PDA

View Full Version : [MU] Xin phép được hỏi ae về sql 2000

anhemtb113
14-09-15, 11:12 PM
như cái tiêu đề e bị lỗi này ai xem hộ e với restore nhé :-":-":-"
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

membegin
22-09-15, 08:44 PM
Bạn kt xem Db bạn tạo có đúng vs db cần restore ko? Ko đúng là ko đc đâu

tieugiao
22-09-15, 10:01 PM
như cái tiêu đề e bị lỗi này ai xem hộ e với restore nhé :-":-":-"
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

bạn chon nhàm dòng rồi kìa chọn dòng thứ 1 chứ không phải dòng thứ 3

anhemtb113
22-09-15, 11:09 PM
:-<:-<:-<:-<:-<:-<
Nói thật với bạn rằng : bạn đ" hiểu cái l** gì về MU [-X[-X[-X
Vào tuts nào cũng cmt như đúng rồi ý ....
Dòng nhất nhất cái củ đ** đ** à ???
Không biết gì thì tự cột mà hóng nhé :)

eva0001
22-09-15, 11:54 PM
DB này không phải của SQL Server 2000. Bạn dùng 2005 hoặc 2008 restore là được.

anhemtb113
23-09-15, 09:55 AM
lại là 1 bậc thần thánh của sql 2000 =;=;=;
nhưng bạn vẫn có ý tốt ;));));)) cũng xin cảm ơn bạn vì cmt trên
còn về vấn đề fix thì mình xin nói rằng đây là lỗi win bạn nhé :-?:-?:-?
mình đã về xp và restore db thoải con gà mái vì đây là db ss2 của chú hackluv mừ ;));));));))=P~=P~=P~

vanhai32
23-09-15, 10:38 AM
:-<:-<:-<:-<:-<:-<
Nói thật với bạn rằng : bạn đ" hiểu cái l** gì về MU [-X[-X[-X
Vào tuts nào cũng cmt như đúng rồi ý ....
Dòng nhất nhất cái củ đ** đ** à ???
Không biết gì thì tự cột mà hóng nhé :)

mày biết rồi thì mày lên đây hỏi làm l gì,đã ngu còn không chịu tiếng,còn chửi người khác,không hiểu chuyện gì mà lại chửi như vậy,nhưng nói thật ba thể loại như mày không khá hơn được đâu mà,người ta đã chỉ cho,không cần biết đúng hay sai,lắng nghe là được,con gà mà bày đặt GATO,thể loại này có hỏi cũng không bao giờ chỉ,thật sự không phải chuyện của mình,nhưng đọc comment của bạn,xin phép mod cho em chửi,đkm thể loại mày đeo bao giờ mở nổi cái server

sjthoj123
23-09-15, 11:17 AM
mẹ vào hỏi thì như bố đời xong người ta rep cho thì chửi người ta,
mày cứ làm như kiểu mày là cái tầm quan trọng lớn trong xã hội hay sao ý, vào hỏi người ta trả lời đúng hay sai thì cũng là ý người ta giúp mình
nói chung cái loại mày đậm chất trẻ trâu

vietpro8x
23-09-15, 11:38 AM
Chỉ dc AHBP là giỏi.
Vô hỏi còn chửi người ta.
Ngu vẫn hoàn ngu thôi.
Lần sau lập nick khác vào hỏi cái khác nhé !

anhemtb113
23-09-15, 12:35 PM
mày biết rồi thì mày lên đây hỏi làm l gì,đã ngu còn không chịu tiếng,còn chửi người khác,không hiểu chuyện gì mà lại chửi như vậy,nhưng nói thật ba thể loại như mày không khá hơn được đâu mà,người ta đã chỉ cho,không cần biết đúng hay sai,lắng nghe là được,con gà mà bày đặt GATO,thể loại này có hỏi cũng không bao giờ chỉ,thật sự không phải chuyện của mình,nhưng đọc comment của bạn,xin phép mod cho em chửi,đkm thể loại mày đeo bao giờ mở nổi cái server

cái địt ông anh họ mày bố mày để ở win 7 bị lỗi không hỏi thì làm cái địt con mẹ mày à #-o#-o#-o
địt mẹ con mẹ mày sinh ra mày địt cho mày bộ não để mày suy nghĩ à hay sao mà mày ngu thế tao hỏi mày bây giờ mày bị lỗi mày có hỏi không hả cái địt con già mày :-h:-h

--- Chế độ gộp bài viết ---

Chỉ dc AHBP là giỏi.
Vô hỏi còn chửi người ta.
Ngu vẫn hoàn ngu thôi.
Lần sau lập nick khác vào hỏi cái khác nhé !
vâng tôi ngu ạ :)
ngu nhưng tôi nói thật ngu được như tôi đầy thằng muốn ngu cậu nhé
hỏi ờ thì có lỗi mới hỏi lần đầu qua win 7 bị vậy thì phải họi sao cậu óc cứt thế ? lúc t hỏi ở win 7 đéo ai giải đáp và bây giờ tìm ra là do lỗi win không nói thì để mà ăn l** à óc cứt nó vừa phải thôi #-o#-o#-o

mẹ vào hỏi thì như bố đời xong người ta rep cho thì chửi người ta,
mày cứ làm như kiểu mày là cái tầm quan trọng lớn trong xã hội hay sao ý, vào hỏi người ta trả lời đúng hay sai thì cũng là ý người ta giúp mình
nói chung cái loại mày đậm chất trẻ trâu
ờ đúng đúng t trẩu địt trẩu đc như t gato à lúc ở win thì hỏi đéo ai trả lời đến lúc tìm ra chúng m vào cmt ngu thì t không nói lại à ??? để sau ngta còn biết lỗi này là do ở win lite hoặc window bị rút gọn cho ngta còn biết

