PDA

View Full Version : [Đề mô] Vua Hải Tặc

Trang : 1 [2]

hikajaku07
21-10-15, 11:43 PM
Các bạn trẻ dạo này làm biếng quá nhỉ
1 Link rút gọn : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Lưu ý : Bản thân không có sở thích lưu giữ link download , nên link có thể sẽ die bất cứ lúc nào !

bác hd cách cài bản này đc ko ? mình bật video hướng dẫn toàn báo lỗi ko bật đc. file text hd thì toàn giun dế vì mình ko cài font TQ do đặc thù công việc. bạn giúp mình vs

anhhungah12
21-10-15, 11:55 PM
bác hd cách cài bản này đc ko ? mình bật video hướng dẫn toàn báo lỗi ko bật đc. file text hd thì toàn giun dế vì mình ko cài font TQ do đặc thù công việc. bạn giúp mình vs

Cài như bản cũ.có khác gì nhau đâu?chạy máy ảo. chạy 1 đợi xíu nó tự chạy apache với mysql.nếu ko tự chạy thì ấn cái nút đầu tiên trong 3 cái nút ở góc trên bên phải để chạy.nút thứ 2 là tắt apache+mysql.
tiếp tục chạy 2 để chạy SecureCRT. bấm 1 rồi bấm 2 đợi hiện ra cái dòng . . . . . gì đó rồi bấm 3.
vào 192.168.0.142:8080/index.php để chơi thôi.

ookurooo
22-10-15, 07:23 AM
cho hỏi cái này server win hay linux vậy

nếu server win thì có thể cài đặt ngoài máy thật được không chứ cái máy ảo nặng quá mà chẳng để làm gì

hikajaku07
22-10-15, 08:49 AM
Cài như bản cũ.có khác gì nhau đâu?chạy máy ảo. chạy 1 đợi xíu nó tự chạy apache với mysql.nếu ko tự chạy thì ấn cái nút đầu tiên trong 3 cái nút ở góc trên bên phải để chạy.nút thứ 2 là tắt apache+mysql.
tiếp tục chạy 2 để chạy SecureCRT. bấm 1 rồi bấm 2 đợi hiện ra cái dòng . . . . . gì đó rồi bấm 3.
vào 192.168.0.142:8080/index.php để chơi thôi.

mình chạy đến cái SecureCRT thì nó báo SecureCRT bị lỗi như thế này,
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
mình nên làm ntn bạn?

anhhungah12
22-10-15, 01:29 PM
mình chạy đến cái SecureCRT thì nó báo SecureCRT bị lỗi như thế này,

mình nên làm ntn bạn?

Bạn down SecureCRT portable về.copy hết các mục trong file config của server vào Data\Settings\Config của bản portable.nhớ để nó ổ D nhé.

anhhungah12
22-10-15, 01:55 PM
Ai fix được cái lỗi nhận quà nạp thẻ ko ạ chỉ em với.:(

hikajaku07
22-10-15, 11:10 PM
Bạn down SecureCRT portable về.copy hết các mục trong file config của server vào Data\Settings\Config của bản portable.nhớ để nó ổ D nhé.

thank bạn đã chỉ giúp. mình giải nén sever vào ổ C, ko phải ổ D, nên liệu copy SecureCRT vào ổ D có chạy đc ko? chẳng may phải copy vào ổ C thì phải đổi chỗ nào để chạy ko bạn?

anhhungah12
22-10-15, 11:31 PM
thank bạn đã chỉ giúp. mình giải nén sever vào ổ C, ko phải ổ D, nên liệu copy SecureCRT vào ổ D có chạy đc ko? chẳng may phải copy vào ổ C thì phải đổi chỗ nào để chạy ko bạn?

bạn giữ nguyên cái server máy ảo ở ổ C.tạo một folder mới ở ổ D có tên giống với thư mục gốc lúc bạn giải nén ra.ngoài cái máy ảo bạn copy hết qua thư mục đã tạo bên ổ D là đc.

hikajaku07
23-10-15, 10:11 AM

mình đã tải SecureCRT portable về rồi. nhưng nó chỉ có mỗi file exe để chạy thôi. ko có thêm muc nào nữa. mình thử copy mục config của SecureCrt cũ sang nhưng nó ko hiện gì cả.
à nếu để bản portable này ở ổ D thì nên để ở ngay ổ D, hay để trong mục chứa SecureCRT trung quốc vậy bạn?

anhhungah12
23-10-15, 11:55 AM
mình đã tải SecureCRT portable về rồi. nhưng nó chỉ có mỗi file exe để chạy thôi. ko có thêm muc nào nữa. mình thử copy mục config của SecureCrt cũ sang nhưng nó ko hiện gì cả.
à nếu để bản portable này ở ổ D thì nên để ở ngay ổ D, hay để trong mục chứa SecureCRT trung quốc vậy bạn?

Bạn dùng CRT này thử xem.<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
bạn copy vô trong thư mục JdwanHZW_serever nhé.

trong0981
23-10-15, 12:20 PM
máy ảo ko hem rồi................................

KieuTrang
23-10-15, 09:20 PM
Các bạn trẻ dạo này làm biếng quá nhỉ
1 Link rút gọn : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Lưu ý : Bản thân không có sở thích lưu giữ link download , nên link có thể sẽ die bất cứ lúc nào !

bản này code các tướng như shirahoshi, kizura, v..v.. là bao nhiêu vậy bạn ?

anhhungah12
23-10-15, 10:23 PM
bản này code các tướng như shirahoshi, kizura, v..v.. là bao nhiêu vậy bạn ?

