PDA

View Full Version : [MU] xin bài thuốc chữa bệnh cho SV MU offline

hoabinh
21-09-15, 09:15 PM
em chào các bác ạ.
em trc chơi mấy cái sv offline trên vmware nên kg bị tình trạng kis báo virus với malware.
dạo gần đây hứng thú với sv chạy trên máy thật mà em bị tình trạng là thằng KIS nó cứ đè mấy cái file trong sever ra nó diệt thành ra rất bực mình. mỗi khi muốn chơi thì phải giải nén lại sv, tắt KIS để nó khỏi phá.
vậy nay em lập topic này mong các bác cho em bài thuốc để thằng KIS nó khỏi phá em với ạ.
đừng bảo em xóa kis nhé.
cảm ơn các bác ạ.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

phungbaphu
21-09-15, 09:25 PM
sự thật thì khả năng nhiểm virus khá cao đấy :) bạn nên download server mới sạch hơn :)

hoabinh
21-09-15, 10:02 PM
em toàn down sv của các bác trên này share mà bác

kenthd
21-09-15, 10:35 PM
mình có một bài thuốc cực hay đó là gỡ cmn kiss đê :v
mình chả bh để anti cả mình ghét anti vì n ảnh hưởng k ít tới tốc độ máy mặc dù máy mình corei5 - Ram 8GB
cái nữa là n gây khá nhiều phiền phức với đủ mọi thông báo r là yêu cầu...
theo ý kiến riêng của mình thì bạn đầu tư con máy cho máu :v
chỉ để nghịch mu thôi nếu sợ bị dính virus hoặc n làm ảnh hưởng đến các tài liệu quan trọng của bạn :3
Ý KIẾN RIÊNG!!!

vodkacb
22-09-15, 12:58 AM
Hiện tại là mình dùng Anti Avast và Dùng SCF.
Mình nghịch ngợm cái sv này và khoong bị kill. Đã phần Server Zteam hay bị hiểu lầm do file pack.
Share Full MU 6.9 wing 4, wing 5 đang chạy online (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

hackluv
22-09-15, 07:47 AM
zteam pack = vmprotect có bị bắt mấy đâu nhỉ :v

lequangvu
22-09-15, 08:51 AM
Mình có bài thuốc tốt cho bạn là mua 1 lọ thuốc ngủ về uống cho dễ ngủ :D, chém gió hài tý, chủ thớt nên đệ kệ chúng nó cho lộng hành vì hầu như bản sv nào cũng có virus :D, nếu sợ thì bỏ kiếm cái nào không có virus mà dùng, tất nhiên là cả 2 đều có cả