PDA

View Full Version : [MU] Hỏi cách Fix effect và Socket item Huyết Long

SupperGa
22-09-15, 01:07 AM
Cho mình hỏi cách fix áo Huyết Long khi add vào nó ko hiển thị đổi màu exl và + 7 8 9 > 15
Socket mình đã add vào SCFdata nhưng nó vẫn ko hiện socket. Ai biết giúp mình nhé mình cảm ơn trước.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Những bạn có ấn tượng xấu với mình ko giúp thì xin đừng vào cay đắng. Thanks

vodkacb
22-09-15, 01:13 AM
Hình như phải add ở cả clien nữa hay sao ý bạn ơi.

SupperGa
22-09-15, 01:17 AM
Mình add rồi đó mà ko hiểu sao nó ko hiện exl và + 7 >15 mình nghĩ là do file skin mà ko biết fix thế nào :D

vodkacb
22-09-15, 01:29 AM
Mình add rồi đó mà ko hiểu sao nó ko hiện exl và + 7 >15 mình nghĩ là do file skin mà ko biết fix thế nào :D

Cái đó hình như là ở trong Main.

SupperGa
22-09-15, 02:02 AM
Lạ nhỉ nếu nó đã hiện áo tay chân mũ thì cái áo lại bị ko hiểu trong main thì ko biết có bác nào gặp qua trường hợp này chưa bày giúp mình

heroviet2301
22-09-15, 02:29 AM
skin free bán cho tôi bị lỗi trông như rô bốt đây :( còn set đó muốn đổi màu giống màu tím của set socket thì phải sửa trong Main, trình không có thì chịu thôi không sửa được đâu!

blockcc
22-09-15, 06:18 AM
Cho mình hỏi cách fix áo Huyết Long khi add vào nó ko hiển thị đổi màu exl và + 7 8 9 > 15
Socket mình đã add vào SCFdata nhưng nó vẫn ko hiện socket. Ai biết giúp mình nhé mình cảm ơn trước.

bạn ơi, chỉ mình cách adđ đồ mới vào Mu dc ko, hay bạn có link nào có hướng dẫn cho mình xin dc ko ạ

heroviet2301
22-09-15, 06:58 AM
bạn ơi, chỉ mình cách adđ đồ mới vào Mu dc ko, hay bạn có link nào có hướng dẫn cho mình xin dc ko ạ

Đây nè bạn: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

blockcc
22-09-15, 09:03 AM
Đây nè bạn: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

tks bạn nhé, bạn có skin set huyết long ko cho mình xin với :D

The Gamer
22-09-15, 09:23 AM
Cậu add đôi vuốt thay skin nào thế ?

loveoggy
22-09-15, 10:01 AM
bạn SuperGa có thể cho mình hỏi cách fix cái vũ khí được không vũ khí mình add bị lỗi như đeo kiếm gậy vậy ? cám ơn bạn . >:D<

loveoggy
22-09-15, 10:08 AM
skin free bán cho tôi bị lỗi trông như rô bốt đây :( còn set đó muốn đổi màu giống màu tím của set socket thì phải sửa trong Main, trình không có thì chịu thôi không sửa được đâu!

e cùng bị giống a mà của a nhìn chuẩn hơn , đứng ở trong thành nó có gác 2 cái vk sau lưng như kiếm dk ko anh

loveoggy
22-09-15, 10:20 AM
của e nó bị như này nè bác nào chỉ e cách fix với :((

heroviet2301
22-09-15, 10:59 AM
của e nó bị như này nè bác nào chỉ e cách fix với :((

Có gác 2 vũ khí lên đầu, cái này chắc chủ pic thay skin nên không bị rồi, còn lại chắc phải sửa hiển thị ở main, vấn đề là đồ trông như con rô bốt ko đc mượt :(

loveoggy
22-09-15, 11:12 AM
Có gác 2 vũ khí lên đầu, cái này chắc chủ pic thay skin nên không bị rồi, còn lại chắc phải sửa hiển thị ở main, vấn đề là đồ trông như con rô bốt ko đc mượt :(

a add glow vào xem đở hơn ko :D .

heroviet2301
22-09-15, 11:43 AM
a add glow vào xem đở hơn ko :D .

Không biết add Glow :(.......................

tcbgame
22-09-15, 12:23 PM

Đẹp đó bạn . Ban có fb hay yahoo ko . Mình hỏi chút.

loveoggy
22-09-15, 09:47 PM
Không biết add Glow :(.......................
a có xài facebook ko pm e chỉ cho add glow :V . facebook.com/jvever9

heroviet2301
22-09-15, 10:55 PM
a có xài facebook ko pm e chỉ cho add glow :V . facebook.com/jvever9

Add bạn và gửi tin nhắn rồi đó :v

loveoggy
24-09-15, 09:22 PM
SuperGa có thế chỉ mình cách fix vũ khí HL ko ?

BladeKnight109
24-09-15, 10:34 PM
SuperGa có thế chỉ mình cách fix vũ khí HL ko ?

bạn đó là thay skin, chứ ko phải add mới. thay skin thì chấp nhận lỗi đó thôi.