PDA

View Full Version : [MU] Cần giúp đỡ....

Kim92
21-09-15, 05:20 PM
Tình hình em rất ngu lục đục mấy ngày mò mẫm chẳng đc việc gì.
nhờ anh nào giúp em a-z cái bản này offline
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
em khổ quá rồi.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

wermanhme1990
21-09-15, 05:28 PM
Tình hình em rất ngu lục đục mấy ngày mò mẫm chẳng đc việc gì.
nhờ anh nào giúp em a-z cái bản này offline
em khổ quá rồi.
Giúp bạn thế nào đây khi chỉ cần google là có video hướng dẫn từ a-z về cài mu:
Tiếng anh:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>=how%20to%20install%20mu%20offline
Tiếng việt:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>=h%C6%B0%E1%BB%9Bng+d%E1%BA%ABn+c%C3%A0i+server +mu+offline

Bạn cài đặt như video, nếu cài như video mà bị lỗi có thể inbox mình teamview cho, chứ còn bảo mình cài cho bạn từ a-z thì không thể.

Kim92
21-09-15, 06:04 PM
anh ơi em phải chạy main.exe bằng quyên run administarto
khi vào không hiện sub đăng nhập

wermanhme1990
21-09-15, 06:15 PM
anh ơi em phải chạy main.exe bằng quyên run administarto
khi vào không hiện sub đăng nhập
Bạn làm hết quá trình để cài server mu rồi chứ, nếu vậy inbox teamview mình fix lỗi cho.

Kim92
22-09-15, 05:03 AM
anh oi. Chiều nay 5h giúp em nhé.
Cảm ơn anh vì đêm qua

wermanhme1990
22-09-15, 05:10 AM
anh oi. Chiều nay 5h giúp em nhé.
Cảm ơn anh vì đêm qua
Tầm tối ấy, rảnh khi nào mình cài khi đó, mình cài bằng được mu cho bạn thì thôi.

anhemtb113
22-09-15, 11:55 AM
yahoo thì chịu rầu (:|(:|(:|(:|(:|
có facebook thì giúp thôu;;);;);;);;);;)