PDA

View Full Version : hỏi chinh đồ

kieplamthue
29-09-15, 07:07 AM
build và chạy được server chinh đồ từ source thì làm gì nữa mọi người (:|

hattieuadt
29-09-15, 07:59 PM
build và chạy được server chinh đồ từ source thì làm gì nữa mọi người (:|
Tìm cách kết nối được client.

Share SV đi anh em cùng vọc :Laluot_100:

kieplamthue
29-09-15, 10:06 PM
Tìm cách kết nối được client.

Share SV đi anh em cùng vọc :Laluot_100:

client đăng nhập được sẵn rồi sao phải tìm. source cũng được share rồi mà

darkenza86
29-09-15, 10:45 PM
source của bản nào vậy bạn? Bạn nói chung chung quá đi. (:| Trên đây có gần chục bản server khác nhau

mình cũng đang có giữ 1 bản server được gom chung từ các bản server share bởi evilbaby & handoi...
Trong này có rất nhiều map lạ mà hồi trước chơi VNG chưa được thử qua. Mình thử nghịch thì thấy hầu hết các server có trên đây đều chỉ add một vài map chính thoy.

Server, quest, item, client... nói chung được việt hóa khá nhiều. Mình gom được từ các sticky thread do mod handoi tổng hợp.

Dự định là sẽ VH thêm và add cho đầy đủ các file map mà mình gom được rồi up lên đây coi như góp thêm 1 chút công sức nhỏ cho thành quả của những modder đi trước share lên đây mình mới có cái để test chơi và nghịch tiếp.

Hiện tại thì đang nghịch cái phần skill cho hệ cung thủ, đã fix được lỗi k học đc skill các lv gần cuối như phong thần, địa vương cung... giờ đang chỉnh dam cho cao lên. Mình chỉ rãnh vào buổi tối chừng 1-2 tiếng và khi nào có hứng thì mới làm cho vui thoy nên chắc chắn là không biết khi nào mới xong.

Chỉ hi vọng là có cao thủ nào đang kinh doanh chinh đồ private share cho file các skill cuối ;;)