PDA

View Full Version : [MU] đưa bộ soul về màu hồng bản scf 6.3

thanh10101991
08-09-15, 05:19 PM
Như tit, mình muốn đổi màu bộ soul về màu hồng thì làm cách nào vậy.

hackluv
08-09-15, 06:34 PM
Như tit, mình muốn đổi màu bộ soul về màu hồng thì làm cách nào vậy.

glow :v

hoặc skin.

skin thì xuất ra rùi tô màu

vanhai32
08-09-15, 09:10 PM
nè cưng.chép vào client,đưng quên nhấn thanks nhá ;))
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

zanynguyen
09-09-15, 12:46 AM
cho vào chỗ nào nhỉ.....................

thanh10101991
09-09-15, 07:34 AM
cho vào data/player nhé........................

--- Chế độ gộp bài viết ---

glow :v

hoặc skin.

skin thì xuất ra rùi tô màu

dùng nó thế nào bác nhỉ, hướng dẫn em với, có 1 số đồ em muốn giảm độ sáng

hackluv
09-09-15, 07:38 AM
cho vào data/player nhé........................

--- Chế độ gộp bài viết ---

dùng nó thế nào bác nhỉ, hướng dẫn em với, có 1 số đồ em muốn giảm độ sáng

hook file glow và main rùi thực hiện

thanh10101991
09-09-15, 07:46 AM
hook file glow và main rùi thực hiện

bác hướng dẫn chi tiết cho em được không, bản của em có 1 số đồ +15 nó chói quá, làm sao để giảm độ sáng nó vậy

vanhai32
09-09-15, 09:03 AM
bác hướng dẫn chi tiết cho em được không, bản của em có 1 số đồ +15 nó chói quá, làm sao để giảm độ sáng nó vậy

đây là file glow.dll hook vào main Glow.dll (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>*/0B8JUFk2fVFG4UVhjWnlEX09QRnM?e=download)
còn đây là tool Glow Editor (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>*/0B8JUFk2fVFG4R2xtV1VRRmdQREE?e=download)
đây là hướng dẫn sử dụng
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
hướng dẫn hook

thanh10101991
09-09-15, 09:08 AM
đây là file glow.dll hook vào main Glow.dll (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>*/0B8JUFk2fVFG4UVhjWnlEX09QRnM?e=download)
còn đây là tool Glow Editor (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>*/0B8JUFk2fVFG4R2xtV1VRRmdQREE?e=download)
đây là hướng dẫn sử dụng
hướng dẫn hook

bác up lại em cái link hướng dẫn với