PDA

View Full Version : [MU] Lỗi Reset NV Chưa Thoát Game

Lukhu
07-09-15, 11:44 PM
Tình hình là không biết bị lỗi gì
Mình co confib bị lỗi ko
Chứ vào games chọn nhân vật khác rồi out games
Mà trang quản lý cứ báo
Thoát Game Chưa Thoát
(Sau khi Thoát Game hãy chọn lại Nhân vật)
Cầu mông các Pro clb cứu mình với
:((:((:((:((:((:((

sjthoj123
08-09-15, 12:10 AM
kiểu này chắc là đang làm admin và game thủ bị lỗi ko biết cách fix nên phải lên đây hỏi đây[-X[-X[-X[-X[-X

vodkacb
08-09-15, 12:13 AM
không nhầm thì vừa gặp cái này của munuocngoai.com ( Em không quảng cáo nhé chỉ lấy VD thôi )

nguyentienthuy
08-09-15, 12:16 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Lukhu
08-09-15, 09:26 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Không phải lỗi này bạn ơi
hellme

YouTobe
08-09-15, 10:03 AM
Hi !
Trình độ chưa có mà bạn bỏ qua giai đoạn làm quen Off nhảy vọt lên Online luôn bảo sao Mu không sập sớm.
Còn bạn chơi kiểu Online thu tiền trong khi Server như một bãi rác tràn lan lỗi và bug, cứ khi memb kêu lỗi gì bạn lại nên đây kêu mọi người giúp đỡ này nọ.
Ai giúp thì tốt còn không giúp thì sao hả bạn ?

1 lời khuyên tốt nhất nên tìm mua những bản Server được config tốt, từng trải qua Online lâu dài do những người có uy tín trên diễn đàn cung cấp. Ngoài ra nên cần tìm cho mình một " Sư phụ " có trình độ tương đối về MuOnline để có gì người ta xử lý ngay và luôn cho bạn. Đừng trông chờ ở sự giúp đỡ mang tính may rủi trên clb nhé.
Những lỗi mà bạn xin giúp mấy ngày nay thực ra toàn lỗi vớ vẩn pix cái xong ngay. Nhưng bạn phải hiểu vì sao ít người vào giúp hay không ? Đơn giản vì bạn đang Online kinh doanh thu tiền ( còn lại bạn tự hiểu )

cuocdoisp
08-09-15, 10:07 AM
làm nguyên như vậy là hết ..............

Lukhu
08-09-15, 05:18 PM
làm nguyên như vậy là hết ..............

Thanks bạn nhé mình fix thành công rồi
Dame phải vượt qua thử thách thôi tự mò mẩm
Ất sẽ thành công