PDA

View Full Version : [MU] Xin bản Web cho Server Exteam SS3.1

SonGoKu_SSJ4
01-10-15, 11:52 AM
mình đang dùng server ExTeam ss3.1, bạn nào có bản web nào phù hợp với server này share mình với, có cả home hợp bản này càng tốt :D
Server mình tải ở đây : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

hackluv
01-10-15, 12:09 PM
mình đang dùng server ExTeam ss3.1, bạn nào có bản web nào phù hợp với server này share mình với, có cả home hợp bản này càng tốt :D
Server mình tải ở đây : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Nwebmu -_-

xxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxx

tcbgame
01-10-15, 12:39 PM

Bạn có loca việt hóa full bản này không . Cho mình xin với

SonGoKu_SSJ4
01-10-15, 12:56 PM
Nwebmu -_-

xxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxx

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

tcbgame, Mình ko có mình dùng mặc định client đó luôn

Season3
01-10-15, 10:31 PM
Bạn có loca việt hóa full bản này không . Cho mình xin với

Chỉ có không dấu thôi bác :D
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Van_Bom
01-10-15, 10:43 PM
sai web 0.4, 0.6 0.8 duoc day ban nhe

hackluv
01-10-15, 10:51 PM
sai web 0.4, 0.6 0.8 duoc day ban nhe

NBB đc mà 3D =))

3D onl t bảo :v

tcbgame
04-10-15, 02:19 PM
Chỉ có không dấu thôi bác :D

Cho mình xin vh không dấu của b đc không

Season3
07-10-15, 07:09 PM
Cho mình xin vh không dấu của b đc không

Bác online thì ibox fb m gửi liền cho bác nhé
hợp tác chút :D

hackluv
07-10-15, 07:24 PM
Bác online thì ibox fb m gửi liền cho bác nhé
hợp tác chút :D

report =))

đê hahahahahahahahahahahaha

Season3
08-10-15, 06:16 PM
report =))

đê hahahahahahahahahahahaha

Bác có trong Friend của tui mà :D :D