PDA

View Full Version : [MU] Xin hướng dẫn cài Anti Hack TDA v3.04.01

Trong
08-09-15, 09:54 PM
Hiện tại hook xong hết mà ko biết config làm sao cho client nó chạy.
Server thì hook đc rùi chạy ngon.
Client thì cứ bật Splash screen lên xong lại mất :(

Đầu tiên chạy ko được là do mình chưa cấu hình web, nó ko connect đc là nó ỉm luôn.

Chạy TDAToo32.exe
- Tìm chọn File Client: TDAgg3.dll
- Tìm chọn File Database: DataBase.dbx

Nhấn vào Menu Configuration
-> Chọn Change
Mục TDAProtect Library:
- Tìm chọn File Server: TDAProtect.dll

Mục TDA Web URL:
-> điền <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (nhớ thêm dấu / ở cuối)

Mục TDAProtect Port List thì tích vào đó.
-> Phần ô trống gõ Port GameServer vào rồi nhấn Add (Ví Dụ: 55901, nếu mở nhiều sub thì cứ gõ port vào đó rồi nhấn Add)

Xong thì nhấn Save
-> Cuối cùng Nhấn vào Menu Configuration Chọn Update Dll
Cấu hình đã xong !

Copy file TDAgg3.dll vào client và hook nó (Func: TDAGameGuard) [Phiên bản mới không cần hex ip serial ở antihack]
Copy file TDAProtect.dll vào thư mục GameServer rồi hook vào GameServer.exe bằng OllyDBG (Google)

Tiếp theo:

Copy tất cả các file trong thư mục Web Hosting sang <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Trong thư mục đó có folder TDAgg, trong đó có file config.php sửa lại thong tin MSSQL và MySQL

Update: Mỗi lần Update DLL ở TDAToo32.exe thì đều phải copy Dll lại cho Client (TDAgg3.dll) và Server (TDAProtect.dll)
Copy 1 bản của các file cùng thư mục của TDAToo32.exe sang files trong thư mục web [TDAgg3.dll,Version.dat,....]

Vậy là xong Chạy webserver, bật MSSQL, MySQL,GameServer
Test Client

Xong! Mình làm như vậy nó chạy.

Tải về TDA tại trang chủ (All Version): <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

862266
09-09-15, 06:53 AM
gio ai dùng cái này nữa dùng UGK đi

hackluv
09-09-15, 06:55 AM
gio ai dùng cái này nữa dùng UGK đi

UGK kick =)))

hehehe :v

30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

862266
09-09-15, 06:55 AM
UGK kick =)))

hehehe :v

30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

sao mình k bị kick nhỉ lạ thế.........................

hackluv
09-09-15, 07:01 AM
sao mình k bị kick nhỉ lạ thế.........................

:)) ngồi chém có ngày bị :))

chả có ai là thoát đc cả nếu có ng thích.

nói chung là ko sdung UGK nên chả sợ :v

862266
09-09-15, 07:16 AM
:)) ngồi chém có ngày bị :))

chả có ai là thoát đc cả nếu có ng thích.

nói chung là ko sdung UGK nên chả sợ :v

kick cũng k dc vì xem lại hết cái code của UGK co vài đoạn để ............ nhưng đã dc thằng bạn nó bỏ
lên chạy vi vu chẳng có sao

Trong
09-09-15, 02:27 PM
Ai làm được rùi chỉ mình với nhé!

vodkacb
09-09-15, 04:54 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Trong
09-09-15, 11:44 PM
Mấy video mình xem hết rồi (đó là các bản cũ).
Ai làm tải thử test thử bản mới nhất này đi.

Hook hiếc thì làm xong hết rồi, nhưng client nó ko chạy!

vodkacb
10-09-15, 02:39 AM
Mấy video mình xem hết rồi (đó là các bản cũ).
Ai làm tải thử test thử bản mới nhất này đi.

Hook hiếc thì làm xong hết rồi, nhưng client nó ko chạy!

hook hiếc rồi thế còn cái server?

