PDA

View Full Version : Lỗi không cài đặt được Ucenter trên 000webhost.com

nhimkon2411
07-09-15, 04:16 PM
Mội người cho mình hỏi chút, chẳng là mình muốn cài Ucenter để lập mạng xã hội ( chủ yếu game QQFarm), nhưng khi cài đặt lại bị lỗi <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Host mình là Host free ạ ~X(~X( Mong các pro chỉ mình với... Thanks...
Link gốc của file đây ạ, <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>àm theo hướng dẫn không được luôn...
P/S: Mình không pr đâu nhé...
Link file đây:
Part 1: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Part 2: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Part 3:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Part 4:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>