PDA

View Full Version : [MU] Xin hỏi cách treo nick ảo full sever như thế này ??

thiensu_muvn
06-09-15, 04:57 PM
Đã xóa .nhờ bạn mod xóa giúp bài viết.để adm mu này còn làm ăn.tks all.

phuongnam9119
06-09-15, 05:06 PM
ủy thác đó cậu . /offtrace zen hay wcoin đó

cuocdoisp
06-09-15, 05:09 PM
Sever người ta online 850 mạng thật và dùng hàng tomatoes 3tr/1 tháng chứ ko pải crack đâu nha.

thiensu_muvn
06-09-15, 05:09 PM
cái vấn đề là mu lậu giờ nếu quảng cáo mạnh top 1 như mu hanoi cũng ko dc sll mem như vậy
chứ treo acc thì mình biết

cuocdoisp
06-09-15, 05:14 PM
- đông nhất là gần 1k . Bình thường là 750-840 member . Bị chó cắn vào hosting cả ngày qua nhưng đổi bên cung cấp là hết chó cắn . :))

thiensu_muvn
06-09-15, 05:16 PM
mu của đại ca à
cho em góp nữa
niềm mong ước
em lỗ cũng chịu cho em theo với

sjthoj123
06-09-15, 06:02 PM
bác thiensu_muvn inbox em cái mu này với:-?:-?:-?:-?:-?

thiensu_muvn
06-09-15, 06:45 PM
xem hình có tên kìa thím..
tôi đang đua top nó đấy,cũng phục ông adm là cách quản lý có cái thiếu sót hơn mình mà lượng mem khủng đến nỗi mu hn còn lể

thiensu_muvn
06-09-15, 07:55 PM
- đông nhất là gần 1k . Bình thường là 750-840 member . Bị chó cắn vào hosting cả ngày qua nhưng đổi bên cung cấp là hết chó cắn . :))

căn bản anh sống chó quá nên lại bị chó cắn lại :D

vanhai32
06-09-15, 08:07 PM
căn bản anh sống chó quá nên lại bị chó cắn lại :D

tự xem lại mình đi mình giỏi hơn ai bày đặt chê bai người khác,chuyên gia nhận đồ của người khác là đồ của mình,chuyên đâm chọt topic của người khác là you đó pro à

The Gamer
06-09-15, 08:16 PM
Lạ nhỉ sao mình ko thấy antihack ICM đâu nhỉ

thiensu_muvn
06-09-15, 08:44 PM
tự xem lại mình đi mình giỏi hơn ai bày đặt chê bai người khác,chuyên gia nhận đồ của người khác là đồ của mình,chuyên đâm chọt topic của người khác là you đó pro à

em nói gì thím đâu vào sủa bậy thế
cẩn thận cái ugk crack của thím đây ^^

--- Chế độ gộp bài viết ---

Lạ nhỉ sao mình ko thấy antihack ICM đâu nhỉ

nó ẩn đi hoặc facker bạn ạ
vào mục data/local/ thây có file icmconfig đó

vanhai32
06-09-15, 08:57 PM
trong topic nào tôi chả gặp pro đi đâm chọt người khác,nhìn mà phát ghét
ugk crack,chỉ là chém gió thôi cưng,kick dis,xưa rồi diễm ơi,ba cái trò trẻ con đó,quá đơn giản,tên yahoo nói lên tất cả,nếu pro có khả năng,thì mình xin tặng pro 10tr nếu có thể phá được server của mình,xin khẳng định 100% không chém gió nha pro,nếu có khả năng :D,ghét ba thể loại yếu bày đặt ra gió,trích nguyên văn,mới kiếm được câu trả lời nghe tức cười

