PDA

View Full Version : [TLBB] Ai giup minh loi nay voi

haodajk
30-09-15, 04:12 PM
Mình đag cài bảng TLBB3.52 mình đã làm tới bước cuối cùng rồi nhưng tới khi đăg nhập vào game thì nó lại báo là kết nối thất bại kiểm tra lại đườg truyền ...... mình làm đúg như trong video mà sao lại lỗi như thế mong ae ai có thể giúp đỡ mình:nosebleed:

Sadlove123
30-09-15, 06:38 PM
Mình đag cài bảng TLBB3.52 mình đã làm tới bước cuối cùng rồi nhưng tới khi đăg nhập vào game thì nó lại báo là kết nối thất bại kiểm tra lại đườg truyền ...... mình làm đúg như trong video mà sao lại lỗi như thế mong ae ai có thể giúp đỡ mình:nosebleed:

Bạn cho xin 1 ảnh về vấn đề đó
Và kiểm tra lại biling nhé bạn

haodajk
30-09-15, 08:20 PM
Bạn cho xin 1 ảnh về vấn đề đó
Và kiểm tra lại biling nhé bạn

cam on ban da quan tam mìh sữa dc loi roi do file chua config het thôi, sẵn tiện cho mìh hoi lam sao mới add dc KNB z ban

thfire
30-09-15, 11:28 PM
kiểm tra lại file loginserver.ini trong Path đúng chưa nhé!!

Sadlove123
01-10-15, 03:13 PM
cam on ban da quan tam mìh sữa dc loi roi do file chua config het thôi, sẵn tiện cho mìh hoi lam sao mới add dc KNB z ban

- Add KNB thì dùng lệnh bạn, hoặc có thể vào navicat add thẳng vào char

qpalzm
20-10-15, 06:25 PM
mình cũng bị lỗi này sửa đâu vậy ông ơi