PDA

View Full Version : [MU] Giúp mình code load hình ảnh danh hiệu Mu Server

loveoggy
12-09-15, 04:42 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
50k cho bạn nào giúp mình code hình ảnh . . .;))

loveoggy
12-09-15, 05:14 PM
ai giúp với . 30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

thiensu_muvn
12-09-15, 05:27 PM
Bạn add dc đôi vuốt huyết long chưa
Có shop alphatest chuẩn k bạn

blockcc
12-09-15, 06:05 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
50k cho bạn nào giúp mình code hình ảnh . . .;))

bạn ơi, cho mình xin cái mu server này dc ko?

vodkacb
12-09-15, 07:00 PM
bạn ơi, cho mình xin cái mu server này dc ko?

server này là sever Zteam. trên forum này và bên RG cũng có người share khá giống
Link bên Ragezone: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Link bên Clbgame có cả danh hiệu : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
và k danh hiệu <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
tự dev và config để sv có thể hoàn thiện hơn và mới online đc nhé ;). đang leech về mà mang online luôn.

loveoggy
12-09-15, 08:42 PM
Bạn add dc đôi vuốt huyết long chưa
Có shop alphatest chuẩn k bạn

minh chua add dc vuot ban oi bi loi nhu vk

--- Chế độ gộp bài viết ---

server này là sever Zteam. trên forum này và bên RG cũng có người share khá giống
Link bên Ragezone: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Link bên Clbgame có cả danh hiệu : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
và k danh hiệu <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
tự dev và config để sv có thể hoàn thiện hơn và mới online đc nhé ;). đang leech về mà mang online luôn.

minh dang can code danh hieu ma ban .

vodkacb
12-09-15, 09:28 PM
Mình thấy có bạn trên cmt hỏi xin sv này nên mình cmt thôi ^^.

hoanmaster
12-09-15, 10:50 PM
inbox team .................................................. ............................................ và 50 k

vodkacb
12-09-15, 11:28 PM
nhưng mà server có danh hiệu này được share trên diễn đàn rồi mà
vào mà vọc chứ sao ??

blockcc
12-09-15, 11:42 PM
inbox team .................................................. ............................................ và 50 k

có nhận code danh hiệu cho sv scf ko bạn

loveoggy
13-09-15, 01:27 AM