Em chú ý thay port đi chứ dùng port mặc đỉnh kiểu kia ugk phá cho tanh bành
giúp đỡ mem là tốt,nhưng không biết gì về ugk thể đừng có chém gió làm giề,đã gọi là tool kick dis v14,thì có đổi port như thế nào đi chăng nữa cũng thế mà thôi,thánh phán

thiensu_muvn
06-09-15, 09:05 PM
trong topic nào tôi chả gặp pro đi đâm chọt người khác,nhìn mà phát ghét
ugk crack,chỉ là chém gió thôi cưng,kick dis,xưa rồi diễm ơi,ba cái trò trẻ con đó,quá đơn giản,tên yahoo nói lên tất cả,nếu pro có khả năng,thì mình xin tặng pro 10tr nếu có thể phá được server của mình,xin khẳng định 100% không chém gió nha pro,nếu có khả năng :D,ghét ba thể loại yếu bày đặt ra gió,trích nguyên văn,mới kiếm được câu trả lời nghe tức cười

giúp đỡ mem là tốt,nhưng không biết gì về ugk thể đừng có chém gió làm giề,đã gọi là tool kick dis v14,thì có đổi port như thế nào đi chăng nữa cũng thế mà thôi,thánh phán

tông môn chú
chú tỏ ra nguy hiểm à
inbox cái mu chú đi
anh k chấp loại rẻ rach như chú đừng sủa bậy linh tinh có ngày gãy răng

YouTobe
08-09-15, 02:29 PM
Sever người ta online 850 mạng thật và dùng hàng tomatoes 3tr/1 tháng chứ ko pải crack đâu nha.

Cái này là Fake như full sub đăng nhập thôi, làm rất dễ chứ online thật cái quái gì.
Thật ra làm rất đơn giản nhưng nó cũng là một phương thức lừa memb tạo cảm giác server đông người chơi thôi :-t
Vì nó cũng đem lại lợi ích cho những người kinh doanh Mu và hơn hết nó thể hiện tinh thần sáng tạo của từng người nên mạn phép không nói cách làm.

Chú nào bảo bọn treo ác kia là thật anh vả vỡ mồm :P

Anh cũng vừa Fake vài chục em đang đứng ở Lorencia và đang add ở Noria, kể ra nhìn cũng hay phết. Lừa " Tềnh " ối đứa.

quyen194
08-09-15, 02:49 PM
Treo ảo (/uythac) cũng được, cơ mà cho đi đi lại lại, uýnh nhau ms thú vị ;))

Rest In Peace
08-09-15, 02:58 PM
Cái này là Fake như full sub đăng nhập thôi, làm rất dễ chứ online thật cái quái gì.
Thật ra làm rất đơn giản nhưng nó cũng là một phương thức lừa memb tạo cảm giác server đông người chơi thôi :-t
Vì nó cũng đem lại lợi ích cho những người kinh doanh Mu và hơn hết nó thể hiện tinh thần sáng tạo của từng người nên mạn phép không nói cách làm.

Anh cũng vừa Fake vài chục em đang đứng ở Lorencia và đang add ở Noria, kể ra nhìn cũng hay phết. Lừa " Tềnh " ối đứa.

Bot_Store chăng ;)

vanhai32
08-09-15, 03:42 PM
ai cần treo mem ảo thì lh nhé,lưu ý có phí nhé

chicken1
08-09-15, 03:45 PM

Thì 100% nó lừa tình facke mem mà chứ nó mà dc đông như vậy gamethuvn nó xin đóng cửa giải tán cho mu này lên ngôi ,kể ra adm mu này giỏi thật

chicken1
08-09-15, 03:50 PM
ai cần treo mem ảo thì lh nhé,lưu ý có phí nhé

Hehe chỉ luôn đi cậu chứ anh em cả phí làm gì
Có nhã hứng inboxx phát nha tks cậu