Bạn có file xmls.txt việt hóa ko? vào file item_config.xml tìm kiếm gõ Angelika.từ ace đến mấy con tiếng trung phía sau là tướng đó.bạn add thử xem là con nào.trc add mà quên mất tiêu luôn rồi.
Chú ý : add mấy con tướng đó dễ bị lỗi chiến báo.ấn tấn công ko vào đánh mà vẫn đc coi là đánh qua.đánh con tiếp theo lại ko đc.ko giống như cách bỏ qua chiến báo trên mạng nhé.:D

hikajaku07
23-10-15, 11:27 PM
Bạn dùng CRT này thử xem.<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
bạn copy vô trong thư mục JdwanHZW_serever nhé.

thank bạn rất nhiều. minh đã chạy đc game. sau khi dùng Wincsp vào server ko thấy mục 20130312 thì mình đã tải về, chép lại rồi mà vào game vẫn toàn tiếng trung. mình nên làm ntn để có tiếng việt vậy? à mình chơi trên firefox nhưng ko có tiếng, phải chơi trên chrome mới có âm thanh hả bạn??

anhhungah12
24-10-15, 12:36 AM
thank bạn rất nhiều. minh đã chạy đc game. sau khi dùng Wincsp vào server ko thấy mục 20130312 thì mình đã tải về, chép lại rồi mà vào game vẫn toàn tiếng trung. mình nên làm ntn để có tiếng việt vậy? à mình chơi trên firefox nhưng ko có tiếng, phải chơi trên chrome mới có âm thanh hả bạn??

ko cần thư mục 20130312 cũng đc.bạn chỉ việc copy đè cái file xmls.txt việt hóa vào thư mục xmls trong cái phpstudy/<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> là đc.
theo mình là đừng copy hết hẳn.các mục item_xxx.xml thì bạn để lại cả cái seller.xml và goods.xml.nếu copy đè mất mấy file đó bạn sẽ ko mua đc thời trang ở làng cối xay gió để dùng.:D
Nên copy : việt hóa các khoang thuyền với mấy file swf việt hóa ở mấy page đầu có bạn up lên thôi.còn đâu giữ nguyên.nếu bạn muốn việt hóa thì nên tự việt hóa cho chắc ăn.
À copy xong nhớ clear cache nhé.mình chơi trên chrome hay cốc cốc đều ko có âm thanh hết.ko biết sao nữa.cái này mình cũng ko quan tâm lắm.âm thanh cũng ko có gì hay.

advd42
24-10-15, 12:49 AM
Với cái PC cùi của mình chắc ko chạy nổi nên đành hóng bạn nào mở Ol cho AE test chơi chơi

hikajaku07
24-10-15, 11:00 AM
Cho ai bị màn hình đen và ít VH đủ chơi off
Loading.swf và main.swf copy vào /home/pirate/static/20130312
UIAsset.swf copy vào /home/pirate/static/20130312/assets/ui
UIHD.swf copy vào /home/pirate/static/20130312/assets/uiHD
xml.txt copy vào /home/pirate/static/20130312/assets/xmls
link : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

sau khi chép thì nó thành thế này bác ơi
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
nên làm như thế nào vậy các bác?

đã ra. tai mình chạy trên firefox nên thế

tranthutrang
24-10-15, 01:46 PM
Mấy anh cho em hỏi em không chạy được máy ảo như thế này thì làm sao ạ. Có khắc phục được ko ạ
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ?oh=91fcd4bc8a3a9ea10b11d59b7508fa12&oe=568B93FD

anhhungah12
24-10-15, 04:25 PM
Mấy anh cho em hỏi em không chạy được máy ảo như thế này thì làm sao ạ. Có khắc phục được ko ạ
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ?oh=91fcd4bc8a3a9ea10b11d59b7508fa12&oe=568B93FD

CPU ko hỗ trợ để chơi.nó yêu cầu CPU x86-64 mà CPU bạn là i686.cách khắc phục là thay CPU thử xem.^^

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

kjtsu
24-10-15, 04:52 PM
lang thang trên mạng e tìm đc cái này ko bík có giốg ko nên share cho các bác ngâm cứu
demo vài pic+ link
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
ps: bác nào biết tao nik 4rom cũa trag đó cho e xin các hướg dẩn lun.tks

quang721236
24-10-15, 05:08 PM
lang thang trên mạng e tìm đc cái này ko bík có giốg ko nên share cho các bác ngâm cứu
demo vài pic+ link

Cái này là games offline tự sướng bạn nhé :d không phải sever online

kjtsu
24-10-15, 05:23 PM
Cái này là games offline tự sướng bạn nhé :d không phải sever online
hết game offline nhé bác <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!!393611193.jpg
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!!393611193.jpg

advd42
24-10-15, 08:16 PM

Có gì mà ko tạo được! Bạn có cái Gmail sau đó đăng ký đăng ký bước đầu có 3 công đoạn
1. ghi nick gmail
2. kéo để xác nhận
3. xác nhận đăng ký
Chờ 1-5p nó sẽ có thư đến gmail

click vào cái link
dòng 1 nick 4 rum
2+3 Pass vs nhập lại pass song!

