếu nọ thôi và được này được nọ vv..

Ai có share mình nhé :> thanks

vocweb
05-10-15, 02:28 PM
Vẫn không được cậu ơi dù mình đã Unpack ra vẫn thế

Tình Kiếm có nhưng unpack ra nén lại file của mình thì không được :-o

Nén lại vẫn không được nghĩa là sao?

- Nén xong vào game bị lỗi?
- Hay vào game bình thường mà không có thảm?

thoigian07
05-10-15, 02:50 PM
8-}8-} Các bạn biết cách thì Share mình đi , cùng nhau ngâm , chứ có gì đâu mình chỉ cần thế thôi còn việc chôm chĩa gì đó thì mình củng chẳng biết vì mỗi server khác nhau , nếu bộ client của người ta chuẩn đem về sài cho mình thì thiếu này thiếu nọ thôi và được này được nọ vv..

Ai có share mình nhé :> thanks

quan bên vn-zoon đó vô phần tlbb private đó , tụi nó úp quản cáo sever thấy cái nào có thì down về ,còn ko có nữa thị lên đây mình share cho

TS2GVN
05-10-15, 08:38 PM
Tui download cả bộ 3 cái client điều có nhưng giải nén scene thì vào game không thấy gì $-)

athecang
06-10-15, 07:27 AM
Tui download cả bộ 3 cái client điều có nhưng giải nén scene thì vào game không thấy gì $-)

Sửa đường dẫn khai báo trong file config.axp nữa, ko nhớ rõ file nào, tuơng tự như đổi map lạc duơng có tuyết ấy!

makute7413
06-10-15, 07:41 AM
Config.axp/SceneDefineEx.txt nữa nhé.

TS2GVN
01-11-15, 05:20 PM
>:P Vậy mà không nói sớm làm download cả đóng :D