BladeKnight109
08-09-15, 05:36 PM
Treo ảo (/uythac) cũng được, cơ mà cho đi đi lại lại, uýnh nhau ms thú vị ;))

cái này được. hớ hớ. lát add thêm chức năng tự động di chuyển + tự chém gió xem sao. còn quýnh nhau ở trong thành thì chắc ko được. :D

chicken1
08-09-15, 05:38 PM
Đại ca nhớ share nhé.........40 char

The Gamer
08-09-15, 06:36 PM
ko lẽ login từng nick 1 vào game à :|

chicken1
08-09-15, 06:48 PM
Không phải đâu..cũng đơn giản thôi vào scfdata/scfbot/.
Treo trong ấy dc nhưng nó ddung im
Vấn đề cho đi lại nc dc mới hay chu treo the kia thì ra cách làm đơn giản rồi
Làm sao cho đi lại dc như lính canh và pk mới vui

southrain1111
08-09-15, 07:19 PM
Cái này là /offtrade thôi có gì đâu. Nếu muốn làm Mu ổn định và phát triển mình khuyên chủ topic không nên chạy theo mấy trò này kể cả fake full sub bên ngoài. Càng ảo thì càng tiềm ẩn những khoảng trống lớn và nhất là khó đánh giá được sự ổn định, hiệu quả, khả năng, ... để có những chuẩn bị tốt cho các sever sau.
Bản thân mình làm Mu thương mại 3 năm rồi nên quá hiểu, muốn ổn định thì tránh xa mấy trò này ra, như muhaiphong.net nó cũng làm kiểu này mà vào được vài mem nhìn thấy buồn cười. Kệch cỡm, cứ làm ảo thì chỉ vài tháng là đóng cửa vì mất phương hướng, không có kế hoạch chính xác :D

Còn nữa mình là 2 người đầu tiên quảng cáo Mu qua Google ( đầu tiên nhé chứ không phải bây giờ từ tháng 3/2013 ) nên cũng hiểu về quảng cáo luôn. Trước làm 1 mình 1 top thì hiệu quả, 6 tháng sau các mu khác cũng làm theo bắt đầu thấy Google cũng ảo :)) và hiện tại mặc dù không chạy Adword nữa nhưng SV vẫn đông người chơi ^ ^

Làm sao cho đi lại dc như lính canh và pk mới vui

Trong Montersetbase cũng làm được đấy bạn, trang bị cả đồ luôn đi lại theo radian (bán kính phạm vi) ... nhưng chẳng để làm gì cả. Mình thích sever đông người chơi thực sự + doanh thu cao chứ chẳng ai thích tạo ra để mà ngắm cả =))

BladeKnight109
08-09-15, 07:46 PM
Cái này là /offtrade thôi có gì đâu. Nếu muốn làm Mu ổn định và phát triển mình khuyên chủ topic không nên chạy theo mấy trò này kể cả fake full sub bên ngoài. Càng ảo thì càng tiềm ẩn những khoảng trống lớn và nhất là khó đánh giá được sự ổn định, hiệu quả, khả năng, ... để có những chuẩn bị tốt cho các sever sau.
Bản thân mình làm Mu thương mại 3 năm rồi nên quá hiểu, muốn ổn định thì tránh xa mấy trò này ra, như muhaiphong.net nó cũng làm kiểu này mà vào được vài mem nhìn thấy buồn cười. Kệch cỡm, cứ làm ảo thì chỉ vài tháng là đóng cửa vì mất phương hướng, không có kế hoạch chính xác :D

Còn nữa mình là 2 người đầu tiên quảng cáo Mu qua Google ( đầu tiên nhé chứ không phải bây giờ từ tháng 3/2013 ) nên cũng hiểu về quảng cáo luôn. Trước làm 1 mình 1 top thì hiệu quả, 6 tháng sau các mu khác cũng làm theo bắt đầu thấy Google cũng ảo :)) và hiện tại mặc dù không chạy Adword nữa nhưng SV vẫn đông người chơi ^ ^

Trong Montersetbase cũng làm được đấy bạn, trang bị cả đồ luôn đi lại theo radian (bán kính phạm vi) ... nhưng chẳng để làm gì cả. Mình thích sever đông người chơi thực sự + doanh thu cao chứ chẳng ai thích tạo ra để mà ngắm cả =))

Bạn muốn treo 100 nick, vậy bạn có đủ thời gian ngồi login 100 nick hay ko? 8->8->8->8->

quyen194
08-09-15, 08:06 PM
cái này được. hớ hớ. lát add thêm chức năng tự động di chuyển + tự chém gió xem sao. còn quýnh nhau ở trong thành thì chắc ko được. :D