Bác nào tải được link pan bai đu reup giùm em vs
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> pass cgcf

anhhungah12
24-10-15, 08:18 PM
demo vài pic+ link

Cái bản này nếu không nhầm thì là chơi thiêo kiểu mấy game RPG maker ngày xưa.
link down : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
pass : cgcf
pass unrar : JDWAN-MF4EK-4A311-VZ0E9-6HCZ0-8AXKM
Bản này là bản chơi offline ko máy ảo.:))

aliop
25-10-15, 01:24 AM
friend how we can add black birth or rily

quang721236
25-10-15, 08:06 AM
vào link xem thấy cái hình này là bik games offline r :3

itachi1303
25-10-15, 06:45 PM
Fshare của mấy ai cần đây: VuaHaiTac-ServerSell.rar

advd42
26-10-15, 12:45 AM
Cần lắm 1 cái cấu hình tối thiểu cho game này :)

oaicl1
26-10-15, 02:00 AM
ai cho mình xin hướng dẫn cài cụ thể với

wannabeasian
29-10-15, 10:53 PM
Hello there, i'm not sure if alot of you know how to speak English, but if there is anyone who could help me out and create this, please reply or pm me!
I've been trying to use google translate but it's really hard, thank you for reading this, and i hope you have a continuing good day!

anhhungah12
29-10-15, 10:58 PM
Tự dưng em bị lỗi click mỏi tay vào cái nút tấn công mà ko có hiện tượng gì xảy ra cả.ko thể đi phụ bản được.

Reboot máy ảo mà cũng ko đc.kèm với đấy là cho tự động đánh dùng vàng hoàn thành nhanh cũng lúc được lúc ko.phát rồi mất ạ.~X(~X(
Bác nào biết lỗi là do đâu ko ạ chỉ giùm em với.:(

rylkaildl
30-10-15, 10:10 AM
Tự dưng em bị lỗi click mỏi tay vào cái nút tấn công mà ko có hiện tượng gì xảy ra cả.ko thể đi phụ bản được.

Reboot máy ảo mà cũng ko đc.kèm với đấy là cho tự động đánh dùng vàng hoàn thành nhanh cũng lúc được lúc ko.phát rồi mất ạ.~X(~X(
Bác nào biết lỗi là do đâu ko ạ chỉ giùm em với.:(

Bác có làm lag chiến báo không? Mình cũng bị lỗi này, sau đó có lần chạy test sv không làm lag chiến báo thì lần chạy sv sau đó thấy tấn công bình thường. Còn nếu bị thì f5 vài lần rồi vào tấn công lại, chờ một lát là nó vào trận.

yendung321cn
30-10-15, 01:30 PM
đến đây thì treo

mà cho e hỏi cái "1.启动本地服务.bat" có nhất thiết phải chạy ko. vì e bỏ qua bước 1 , tại trong máy e đã có mysql

toandaik
30-10-15, 01:32 PM

Việt hóa chơi :))

advd42
30-10-15, 02:08 PM
Việt hóa chơi :))

Ây già! huynh đài đây thật là tài ba qua đi mà!
Huynh có thể cho tiểu đệ đi theo học hỏi được ko zậy?
Tiểu đệ rất muốn có E này để chơi off đó mà

kjtsu
30-10-15, 02:57 PM
hóng sv cũa bác toandaik :))
30charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

advd42
30-10-15, 04:36 PM
hóng sv cũa bác toandaik :))
30charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

Hóng gì nữa bạn muốn mở hoặc có game chơi Off thì Alo và thanh toán tiền Trà đá cho bác ấy oke ngay
Nếu bác có nhu cầu thì đây: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

yendung321cn
31-10-15, 01:29 PM
lúc đầu thì chơi đc ! sau đó khi khởi động lại sv thì bị như thế này. khởi động đi khởi động lại đều ko đc . ai chỉ cách fix đc ko

hiphop1345
02-11-15, 11:23 AM
ai cắm được full asset thằng gamẹ5 ko nhỉ, cắm kiểu j cũng báo thiếu tài nguyên...8-|

toandaik
02-11-15, 11:47 AM
ai cắm được full asset thằng gamẹ5 ko nhỉ, cắm kiểu j cũng báo thiếu tài nguyên...8-|

Có chứ :">

advd42
02-11-15, 08:59 PM
:)) nguyên cái RAM thôi đã ko khảm nổi game này rồi đắng lòng cho thanh niên RAM 2G chắc bữa nào đc thưởng phải lên RAM quá

hiphop1345
03-11-15, 11:10 AM
Có chứ :">

ko share thì khoe làm j nhỉ !?? game k có admin based thì làm ăn kiểu j ?!

yendung321cn
03-11-15, 12:01 PM
ko share thì khoe làm j nhỉ !?? game k có admin based thì làm ăn kiểu j ?!

bác biết mở onl ko. e mò mẫm mãi mà ko đc.

anhhungah12
04-11-15, 02:09 PM
Ai chỉ giúp e config những chỗ nào để load res onl với ạ.e muốn load res từ trang <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Cám ơn mấy bác trước ạ.

hiphop1345
06-11-15, 10:56 AM
bác biết mở onl ko. e mò mẫm mãi mà ko đc.
Thiếu nhiều file lắm ko mở được cái admin đâu,...

yendung321cn
06-11-15, 02:05 PM
Thiếu nhiều file lắm ko mở được cái admin đâu,...

cái admin ko vào đc thì thôi. nhưng bác biết config lại ip của sv ko.để cho nó online bem cùng bạn bè cho xướng

