PDA

View Full Version : [JX] Hỏi về jx linux đưa lên online bằng hamachi

DarkTuan
30-09-15, 11:43 PM
em dùng server jx linux trên diễn đàn , giờ muốn đăng lên online để mấy đứa bạn chơi cho vui mà chưa biết fix như thế nào?
Bác nào thánh "chỉ " em với :D

tvnnam
01-10-15, 08:16 AM
em dùng server jx linux trên diễn đàn , giờ muốn đăng lên online để mấy đứa bạn chơi cho vui mà chưa biết fix như thế nào?
Bác nào thánh "chỉ " em với :D

của bạn đây: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> lần sau bạn tìm xong thì hỏi nhé 8->

nobitajx2
01-10-15, 09:56 AM
Sao bạn không dùng no-ip thì khỏi phải hamachi, các mem cũng không phải cài

taoaccts13
01-10-15, 06:00 PM
của bạn đây: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> lần sau bạn tìm xong thì hỏi nhé 8->

Cái đấy là mạng LAN mà, ko biết có ai biết đưa lên online = máy tính (PC) cá nhân ko, ko phải VPS nha X_X

nobitajx2
01-10-15, 07:50 PM
Cái đấy là mạng LAN mà, ko biết có ai biết đưa lên online = máy tính (PC) cá nhân ko, ko phải VPS nha X_X

vãi cả Lan với hamachi, online = hamachi không phải là Lan thì là gì ?

tvnnam
01-10-15, 11:21 PM

của bạn đây: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

hkluan
02-10-15, 02:30 PM
của bạn đây: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Cái này là của JX win mà anh. Của JX Linux cơ :P:P

nguyenlongnt
25-02-16, 01:57 PM
nhờ cao thủ chỉ giúp online bằng hamachi jx linux

nguyenlongnt
27-02-16, 11:01 AM
Hỏi về jx linux đưa lên online bằng hamachi

nguyenlongnt
27-02-16, 07:15 PM
cả cái diễn đàn mà không ai chỉ online được sao --- nãn thế nà^:)^

wermanhme1990
27-02-16, 07:21 PM
Install hamachi lên server linux, cụ thể ở đây là centos, rồi config.

nguyenhuynhduc
27-02-16, 07:59 PM
cả cái diễn đàn mà không ai chỉ online được sao --- nãn thế nà^:)^

Chắc ng ta k chỉ đâu
Pmmm yahoo huynh_duc75yahoo.com đi hjhj ^^