còn bác này em c.ơn bác về tuts nhé chứ k có ý định gì động chạm bác cả :-$:-$:-$:P:P:P[-O<[-O<[-O<

vanhai32
23-09-15, 12:59 PM
cái địt ông anh họ mày bố mày để ở win 7 bị lỗi không hỏi thì làm cái địt con mẹ mày à #-o#-o#-o
địt mẹ con mẹ mày sinh ra mày địt cho mày bộ não để mày suy nghĩ à hay sao mà mày ngu thế tao hỏi mày bây giờ mày bị lỗi mày có hỏi không hả cái địt con già mày :-h:-h

vâng tôi ngu ạ :)
ngu nhưng tôi nói thật ngu được như tôi đầy thằng muốn ngu cậu nhé
hỏi ờ thì có lỗi mới hỏi lần đầu qua win 7 bị vậy thì phải họi sao cậu óc cứt thế ? lúc t hỏi ở win 7 đéo ai giải đáp và bây giờ tìm ra là do lỗi win không nói thì để mà ăn l** à óc cứt nó vừa phải thôi #-o#-o#-o

ờ đúng đúng t trẩu địt trẩu đc như t gato à lúc ở win thì hỏi đéo ai trả lời đến lúc tìm ra chúng m vào cmt ngu thì t không nói lại à ??? để sau ngta còn biết lỗi này là do ở win lite hoặc window bị rút gọn cho ngta còn biết

còn bác này em c.ơn bác về tuts nhé chứ k có ý định gì động chạm bác cả :-$:-$:-$:P:P:P[-O<[-O<[-O<

loại đầu óc bã đậu như bạn thì không bao giờ làm nên trò trống gì,gặp gì cũng cài win,thì nói thằng không bao giở mở nỗi cái server,mình nói thật bạn đừng buồn,lỗi trên của bạn hoàn toàn không phải lỗi win nhé, xin mình đi, mình chỉ cho bạn cách fix lỗi không cần cài win nhé,mình nói bạn đừng buồn,ngu vẫn mãi là ngu thôi bạn à

sjthoj123
23-09-15, 05:59 PM
tại cái kiểu oai oách của mày nên người ta biết nhưng người ta ko vào trả lời cho mày đấy,có gì cũng cài lại win lại win, và kết luận người ta bảo đừng cãi nhau với những thằng ngu vì nó có đâu biết là nó * & #* & #* & #* & #
đây gọi là "Một thằng ngu chống lại cả thế giới"

wermanhme1990
23-09-15, 06:25 PM
Các bạn dừng tranh luận ở đây.
Mình yêu cầu mod banned acc của chủ toppic (anhemtb113 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>))vì lý do:
- Dùng lời lẽ thô tục không đúng với văn hóa diễn đàn, gây mất hòa khí giữa các thành viên.
- Không tôn trọng người giúp mình: bạn hỏi, người khác comment trả lời, nếu không đúng thì thôi, chứ sao lại nhục mạ người khác.
Bạn nên xem lại cách ứng xử của mình khi tham gia diễn đàn. đã tham gia vào diễn đàn tức là tham gia vào cộng đồng online, vậy nên ứng xử cho có văn hóa.

anhemtb113
24-09-15, 02:01 PM
loại đầu óc bã đậu như bạn thì không bao giờ làm nên trò trống gì,gặp gì cũng cài win,thì nói thằng không bao giở mở nỗi cái server,mình nói thật bạn đừng buồn,lỗi trên của bạn hoàn toàn không phải lỗi win nhé, xin mình đi, mình chỉ cho bạn cách fix lỗi không cần cài win nhé,mình nói bạn đừng buồn,ngu vẫn mãi là ngu thôi bạn à

:-o:-o:-o:-o:-o dân chơi dân chơi pro pro 8-}8-}8-}8-} để nao t về win litte k fix đc tao sút tung mỏ m lên nhé óc cứt ;);););):)>-:)>-:)>-:o3:o3:o3:o3

tại cái kiểu oai oách của mày nên người ta biết nhưng người ta ko vào trả lời cho mày đấy,có gì cũng cài lại win lại win, và kết luận người ta bảo đừng cãi nhau với những thằng ngu vì nó có đâu biết là nó * & #* & #* & #* & #
đây gọi là "Một thằng ngu chống lại cả thế giới"

chống chống lại những thằng ngu thôi o:-)o:-)o:-)o:-)
óc vẫn còn chứa nhiều thứ chứa từ phần ass con người thải ra nhiều quá giảm bớt đi boy [-X[-X[-X

Các bạn dừng tranh luận ở đây.
Mình yêu cầu mod banned acc của chủ toppic (anhemtb113 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>))vì lý do:
- Dùng lời lẽ thô tục không đúng với văn hóa diễn đàn, gây mất hòa khí giữa các thành viên.
- Không tôn trọng người giúp mình: bạn hỏi, người khác comment trả lời, nếu không đúng thì thôi, chứ sao lại nhục mạ người khác.
Bạn nên xem lại cách ứng xử của mình khi tham gia diễn đàn. đã tham gia vào diễn đàn tức là tham gia vào cộng đồng online, vậy nên ứng xử cho có văn hóa.

văn hóa quá rồi bác ạ =))=))=))
có mấy thằng óc cứt :-o:-o:-o
thích nhẩy vào cắn đít e thôi ợ :-w:-w:-w:-w