Vuhuytruong
06-11-15, 11:20 PM
Bác nào hd hình ảnh kêt nối vs mysql để chinh sửa nhân vật với!!!
Và dùng pm gì kết nối ạ? Cho e xin link lun
E dùng navicat 8 for my sql kết nối ID: 192.168.0.143 port 8080 thì bị như ảnh là sao v?
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> g?oh=14f41780567d38074741cb4b3b6d998c&oe=56C636BA
Muốn việt hóa game thì việt hóa ở đâu.(biết chút ít về việt hóa swf)

yendung321cn
07-11-15, 12:01 PM
cuối cùng thì cũng chơi đc . ae vào test cùng cho vui <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

advd42
08-11-15, 02:31 AM
cuối cùng thì cũng chơi đc . ae vào test cùng cho vui

Oh chơi khá mượt! Mong là Free All đi + thêm mở shop Ngoại Trang nữa thì phê

MrShadow
08-11-15, 03:34 PM
cuối cùng thì cũng chơi đc . ae vào test cùng cho vui

Link này không vào được bạn ơi :(

Vuhuytruong
08-11-15, 04:31 PM
Ai biết việt hóa tên của mấy NPC ở đâu không?
Việt hóa dc 95% rồi chỉ còn tên mấy con NPC này nữa thôi!
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> g?oh=a54dba9c9c20ddfe63108627f4fd56cd&oe=56C8634E

boynhay1721992
08-11-15, 04:49 PM
Ai biết việt hóa tên của mấy NPC ở đâu không?
Việt hóa dc 95% rồi chỉ còn tên mấy con NPC này nữa thôi!

nó nằm ở file monsters_tmpl.xml

Vuhuytruong
09-11-15, 05:36 AM
Ai biết Fix lỗi này hk?
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> g?oh=0fa94aab991ac5936ca119af6917b433&oe=56B09725

quang721236
09-11-15, 04:07 PM
Việt hóa NCP làm gì nhỉ . Cứ vào mà phang thôi bik tên nó làm gì :D

anhhungah12
09-11-15, 07:46 PM
Ai biết Fix lỗi này hk?

Res phiên bản cao hơn server hay ko hợp thì phải? để res cũ chơi đi bác.

Vuhuytruong
10-11-15, 12:02 PM
ai biết cách thêm tướng vào sever ko?
Sever mình đang cài chỉ đi tới dc map đảo phụ nữ là hết.
Tướng chỉ tới những nhân vật xuất hiện từ đảo phụ nữ trở về trước còn những nhân vật như Garp,Akainu,Marco,...xuất hiện ở trận thánh chiến trở đi đều không có.

Akatsuki1412
10-11-15, 06:43 PM
anh em cho hỏi làm sao chơi được mạng LAN vậy :)

Vuhuytruong
11-11-15, 09:00 AM
Ai biết cách thêm tướng zô tiến hóa ko?

Akatsuki1412
11-11-15, 10:58 AM
anh em nào rãnh tổng hợp các cách chỉnh event, đồ, nạp thẻ .. đi :)

MrShadow
14-11-15, 10:09 PM
Sao em chạy cái server trên VMWARE login : root , pass để trống mà nó báo login incorrect nhỉ :(

Vuhuytruong
15-11-15, 09:02 AM
Sao em chạy cái server trên VMWARE login : root , pass để trống mà nó báo login incorrect nhỉ :(
login : root
pass: rx123
Làm phép tính sau để cho ra kết quả: 1 + 1 x 2 = ? (gợi ý câu trả lời: 3)

MrShadow
15-11-15, 01:38 PM
login : root
pass: rx123
Làm phép tính sau để cho ra kết quả: 1 + 1 x 2 = ? (gợi ý câu trả lời: 3)

Cảm ơn bác em làm dc sv off rồi :beauty:

Bác biết cách add event không chỉ em với :beauty:

advd42
15-11-15, 04:20 PM
Cảm ơn bác em làm dc sv off rồi :beauty:

Bác biết cách add event không chỉ em với :beauty:

=)) Có nhiều người chạy được OL rồi đó PM mà hỏi làm Event cũng được luôn rồi =))
Cơ mà chơi Off thì Event làm gì nhỉ hay tính mở LAN cho bạn bè chơi =))

MrShadow
15-11-15, 04:25 PM
=)) Có nhiều người chạy được OL rồi đó PM mà hỏi làm Event cũng được luôn rồi =))
Cơ mà chơi Off thì Event làm gì nhỉ hay tính mở LAN cho bạn bè chơi =))

Em tò mò vọc vạch vậy thôi bác, kiểu như thử cảm giác chơi event từ thời game5 mà chơi xả láng vậy đó :))

Heracedd
15-11-15, 09:00 PM
Mình kết nối navicat với server rồi nhưng mà nó có từ pirate20001->pirate20009 thì mình chọn cái nào để chỉnh t_user với item vậy !?

anhhungah12
15-11-15, 09:03 PM
Mình kết nối navicat với server rồi nhưng mà nó có từ pirate20001->pirate20009 thì mình chọn cái nào để chỉnh t_user với item vậy !?
pirate20002 nhé .

MrShadow
16-11-15, 01:09 AM
Em muốn chỉnh sửa 1 tí vào game ( vd độ khó của map vv..) thì phải vào folder xml chỉnh mấy file .xml trong đó hả các bác ?

