PDA

View Full Version : [MU] GS báo lỗi

muserverconfig
24-09-15, 09:06 AM
có ai bị như em không,em test bản ss6.9 của anhnhimd01,em chạy gs cứ khoảng 1 phút sau là bị lỗi như hình,chạy thử trên máy thật cũng vậy,vps cũng vậy
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

anhemtb113
24-09-15, 10:09 AM
đâu đưa quả facebook đây xem nào :-h:-h:-h:-h:-h:-h

muserverconfig
24-09-15, 10:23 AM
đâu đưa quả facebook đây xem nào :-h:-h:-h:-h:-h:-h

đây anh <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

lequangvu
24-09-15, 10:40 AM
cái này là do cònig lỗi ở đâu nên crash server khi nó chạy đến đoạn lỗi đấy, fix bằng cách giải nén server gốc ra chạy, config thật cẩn thận từng dấu phẩy hay dấu chấm hoặc dấu chéo ////

muserverconfig
24-09-15, 10:43 AM
cái này là do cònig lỗi ở đâu nên crash server khi nó chạy đến đoạn lỗi đấy, fix bằng cách giải nén server gốc ra chạy, config thật cẩn thận từng dấu phẩy hay dấu chấm hoặc dấu chéo ////

dạ em cũng nghĩ vậy,em cảm ơn mod đã tư vấn cho em,nhưng em cũng không biết em config sai chỗ nào,em config cũng rất nhiều server rồi,nhưng chỉ cái server này bị lỗi như trên

hackluv
24-09-15, 11:41 AM

///// ko qtrong

phần sau //// cũng ko qtrong

qtrong là phần config trc đó

SCF có 1 số event hoặc chức năng ko nên khởi động vì sẽ gây crash server

race chẳng hạn

muserverconfig
24-09-15, 12:32 PM
đã tìm ra nguyên nhân,xin cảm ơn sự trợ giúp của các bạn

anhemtb113
24-09-15, 01:57 PM
đây anh <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>