Trong
10-09-15, 06:29 PM
hook hiếc rồi thế còn cái server?

Sever hook xong rồi, chạy ngon! Main chưa hook ko login đc.

Nhưng hook vào client thì client ko chạy, nó hiện ảnh của TDA lên rồi ỉm

knight06
10-09-15, 06:35 PM
client tda chạy hơi kén win, nên sử dụng xp để test là tốt nhất

babykute
10-09-15, 06:38 PM
client tda chạy hơi kén win, nên sử dụng xp để test là tốt nhất

Lâu rồi mới thấy ông onl. Ê nhớ mình ko :)

Trong
10-09-15, 08:15 PM
đù. mình dùng Win 10 :D

đc rồi.

Thanks All.

gunbound1012
11-09-15, 08:32 AM
đù. mình dùng Win 10 :D

đc rồi.

Thanks All.

làm đựoc nhớ bày cách nhé mình cung test qua thử bị nhu như bạn mình test ss8 ,win7x64 mặc dù ko hack gì hết mà trên server báo hack rùi không cho kết nối

Trong
11-09-15, 10:18 AM
Đầu tiên chạy ko được là do mình chưa cấu hình web, nó ko connect đc là nó ỉm luôn.

Chạy TDAToo32.exe
- Tìm chọn File Client: TDAgg3.dll
- Tìm chọn File Database: DataBase.dbx

Nhấn vào Menu Configuration
-> Chọn Change
Mục TDAProtect Library:
- Tìm chọn File Server: TDAProtect.dll

Mục TDA Web URL:
-> điền <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (nhớ thêm dấu / ở cuối)

Mục TDAProtect Port List thì tích vào đó.
-> Phần ô trống gõ Port GameServer vào rồi nhấn Add (Ví Dụ: 55901, nếu mở nhiều sub thì cứ gõ port vào đó rồi nhấn Add)

Xong thì nhấn Save
-> Cuối cùng Nhấn vào Menu Configuration Chọn Update Dll
Cấu hình đã xong !

Copy file TDAgg3.dll vào client và hook nó (Func: TDAGameGuard) [Phiên bản mới không cần hex ip serial ở antihack]
Copy file TDAProtect.dll vào thư mục GameServer rồi hook vào GameServer.exe bằng OllyDBG (Google)

Tiếp theo:

Copy tất cả các file trong thư mục Web Hosting sang <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Trong thư mục đó có folder TDAgg, trong đó có file config.php sửa lại thong tin MSSQL và MySQL

Update: Mỗi lần Update DLL ở TDAToo32.exe thì đều phải copy Dll lại cho Client (TDAgg3.dll) và Server (TDAProtect.dll)
Copy 1 bản của các file cùng thư mục của TDAToo32.exe sang files trong thư mục web [TDAgg3.dll,Version.dat,....]

Vậy là xong Chạy webserver, bật MSSQL, MySQL,GameServer
Test Client

Xong! Mình làm như vậy nó chạy.

Tải về TDA tại trang chủ (All Version): <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

SupperGa
11-09-15, 05:43 PM
hex ip ở client như thế nào thế bạn bạn có thể làm video hoặc hướng dẫn chi tiết tí ko bạn :D

Trong
11-09-15, 08:46 PM
hex ip ở client như thế nào thế bạn bạn có thể làm video hoặc hướng dẫn chi tiết tí ko bạn :D

Bản mới nhất này ko cần hex IP hay serial ở client, tool nó làm hộ rồi (TDAToo32.exe)
Mục TDA Web URL đó

gunbound1012
13-09-15, 08:47 AM
tda mày khá hay có cả checksum có thể chống hack gà khá tốt pro ko noi làm gì mặc dù là hang free nhung cung gần = ugk đó

viphoian
18-09-15, 02:26 PM
Bản này có checksum ngon nhưng có điều phát hiện hack nếu không tắt thông báo đó thì vẫn hack game bt :))