Vuhuytruong
16-11-15, 11:27 AM
Em muốn chỉnh sửa 1 tí vào game ( vd độ khó của map vv..) thì phải vào folder xml chỉnh mấy file .xml trong đó hả các bác ?
file monsters_tmpl.xml đó.chỉnh sát thương của các map

kjtsu
16-11-15, 07:43 PM
Hix mình đã làm theo như hd mà vẫn kẹt ở "Đang yêu cầu thông tin người chơi" đợi 1 lúc thì mất kết nối đăng nhập lại
Bác nào giúp e vs T^T

proday
17-11-15, 02:51 PM
Mình thật sự cần lắm 1 bài viết hướng dẫn hoàn chỉnh , mình hơi ngu về máy tính , nên chỉ biết dowload và làm theo hướng dẫn thôi ,mong ai có lòng hảo tâm giúp mình với , mình làm theo bạn Wind1302 ở trang 13 thì toàn bị lỗi đang phân giải xml... làm mọi cách đều không được , ai giúp mình thi mình xin cám ơn rất nhiều !!!

toandaik
17-11-15, 10:58 PM
chả hỉu sao đăng nhập VMware
Loginhost : root <Enter xuống hàng>
Pass : thì ko đc bấm tiếp mak phải enter xuống ms đc
chỉ giáo

Linux nhập pass ko có hiển thị đâu
gõ root -> enter -> nhập pass: rx123 -> enter phát nữa là đc thôi

namqwer16
18-11-15, 03:18 AM
ai chỉ mình link down đc k , thấy mấy người post link nên k rõ là down cái nào tại có cái chỉ 4gb hơn cái lại tần 9gb

KieuTrang
18-11-15, 05:37 PM
ai rãnh team view giúp vé vs
fb.com/SynzSy lh nha tks trc

khi bạn gõ pass nó sẽ không hiện lên đâu, cứ gõ rx123 rồi enter thôi

kjtsu
18-11-15, 05:56 PM
Jinbe : 30165
Aokiji ( hay Garp nếu mình nhầm ) : 30166
2 cái id này bác vào cái t_hero trong navicat tìm uid của mình rồi sửa cái hid bất kì nào của mình trừ cái đầu tiên nhé ( cái đầu tiên là id tướng chính )
Nếu bác sài việt hóa thì add đc jinbe.hình như ko tiến hóa đc đội luffy 2 năm sau.
còn chơi bản TQ add đc aokiji (hay Garp gì đó chưa thử ) và tiến hóa đc đội luffy 2 năm sau nhưng skill nó lung tung hết cả lên.VD như lôi chopper với kaya.đánh thường ko tăng nộ skill ko hồi máu.:|
quắc đờ hợi luôn.:v
id một số món mình thấy cần dùng :
60024 : túi nguyên liệu allblue cấp 2, vàng bạc sắt thép fam ngoài nhé.
60026 : túi nguyên liệu ra random mảnh đồ 80 ( mình mới mở có 1 cái ra mảnh mũ chưa test nhiều hơn :D )
60028 : túi nguyên liệu chứa cá mập với cá vòi voi.radom ra 1 trong 2 loại.
Cho mấy bác lười fam đồ với nguyên liệu allblue :
50008~50011 : đc cái mũ mở ra đc nguyên bộ đồ 90, 95, 100, 105.=))
60031~60033 : mấy cái báu vật lv 70 80 100.
Danh hiệu :
70112 : thiên hạ vô song.
70113 : Duơng danh thiên hạ ( hay vang danh thiên hạ gì đấy.:v lâu ko chơi ko nhớ tên nó là gì ).
tạm thế thôi để e mò thêm đã.cách thức thêm các bác thêm như bác gì đã nói ở trên nhé.
có ai còn nhớ cách hack cường hóa báu vật ngày xưa ở game5 bằng cheat engine ko bảo mình với.bản này lỗi impel down.thánh họ.:D

Bác có thể HD e cách add đồ dc k ?? Bác kia chỉ là item 01 mà trong đó e chỉ thấy item 0 or item 1 vs cái bag cũng vậy chỉ thấy bag 0 or bag 1 chứ k thấy bag 01.
Bác nào HD em cụ thể vs dc k ạ !
Em cảm ơn nhiều !

anhhungah12
18-11-15, 07:49 PM
Bác có thể HD e cách add đồ dc k ?? Bác kia chỉ là item 01 mà trong đó e chỉ thấy item 0 or item 1 vs cái bag cũng vậy chỉ thấy bag 0 or bag 1 chứ k thấy bag 01.
Bác nào HD em cụ thể vs dc k ạ !
Em cảm ơn nhiều !

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 3%81%E5%B7%A5%E5%85%B7v1.3.rar
GM tool cho bác.id item bác vô item_config.xml để xem.GM tool này có virus hay ko e ko biết nhé.máy e ko cài AV.:D

kjtsu
18-11-15, 08:10 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 3%81%E5%B7%A5%E5%85%B7v1.3.rar
GM tool cho bác.id item bác vô item_config.xml để xem.GM tool này có virus hay ko e ko biết nhé.máy e ko cài AV.:D

Nguy hiểm vãi dù s cũng thks bác để e thử =]] mà add như nào bác
nó báo link nguy hiểm k cho down

anhhungah12
18-11-15, 10:57 PM
Nguy hiểm vãi dù s cũng thks bác để e thử =]] mà add như nào bác
nó báo link nguy hiểm k cho down

Bác cứ ấn tiếp tục cho down đi.:v
nút bên trái là kết nối CSDL giữa có khu vực chọn nhân vật bên cạnh là chọn vị trí trong túi đồ với hòm đồ.phía dưới nó là hiển thị vị trí mình muốn add vào và id item+số lượng và nút thêm.
Bên phải là danh sách các item và id của nó.phía dưới là cái nút hiển thị danh sách(dịch đại =))) bác ấn hiển thị danh sách item rồi kết nối CSDL.chọn nhân vật chọn slot rồi add thôi.:3

kjtsu
19-11-15, 08:42 AM
Bác cứ ấn tiếp tục cho down đi.:v
nút bên trái là kết nối CSDL giữa có khu vực chọn nhân vật bên cạnh là chọn vị trí trong túi đồ với hòm đồ.phía dưới nó là hiển thị vị trí mình muốn add vào và id item+số lượng và nút thêm.
Bên phải là danh sách các item và id của nó.phía dưới là cái nút hiển thị danh sách(dịch đại =))) bác ấn hiển thị danh sách item rồi kết nối CSDL.chọn nhân vật chọn slot rồi add thôi.:3

bác up lại host khác với link này bị thằg media nó blocked rùi

anhhungah12
19-11-15, 07:54 PM
bác up lại host khác với link này bị thằg media nó blocked rùi

