PDA

View Full Version : [MU] Hỏi các coder item full thần và kích hoạt hết các dòng !

thiensu_muvn
13-09-15, 07:40 AM
Chào các bạn !
bạn nào có file clien và muever đồng bộ để các item thần nó kích hoạt hết các dòng như thế này cho mình xin với
xin cám ơn
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Của mình add mà nó chỉ kích hoạt 3 dòng đầu chán quá help me !!!

hackluv
13-09-15, 08:12 AM
Chào các bạn !
bạn nào có file clien và muever đồng bộ để các item thần nó kích hoạt hết các dòng như thế này cho mình xin với
xin cám ơn
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Của mình add mà nó chỉ kích hoạt 3 dòng đầu chán quá help me !!!

add 5 --> 7 dòng thôi.

5 món trở lên

là add đc chứ sao -_-

cần gì code cái này edit trong server vs client mà

thiensu_muvn
13-09-15, 08:22 AM
Bạn có file cho mình xin với
Hình như trc bạn có share file set full ex thần rồi mà giờ k nhớ bài nào để tải..bạn cho mình lại với tks bạn

hackluv
13-09-15, 08:26 AM
Hình như trc bạn có share file set full ex thần rồi mà giờ k nhớ bài nào để tải..bạn cho mình lại với tks bạn

ngày trc có giờ thì ko.

giờ mình chỉ nghịch ss thấp thôi :v

nguyentienthuy
13-09-15, 10:00 AM
bác down server ss6 của 8226 share ấy lấy file ở server và clien ở đó nhưng hình như phải code vào main mới hiên thị hết được.

thiensu_muvn
13-09-15, 04:24 PM
Mình lấy file ở sv đó rồi nè
Mà adđ đồ xong vào game vẫn ko kích hoaatj dc hết các dòng.

YouTobe
13-09-15, 05:03 PM
Inbox tên mu hiển thị hết như demo để mình xem rồi đồng bộ server cho.

thiensu_muvn
13-09-15, 05:06 PM
Đã inboxx cho bạn rồi nè
Tks bạn hiền.

tr0ngvang
13-09-15, 07:35 PM
add 5 --> 7 dòng thôi.

5 món trở lên

là add đc chứ sao -_-

cần gì code cái này edit trong server vs client mà

bác ơi mu kia sao nó add full + thần + socket mà hiển thị đc hết nhỉ :-S
Add Đồ thần trên 7 dòng thì để 5 đến 6 món và chỉ lên tính năng là nó kick còn đâu hiển thị chưa biết fixx như nào

YouTobe
13-09-15, 10:22 PM
bác ơi mu kia sao nó add full + thần + socket mà hiển thị đc hết nhỉ :-S
Add Đồ thần trên 7 dòng thì để 5 đến 6 món và chỉ lên tính năng là nó kick còn đâu hiển thị chưa biết fixx như nào

SS6.1 thì full exc, full thần, full 5 dòng socket nó đều hiển thị hết nhé.sáng hết luôn.
Riêng 6.3 thì không có hiển thị hết. chỉ xem kích hoạt full hay chưa bằng cách chỉ chuột lên bên trên tay trái để xem.
Các bạn thích thì download server của phoxuaxua là có đủ phần ở server và client luôn.

tr0ngvang
14-09-15, 11:12 AM
SS6.1 thì full exc, full thần, full 5 dòng socket nó đều hiển thị hết nhé.sáng hết luôn.
Riêng 6.3 thì không có hiển thị hết. chỉ xem kích hoạt full hay chưa bằng cách chỉ chuột lên bên trên tay trái để xem.
Các bạn thích thì download server của phoxuaxua là có đủ phần ở server và client luôn.

vậy là sv .52 không có cách nào để xem hiển thị hết đc hả bác :)

Hanata
14-09-15, 11:36 AM
Bác thiensu cho e xin các set thần đó được ko?

tr0ngvang
14-09-15, 11:38 AM
Bác thiensu cho e xin các set thần đó được ko?