Làm đc mà ;) hồi xưa làm r :3
Uýnh nhau trong thành thì cũng làm đc, công phu hơn tẹo
Còn auto train thì đụng đến mảng AI :-j

The Gamer
08-09-15, 08:08 PM
Làm đc mà ;) hồi xưa làm r :3
Uýnh nhau trong thành thì cũng làm đc, công phu hơn tẹo
Còn auto train thì đụng đến mảng AI :-j

cao nhân chỉ em phát :(_____________________

vinhdragon90
09-09-15, 11:40 AM
Đâu tiên thật may mắn khi mu em được các bác chú ý đến.
Em cũng ko phải là pro. Nhưng em giải đáp cho bác chủ topic 1 số thắc mắc.
đầu tiền là sever em ko dùng hàng crack mà dùng sv của bác cà chua 3tr 1 tháng
sv thì toàn mem thật chứ em cũng ko có thời gian log acc ( nhưng chắc mỗi người cũng chơi 2 3 acc lên mới đông thế )
Nhưng từ khi bác đăng cái bài này. tẹo lại có người vào bảo mu này của bác cuocdoisp à rồi dọa DDos. Em tên vinh bên website gamethuviet.vn ko liên quan tới bác cuocdoisp cả
thật sự em cũng chỉ là người mới làm mu chả biết gì chống ddos cả mong bác chủ topic xóa giúp em cái bài này xuống với ạ[/B]

vanhai32
09-09-15, 11:53 AM
Đâu tiên thật may mắn khi mu em được các bác chú ý đến.
Em cũng ko phải là pro. Nhưng em giải đáp cho bác chủ topic 1 số thắc mắc.
đầu tiền là sever em ko dùng hàng crack mà dùng sv của bác cà chua 3tr 1 tháng
sv thì toàn mem thật chứ em cũng ko có thời gian log acc ( nhưng chắc mỗi người cũng chơi 2 3 acc lên mới đông thế )
Nhưng từ khi bác đăng cái bài này. tẹo lại có người vào bảo mu này của bác cuocdoisp à rồi dọa DDos. Em tên vinh bên website gamethuviet.vn ko liên quan tới bác cuocdoisp cả
thật sự em cũng chỉ là người mới làm mu chả biết gì chống ddos cả mong bác chủ topic xóa giúp em cái bài này xuống với ạ

anh vinh đã lên tiếng,mong mod xóa topic trên,để cho người ta kinh doanh làm ăn,chứ cứ để cho cái thằng thiensu_muvn đưa link mu khác lên clb để chém gió,trên clb lại nhiều cao thủ rảnh không có việc gì làm,lại đi phá người ta

SanHo
09-09-15, 12:06 PM
Có ai bị lỗi giới hạn 50 con BotStore không nhỉ, ai biết mở thêm giới hạn ở đâu không chỉ mình với.

heroviet2301
09-09-15, 12:37 PM
Có ai bị lỗi giới hạn 50 con BotStore không nhỉ, ai biết mở thêm giới hạn ở đâu không chỉ mình với.

Tốn công tốn sức làm gì thế không biết :)) GS mặc định nó đã quy định giới hạn như vậy rồi, muốn mở thêm thì phải biết code GS, mem chơi Mu giờ nó yêu quái rồi, để hiện vạch sub ảo hay là người chơi ảo thì nó đều biết, cái chính ở đây là nó nhìn bảng top all xem có ai reset không và top chủng tộc rồi top guild là bọn nó đoán đựoc chuẩn số người online của Mu luôn, tôi bị mem nó đoán đầy và rất chính xác luôn :))

vinhdragon90
09-09-15, 06:18 PM
Tốn công tốn sức làm gì thế không biết :)) GS mặc định nó đã quy định giới hạn như vậy rồi, muốn mở thêm thì phải biết code GS, mem chơi Mu giờ nó yêu quái rồi, để hiện vạch sub ảo hay là người chơi ảo thì nó đều biết, cái chính ở đây là nó nhìn bảng top all xem có ai reset không và top chủng tộc rồi top guild là bọn nó đoán đựoc chuẩn số người online của Mu luôn, tôi bị mem nó đoán đầy và rất chính xác luôn :))

