PDA

View Full Version : [MU] Hỏi về autoupload mu

iloveclbgames
09-09-15, 11:40 AM
tình hình lâu rồi không làm mu nữa,bữa này học lại,mọi khi chép nguyên file upload của MR,Quy vào bật quền anonymous để thấy file upload,nhưng giờ làm lại toàn bị báo lỗi không kết nối được tới FTP,làm hồi nữa lại báo server đang bảo trì,không biết làm sai hay làm thiếu phần nào,mong các bác giúp em,<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

hackluv
09-09-15, 12:21 PM
có cái launcher =))

autoupdate luôn ko cần fai sync từ server

heroviet2301
09-09-15, 12:40 PM
Xem hướng dẫn của tôi ở đây nè: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

iloveclbgames
09-09-15, 01:17 PM
Xem hướng dẫn của tôi ở đây nè: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

cảm ơn anh,em đã đọc rất kỹ bài của anh,những cứ báo lỗi không kết nối được tới máy chủ FTP

heroviet2301
09-09-15, 01:39 PM
cảm ơn anh,em đã đọc rất kỹ bài của anh,những cứ báo lỗi không kết nối được tới máy chủ FTP

Báo lỗi kết nối FTP tức là config tài khoản Hosting chưa đúng, bạn sử dụng tài khoản hosting hay là tạo thêm tài khoản FTP con vậy.

1. Báo lỗi không kết nối được FTP -> tức là config sai tài khoản và pass hosting
2. Báo lỗi không tìm thấy file cập nhập -> tức là config sai các file cập nhập không đúng quy định.

862266
09-09-15, 01:59 PM
cảm ơn anh,em đã đọc rất kỹ bài của anh,những cứ báo lỗi không kết nối được tới máy chủ ftp

hotsting k đủ mạnh để làm auto

iloveclbgames
09-09-15, 02:14 PM
Báo lỗi kết nối FTP tức là config tài khoản Hosting chưa đúng, bạn sử dụng tài khoản hosting hay là tạo thêm tài khoản FTP con vậy.

1. Báo lỗi không kết nối được FTP -> tức là config sai tài khoản và pass hosting
2. Báo lỗi không tìm thấy file cập nhập -> tức là config sai các file cập nhập không đúng quy định.

em sử dụng tài khoản hosting
tài khoản và pass em đăng nhập như thế nào thì em config trong server như vậy,file cập nhật thì em đặt trong htdocs,và em cũng đã thử đặt thử ở bên ngoài của htdocs

--- Chế độ gộp bài viết ---

hotsting k đủ mạnh để làm auto

hosting nào thì mới đủ mạnh để làm auto vậy anh