4share cho ai cần.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 3%81%E5%B7%A5%E5%85%B7v1.3.exe

toandaik
19-11-15, 08:00 PM
4share cho ai cần.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 3%81%E5%B7%A5%E5%85%B7v1.3.exe

Có bản GM 1.4 rồi đó, bữa tàu nó đưa lưu đĩa mạng mà nhỡ xóa mất \:D/

yendung321cn
19-11-15, 08:09 PM
bác nào mở đc cái even ở sv này ko . e ngâm mà ko ra đc. ra đc clien nhưng ko chạy. bác nào giúp e với.e mời bác đi uống nước

small90vn
21-11-15, 12:22 AM
Việt hóa thế nào vậy các bác????????????????????

kjtsu
21-11-15, 01:17 PM
có bác nào biết chỉnh exb ở đâu ko zị??rùi cho e hỏi mỗi lần mở sv lên vào game là ko bấm chiến đấu dc fãi đợi 1 lúc có khi cả tiếg cũg ko dc.mog mấy bác giúp đở! tks trc <):)

Vuhuytruong
23-11-15, 01:03 PM
Việt hóa thế nào vậy các bác????????????????????

toàn bộ file .xml trong folder xmls
flash trong assets

--- Chế độ gộp bài viết ---

có bác nào biết chỉnh exb ở đâu ko zị??rùi cho e hỏi mỗi lần mở sv lên vào game là ko bấm chiến đấu dc fãi đợi 1 lúc có khi cả tiếg cũg ko dc.mog mấy bác giúp đở! tks trc <):)

Chạy lại battle.Or xem lại trong assets/Battle thím có sửa gì ko

Có ai cùng VH game ko?
Một mình VH toàn bộ chỗ này chắc chớt
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> g?oh=eb420164a844e15189b3eaab30e03966&oe=56F4BFC7&__gda__=1458706401_8507ff98901e5fd842ef998e022cddd 1

MrShadow
23-11-15, 02:28 PM
Có ai cùng VH game ko?
Một mình VH toàn bộ chỗ này chắc chớt
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> g?oh=eb420164a844e15189b3eaab30e03966&oe=56F4BFC7&__gda__=1458706401_8507ff98901e5fd842ef998e022cddd 1 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> g?oh=eb420164a844e15189b3eaab30e03966&oe=56F4BFC7&__gda__=1458706401_8507ff98901e5fd842ef998e022cddd 1)

Có gì em phụ cho :))

Vuhuytruong
23-11-15, 02:32 PM
Xin link fb! Kb nc cho dễ
..........................,,,

kjtsu
23-11-15, 03:33 PM
đâu có chỉnh gì ở đó đâu bác có vào navicat chỉh thui.bác cho hỏi gm tool 1.4 của bác có gì mới ko, chẳm hạn như thêm pet trừ mihawk với new gate ko zị??

Vuhuytruong
23-11-15, 04:01 PM
đâu có chỉnh gì ở đó đâu bác có vào navicat chỉh thui.bác cho hỏi gm tool 1.4 của bác có gì mới ko, chẳm hạn như thêm pet trừ mihawk với new gate ko zị??

Bác chỉnh gì trong navicat?
tools 1.4 cũng ko có gì mới nhiều.Thêm pet đó là theo sv có pet đó hay ko thui,chứ sv ko có id pet đó mà dùng tool thêm id pet đó zô nhân vật xác địh lỗi.

kjtsu
23-11-15, 04:17 PM
Bác chỉnh gì trong navicat?
tools 1.4 cũng ko có gì mới nhiều.Thêm pet đó là theo sv có pet đó hay ko thui,chứ sv ko có id pet đó mà dùng tool thêm id pet đó zô nhân vật xác địh lỗi.

bác có thề share cho ae ngâm cứu dc ko?

Vuhuytruong
23-11-15, 04:46 PM
bác có thề share cho ae ngâm cứu dc ko?

Rảnh up cho............................

kjtsu
23-11-15, 04:56 PM
Rảnh up cho............................

thế thì tks bác trc :D
30charrrrrrrrrrrrrrrrr

Vuhuytruong
23-11-15, 05:12 PM

kjtsu
24-11-15, 02:18 PM

tks bác
sv mới của bọn khựa bác nào có sv này chưa
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!!1948801959.gif
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!!49880121.jpg
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!!49880121.jpg

namqwer16
24-11-15, 06:35 PM
mình bị lỗi đang yêu cầu thông tin người chơi, mọi người giúp với

