PDA

View Full Version : [MU] Hỏi giá sv zteam ss6 của ctpt

loveoggy
23-09-15, 10:33 PM
Mình test sv này trên mutruyenky.vn thấy rất ổn ai biết giá cho mình hỏi

SupperGa
23-09-15, 10:39 PM
2tr5/lic nhưng ctpt ko bán nữa mà. Bản này chưa ai crack đc đâu

heroviet2301
23-09-15, 10:50 PM
zTeam của BladeKignht09 ăn đứt mọi phiên bản SCF và zTeam hiện nay, tôi biết 1 Mu sắp chạy zTeam của Blade :D

bn_gsm
23-09-15, 11:05 PM
Zteam của bác BK109 hiện tại theo đánh giá của mình chỉ đứng sau gamethuvn.net 8->

babykute
23-09-15, 11:07 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Một sự lựa chọn cho bạn :)

babykute
23-09-15, 11:21 PM
zTeam của BladeKignht09 ăn đứt mọi phiên bản SCF và zTeam hiện nay, tôi biết 1 Mu sắp chạy zTeam của Blade :D

Có thể cho mình biết thêm những tính năng nổi bật server zTeam của BladeKignht09 được ko ạ. :) Cụ thể thì có thể so sánh vs các Sv hiện nay dc cung cấp như VG hay của bác Tomatoes :D Cảm ơn

loveoggy
23-09-15, 11:57 PM

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

heroviet2301
24-09-15, 12:40 AM
Có thể cho mình biết thêm những tính năng nổi bật server zTeam của BladeKignht09 được ko ạ. :) Cụ thể thì có thể so sánh vs các Sv hiện nay dc cung cấp như VG hay của bác Tomatoes :D Cảm ơn

Chưa dùng nên chưa biết, nói chung là server của BK09 fix hết các lỗi mà SCF đang dính, có thêm nhiều cái mới và event mới, đặc biệt là vẫn được dev hàng ngày, giá cả thì pm Bladeknight09 để biết thêm chi tiết.

Phiên bản SCF của tôi sớm muộn gì cũng sẽ hot thôi vì đang phát triển riêng :D vẫn ấp ủ đấu trường giống kiểu Tống kim trong võ lâm chưa biết bao giờ áp dụng được vì hiện SCF đang gặp quá nhiều lỗi chưa ổn định.

hackluv
24-09-15, 06:23 AM
Chưa dùng nên chưa biết, nói chung là server của BK09 fix hết các lỗi mà SCF đang dính, có thêm nhiều cái mới và event mới, đặc biệt là vẫn được dev hàng ngày, giá cả thì pm Bladeknight09 để biết thêm chi tiết.

Phiên bản SCF của tôi sớm muộn gì cũng sẽ hot thôi vì đang phát triển riêng :D vẫn ấp ủ đấu trường giống kiểu Tống kim trong võ lâm chưa biết bao giờ áp dụng được vì hiện SCF đang gặp quá nhiều lỗi chưa ổn định.

ptrien DDay giống GTVN đi.

base sự kiện là Illusion Temple (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> %2F179%2Fgame-contents%2Fillusion-temple&usg=AFQjCNEdzfj3rb6l7sZaHveLuh8lKur9DA&sig2=YggmLS2OeO3N6kqw4dK-gw&bvm=bv.103388427,d.dGY).( bạch long điện )

tính điểm = cách bem nhau :v ko có ngọc rồng

heroviet2301
24-09-15, 09:14 AM
ptrien DDay giống GTVN đi.

base sự kiện là Illusion Temple (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> %2F179%2Fgame-contents%2Fillusion-temple&usg=AFQjCNEdzfj3rb6l7sZaHveLuh8lKur9DA&sig2=YggmLS2OeO3N6kqw4dK-gw&bvm=bv.103388427,d.dGY).( bạch long điện )

tính điểm = cách bem nhau :v ko có ngọc rồng

Tks bạn đã gọi ý :D ..............................

SupperGa
24-09-15, 09:28 AM
BladeNight Sever nhiều chức năng ngon. Nhưng có cái là item ít chỉ làm chuẩn webzen ko wing 5 các thứ, Sever chơi theo kiểu webzen sợ người việt ko hiểu cách và báo lỗi tùm lum thôi. Main load nặng. Ram 4gb chỉ chạy mỗi main mà vẫn hơi giật không mượt mà lắm cái này cải thiện thêm nữa thì ngon vì nhiều thằng chơi ram 1gb chịu ko nỗi. Và lưu ý Sever chỉ bán cho người hiểu biết về zteam cài đặt cònig các thứ, newbie là ko bán :D