Bác nói đúng. làm cái đó giờ chả lừa được ai cả. muốn đông mem thì cứ vã nhiều vào quảng cáo là tự đông hết. sms google facebook banner spam forum xem có đông không,
em chả phải pro nhưng giờ cho em làm mu phọt phẹt cũng 400 mem trở lên là điều chắc chắn :D

phuongnam9119
09-09-15, 07:10 PM
Bác nói đúng. làm cái đó giờ chả lừa được ai cả. muốn đông mem thì cứ vã nhiều vào quảng cáo là tự đông hết. sms google facebook banner spam forum xem có đông không,
em chả phải pro nhưng giờ cho em làm mu phọt phẹt cũng 400 mem trở lên là điều chắc chắn :D

vậy thì 1 mu đầu tư cũng hơn 10tr chứ không ít

vinhdragon90
09-09-15, 07:50 PM
vậy thì 1 mu đầu tư cũng hơn 10tr chứ không ít

hjx 10tr chỉ đủ em thuê máy chủ firewall và GS thôi chưa có tiền quảng cáo bác ạ :(

heroviet2301
09-09-15, 07:57 PM
hjx 10tr chỉ đủ em thuê máy chủ firewall và GS thôi chưa có tiền quảng cáo bác ạ :(

Quảng cáo tất cả thì tầm 10~20tr mấy cái kia tầm 5~10tr nữa, tổng la 20~30tr tất cả nếu muốn đôn mem đúng ko ;)).

thiensu_muvn
09-09-15, 08:15 PM
Xin nhờ mod xóa giúp topic
Đã tìm hiểu rõ vấn đề.close topic.tks all.

vinhdragon90
09-09-15, 08:17 PM
Quảng cáo tất cả thì tầm 10~20tr mấy cái kia tầm 5~10tr nữa, tổng la 20~30tr tất cả nếu muốn đôn mem đúng ko ;)).

Bác là pro rồi còn hỏi đểu em. quảng cáo ra sao bác là người rõ nhất mà. nhưng nói thật em kết bộ web tài khoản của bác lắm :D

phuongnam9119
09-09-15, 08:24 PM
Web bác heroviet thì ngon rồi . chức năng đầy đủ , dễ nhìn hướng dẫn từng chi tiết 1 cho member mới

vinhdragon90
09-09-15, 08:26 PM
Web bác heroviet thì ngon rồi . chức năng đầy đủ , dễ nhìn hướng dẫn từng chi tiết 1 cho member mới

vâng thế em mới kết :) . ước gì có bộ web đó để sài

thiensu_muvn
09-09-15, 08:42 PM
Fww cùi thôi mà
Coder bậy linh tinh có gi đâu
Đợi ngày đẹp trời sẽ có người share cho ^^
Web bên muthoigian co gì mà các bác nói ghê vậy

vinhdragon90
09-09-15, 08:48 PM
Fww cùi thôi mà
Coder bậy linh tinh có gi đâu
Đợi ngày đẹp trời sẽ có người share cho ^^
Web bên muthoigian co gì mà các bác nói ghê vậy

Ngồi đợi người ta share bản ngon thì lúc đó mu chắt nát rồi :D

SupperGa
09-09-15, 08:59 PM
Dùng con bot trader hay con boss cộng hưởng add 1 dãy vào + tọa độ cho nó đứng là xong nhanh gọn lẹ chịu khó đặt tên đẹp đẹp ko mem nhìn là biết fake :D

thiensu_muvn
09-09-15, 09:17 PM
Adm mu đó nói k phải fake mà.mem thật đó
Hàng ngon đấy.ước mơ của em đó thím

heroviet2301
09-09-15, 09:38 PM
Bác là pro rồi còn hỏi đểu em. quảng cáo ra sao bác là người rõ nhất mà. nhưng nói thật em kết bộ web tài khoản của bác lắm :D

Mem tôi dưới 300 thôi, cũng đang phấn đấu được như bạn đấy :))