Vuhuytruong
24-11-15, 08:07 PM
tks bác

Sever này đó hở
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ?oh=92bd93455a4d72053bf037263739e93e&oe=56F16DDF&__gda__=1457788597_387963688c691959ac8a62ab4bbd0cf f

mình bị lỗi đang yêu cầu thông tin người chơi, mọi người giúp với

Đọc mấy trang đầu có hướng dẫn fix đó bác

namqwer16
24-11-15, 08:55 PM
à , cái này chắc do nó chưa load xong sv , tks bác e vào đc r

mrtos
24-11-15, 09:14 PM
Chiều giờ mày mò mãi cũng xong mấy bác hướng dẫn e config chơi qua lan với

kjtsu
24-11-15, 09:32 PM
Sever này đó hở

Đọc mấy trang đầu có hướng dẫn fix đó bác

sv cũa bác hả của e tới đảo kuja hết mịa nó rùi chán vải ra (:|

namqwer16
24-11-15, 09:35 PM
e lập acc # cũng vẫn bị vậy luôn

kjtsu
24-11-15, 09:39 PM
e lập acc # cũng vẫn bị vậy luôn

này bác chờ 1 2p gì đó cho sv nó chạy xog thi mới tấn công dc

namqwer16
24-11-15, 09:58 PM
này bác chờ 1 2p gì đó cho sv nó chạy xog thi mới tấn công dc
cứ post bài lên là vào đc hay thật
cái tool dùng kiểu j bác giới thiệu e phát đc k

kjtsu
24-11-15, 10:00 PM
e chờ nửa tiếng r vẫn k đc bác ơi ,
bt bác nâng vip 12 cũng là vào navicat thôi hay có cách #

cần gi vào navicat đâu bác ở trên web có sẳn add lun dc mà mổi lần 5 số.hay bác sừa gì lug tug nó lổi

anhhungah12
25-11-15, 12:37 AM
Bác nào còn cái server sell ko cho e xin với ạ.link down gg với baidu bác gì đó share đều lỗi hết rồi.

ky080499
25-11-15, 12:16 PM
bác nào hảo tâm úp lại link fshare đựoc không ạ

kjtsu
25-11-15, 01:04 PM
link baidu cho bác nào cần e cũg chưa dow nên ko bíêt có khác gì ko mấy bác test hộ
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>=%252F%25E6%25B5%25B7%25E8%25B4% 25BC%25E7%258E%258B(1)
pasword :yu6b
bác nào ko biết xài link này thì vào trang:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

nhoccon1011
25-11-15, 02:14 PM
Cái mật khẩu giải nén sever-sell là gì thế nhỉ. Mật khẩu lúc cài đặt ấy

anhhungah12
25-11-15, 02:20 PM
link baidu cho bác nào cần e cũg chưa dow nên ko bíêt có khác gì ko mấy bác test hộ
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>=%252F%25E6%25B5%25B7%25E8%25B4% 25BC%25E7%258E%258B(1)
pasword :yu6b
bác nào ko biết xài link này thì vào trang:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Links này link cũ rồi bác ơi.:(

kjtsu
25-11-15, 02:43 PM
Links này link cũ rồi bác ơi.:(

thế link này thì sao bác cũ hay mới <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Doccocaubai
25-11-15, 02:48 PM
cần nhờ cao thủ việt hóa file main.swf.

oaicl1
25-11-15, 03:11 PM
thế link này thì sao bác cũ hay mới <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Bác giúp ...tải về xong không biết làm ntn để chạy :v

Doccocaubai
25-11-15, 03:13 PM
tks bác
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!!1948801959.gif

sv này khựa bán 200k bác nào thích mua về mà nghịch

kjtsu
25-11-15, 03:19 PM
Bác giúp ...tải về xong không biết làm ntn để chạy :v

e chỉ lấy link thui bác còn cài làm sao e thua :D

kik4567
25-11-15, 03:54 PM
ai cần mua thì pm mình nhé
naptientructuyen.vn

kjtsu
25-11-15, 03:56 PM

bác chơi chan rùi share ae chơi ké nào bác :">
30 charrrrr

lingers1
25-11-15, 05:00 PM
có 7 tệ mà loại 12 tệ hay hơn nói chung chỉ chơi ofline con online ko ăn thua vừa rồi bán sever 258 cho 1 ban o clbgamevn tan 3000te cơ =))

Doccocaubai
25-11-15, 05:51 PM
bác nào pro việt hóa webgame cứu e với . giúp e cái main.swf e chả công ạ. yahoo: manhdungdhpt

Vuhuytruong
25-11-15, 11:54 PM
Show sever :D:D:D
+VH gần Full
+Mở even phúc lợi năm mới
+Shop Ngoại trang ok 100%

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> g?oh=c7081a0c6d8e7d26c0d97a0febfc4a67&oe=56F0229D
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> g?oh=902d3e2f238675c06c7afe2e85ac200b&oe=56B12A66
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> g?oh=e7a968f820c3e3a6998830ef9e54b962&oe=56E43555&__gda__=1457497349_d74cf000a58b4a85e10faa3c9642794 b

oaicl1
26-11-15, 12:45 AM
Show sever :D:D:D
+VH gần Full
+Mở even phúc lợi năm mới
+Shop Ngoại trang ok 100%

show làm gì bác share cho ae chơi đi :)

Vuhuytruong
26-11-15, 01:01 AM
Ngồi VH mấy ngày liền giờ share free.đâu có rảnh đến mức đó

advd42
26-11-15, 08:28 AM
Ngồi VH mấy ngày liền giờ share free.đâu có rảnh đến mức đó

Chuẩn luôn! Nhiều thằng rất thích cái kiểu người ta làm sẵn ra rồi đớp, đớp song quay lại cắn chưa kể share song 1 số thằng lấy đem đi bán nói là tự mình buil này nọ! Mình sợ lắm rồi trước cũng có dính 1 vài phát nên giờ nể, quan điểm éo làm ko công

namqwer16
26-11-15, 10:02 AM
có lấy đc mấy acc sẵn trong game k mấy bác , tại đi mấy phụ bản nó y.c 3 người đổ lên mà e chơi 2 acc đã ngại lắm r

