PDA

View Full Version : [MU] Lỗi đánh quái không lên exp và level

vodkacb
09-09-15, 04:29 PM
Mong các bác giúp em với ạ.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

vanhai32
09-09-15, 04:39 PM
Mong các bác giúp em với ạ.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

không nhầm thì bản này của nampro,cái này không phải lỗi nhé,do quái quá yếu thôi

phuongnam9119
09-09-15, 04:45 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> cho vào Data\Monsters

vodkacb
09-09-15, 04:48 PM
không nhầm thì bản này của nampro,cái này không phải lỗi nhé,do quái quá yếu thôi

thank bác. vậy làm thế nào để đánh bọn rồng con đó lên level được.

--- Chế độ gộp bài viết ---

đã copy vao và đánh bọn rồng vẫn không lên level

wermanhme1990
09-09-15, 05:30 PM

hay nhỉ, lv1 đánh nhện, rồng không lên level, giống server fpt nhỉ. server này link nào vậy, cho cái link mình xem giúp cho.

phuongnam9119
09-09-15, 05:34 PM

reload quái lại chưa .

vodkacb
09-09-15, 06:10 PM
mình dùng sv này <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Reload lại hết rồi. Mình cũng vào monster chỉnh quái rồng lên lv 20 r mà vẫn k lên

vanhai32
09-09-15, 06:22 PM
bí quá không biết sửa lấy cái repack của kennyhoang,bạn ấy đã chỉnh sửa lại của nampro roài đó ;;)

wermanhme1990
09-09-15, 06:22 PM
Bạn inbox teamview mình xem thử.

vodkacb
10-09-15, 02:43 AM
Em fix dc rồi thanks các bạn. Thay vì cách fix loằng ngoằng thì dùng bản repack khác cho nhanh. Chơi off mà :)).