Tự làm có phải theo ý mình hơn không . lười thì tìm trang 8 bài của muphoxuaxua copy vào

nguyentienthuy
16-09-15, 01:59 AM
vậy là sv .52 không có cách nào để xem hiển thị hết đc hả bác :)

Có mà mu thiensu_vn đăng dùng bản .52 đấy

BladeKnight109
16-09-15, 03:27 AM
Tự làm có phải theo ý mình hơn không . lười thì tìm trang 8 bài của muphoxuaxua copy vào

bạn ko hiểu rồi. của phoxaxua là main ss6ep1. còn đây là ss6ep3. 2 main khác nhau. ss6ep3 ko support nhiều dòng như ss6ep1 đâu :). cái này cần phải fix ở main. cơ bản GS nó ko có lỗi phần này đâu. Cũng có thể dùng main ss6ep1 cho ss6ep3 nhưng 1 số chức năng sẽ không sử dụng được

nguyentienthuy
17-09-15, 03:47 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ...............................................

YouTobe
17-09-15, 06:19 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ...............................................

Khoe làm gì thế. Có nhìn thấy các dòng exc đâu mà khoe.

Vấn đề là hiển thị hết dòng Exc,thần,socket chứ full thần ai chả làm được trên 6.3

nguyentienthuy
17-09-15, 06:55 PM
Khoe làm gì thế. Có nhìn thấy các dòng exc đâu mà khoe.

Vấn đề là hiển thị hết dòng Exc,thần,socket chứ full thần ai chả làm được trên 6.3

màn em nó nhỏ quá nhưng full hết đấy anh em lắp zô zteam thì chắc file socket của em chưa có cái phần socket cho set titan nên nó không hiểnh thị socket

tr0ngvang
20-09-15, 09:25 PM
bạn ko hiểu rồi. của phoxaxua là main ss6ep1. còn đây là ss6ep3. 2 main khác nhau. ss6ep3 ko support nhiều dòng như ss6ep1 đâu :). cái này cần phải fix ở main. cơ bản GS nó ko có lỗi phần này đâu. Cũng có thể dùng main ss6ep1 cho ss6ep3 nhưng 1 số chức năng sẽ không sử dụng được

Fix Ở Main Hả Bác . Bác Fix Đc Chứ . Đc Em Pm Riêng Chút :D

tcbgame
20-09-15, 10:04 PM
Không biết có giúp đc bạn không 63 sét thần full ở clb này ai có share nha . <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> mình chưa sài nên không rõ lắm

The Gamer
21-09-15, 12:23 AM
đồ này tạp nham nhỉ vãi cả tạp nham
đồ này mặc vào ai pk lại

YouTobe
21-09-15, 07:11 AM
đồ này tạp nham nhỉ vãi cả tạp nham
đồ này mặc vào ai pk lại

Chuẩn !
Loại item Full mọi thứ này tôi từng cho open gần 3 năm trước với bản 6.1. Với 5 dòng socket khảm giảm sát thương 4% thì ai dùng nó trở thành bất tử =))
Thể loại này dành cho một vài Đại gia nên mu mang tính thời vụ vì bất tử thì éo ai chơi :)>-
Nên nhìn chung lại nó là thể loại mà bạn gọi là " tạp nham" cũng chả có gì sai.

tr0ngvang
22-09-15, 03:58 PM
Chuẩn !
Loại item Full mọi thứ này tôi từng cho open gần 3 năm trước với bản 6.1. Với 5 dòng socket khảm giảm sát thương 4% thì ai dùng nó trở thành bất tử =))
Thể loại này dành cho một vài Đại gia nên mu mang tính thời vụ vì bất tử thì éo ai chơi :)>-
Nên nhìn chung lại nó là thể loại mà bạn gọi là " tạp nham" cũng chả có gì sai.

Nhầm .Ép 5 Socket Khuôn 5 Nước Vào Sét Và Khiên Vẫn Phịch Nhau Ầm Ầm . Khuôn 3 Bem 50k Máu Thì Khuôn 5 Nó Còn 20k :))

YouTobe
22-09-15, 04:43 PM
Nhầm .Ép 5 Socket Khuôn 5 Nước Vào Sét Và Khiên Vẫn Phịch Nhau Ầm Ầm . Khuôn 3 Bem 50k Máu Thì Khuôn 5 Nó Còn 20k :))

Không đọc SS6.1 à. Chỉ được cái cầm đèn chạy trước ô tô.
Trích dẫn thì cũng phải biết họ nói gì rồi reply chứ :-|

tr0ngvang
22-09-15, 04:46 PM
Không đọc SS6.1 à. Chỉ được cái cầm đèn chạy trước ô tô.
Trích dẫn thì cũng phải biết họ nói gì rồi reply chứ :-|

hehehe em tưởng 6.3 :v :v :v
zzzzzzzzzzzzzzzzz