Vuhuytruong
26-11-15, 10:23 AM
Chuẩn luôn! Nhiều thằng rất thích cái kiểu người ta làm sẵn ra rồi đớp, đớp song quay lại cắn chưa kể share song 1 số thằng lấy đem đi bán nói là tự mình buil này nọ! Mình sợ lắm rồi trước cũng có dính 1 vài phát nên giờ nể, quan điểm éo làm ko công

Chuẩn luôn bác..........................

mrkazar
28-11-15, 12:01 AM
bị thế nào là sao vậy ai chỉ giúp với bị kẹt khúc này :(

Hearts
28-11-15, 12:54 AM

Quan điểm mỗi người , cách nhìn nhận sự việc khác nhau .
Mấy thím nên nhớ mấy thím đang xài server " CỦA NGƯỜI KHÁC SHARE " nếu áp dụng cho câu nói phía trên thì thằng ( gốc ) không share thì không có Server mà không có thì lấy gì cho mấy thím chơi/ việt hóa ???!

=> học theo tụi tàu , share nhưng share chút ít . gọi là có share =))=))

Btw, bữa thấy có sever VHT trông mới mới chả biết phải hàng ngon không , để kiếm lại rồi up lên cho ae ! đang rãnh sinh nông nỗi =))

nguoidacbiet
28-11-15, 02:23 AM
Quan điểm mỗi người , cách nhìn nhận sự việc khác nhau .
Mấy thím nên nhớ mấy thím đang xài server " CỦA NGƯỜI KHÁC SHARE " nếu áp dụng cho câu nói phía trên thì thằng ( gốc ) không share thì không có Server mà không có thì lấy gì cho mấy thím chơi/ việt hóa ???!

=> học theo tụi tàu , share nhưng share chút ít . gọi là có share =))=))

Btw, bữa thấy có sever VHT trông mới mới chả biết phải hàng ngon không , để kiếm lại rồi up lên cho ae ! đang rãnh sinh nông nỗi =))

thanks you very muck, chờ tin vui của bạn

rikudakota
03-12-15, 04:08 AM
hi , someone can upload folder gm ? i need thí , i want to get caesar , someone can help me in this ?

SeanTM
18-12-15, 03:03 PM
VN:

Xin chào, có ai đó sẽ được loại, đủ để nói không để dịch toàn bộ máy chủ và các công cụ sử dụng để chỉnh sửa các tập tin swf và văn bản trong trò chơi?

US:

Hello, someone would be so kind as to tell me all the server and the tools used to edit SWF files and text in the game is translated?

PS: because this /assets/xmls/archives.xml eh modified route and remains without effect the changes.

sorry for my bad English

anhhungah12
18-12-15, 06:32 PM
VN:

Xin chào, có ai đó sẽ được loại, đủ để nói không để dịch toàn bộ máy chủ và các công cụ sử dụng để chỉnh sửa các tập tin swf và văn bản trong trò chơi?

US:

Hello, someone would be so kind as to tell me all the server and the tools used to edit SWF files and text in the game is translated?

PS: because this /assets/xmls/archives.xml eh modified route and remains without effect the changes.

sorry for my bad English

SWF : Sothink SWF Decomplier and Sothink SWF Quicker
xml : rename file xmls.txt to xmls.zip, unrar it, translate and compress them again.rename it to xmls.txt. ( HOPE YOU UNDERSTAND WHAT I SAY :D )
translate file : Main.swf and all file in these folers : moduleUi, swfs, uiHD, ui, xmls,
and some image's folders in bitmaps folder ( you find them yourself, they're easy to be found ).

SeanTM
19-12-15, 05:04 AM
SWF : Sothink SWF Decomplier and Sothink SWF Quicker
xml : rename file xmls.txt to xmls.zip, unrar it, translate and compress them again.rename it to xmls.txt. ( HOPE YOU UNDERSTAND WHAT I SAY :D )
translate file : Main.swf and all file in these folers : moduleUi, swfs, uiHD, ui, xmls,
and some image's folders in bitmaps folder ( you find them yourself, they're easy to be found ).

Could you help me please extract these files xml.txt?

kind regards

anhhungah12
19-12-15, 11:34 AM
Could you help me please extract these files xml.txt?

kind regards

Sorry, I can't. You should look for someone else, guy.

lilzoo
09-04-16, 07:36 PM
where i extract the folder 20130312 ?
that folder include new updates

keo_ngot1418
09-04-16, 09:58 PM
thấy gốm muốn chết đi à :(.

SCFMT
08-08-16, 04:16 AM
maiby some one have this ?

Server sell
Theo thông tin thì : nhiệm vụ , Bug , tướng , video hướng dẫn setup , đầy đủ bla..bla..bla
Kèm theo khuyến caó : Không dùng cho mục đích thương mại
Link download : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Pass : itrv
Pass giải nén ( nếu có ) : jdwan.taobao.com

Chỉ lấy link , không download về nên anh em nào download rồi thì upload lên host khác cho anh em

trieutam010
08-08-16, 10:29 AM
maiby some one have this ?

Server sell
Theo thông tin thì : nhiệm vụ , Bug , tướng , video hướng dẫn setup , đầy đủ bla..bla..bla
Kèm theo khuyến caó : Không dùng cho mục đích thương mại
Link download : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Pass : itrv
Pass giải nén ( nếu có ) : jdwan.taobao.com

Chỉ lấy link , không download về nên anh em nào download rồi thì upload lên host khác cho anh em

link tụi nó xóa rồi bác =))
30 charrrrr