PDA

View Full Version : [MU] Season 6.3 Titans Của Nước Ngoài Có Lệnh Ủy Thác Ko

Lukhu
05-09-15, 09:35 AM
Các pro cho mình hỏi
Mình có một người bạn cày giúp season 6.3 titans
Nhưng phiên bãn này của nước ngoài
Vậy làm sao sử dụng được lệnh /uythac trong game được
Xin các bạn vui lòng giúp đở các confib về chức năng này nhé Thank ..!!

heroviet2301
05-09-15, 10:01 AM
Lệnh ủy thác là của Antihack game chỉ có ở VN, Mu ở VN đòi hỏi cao nên mới có sản xuất nhiều chức năng mà nước ngoài không có, minh chứng rằng web tài khoản của nước ngoài rất cơ bản không nhiều chức năng hot vì Mu của họ hầu như toàn chơi vui là chính, còn ở VN game Mu có thể kinh doanh tốt nên web tài khoản rất nhiều tiện ích và các chức năng pro.

Bạn nói "Mình có một người bạn cày giúp season 6.3 titans" chữ cày ở đây là cày game hay là cài đặt hộ server vậy mà bên dưới lại có "Xin giúp đỡ các config về chức năng này" ???

nguyentienthuy
05-09-15, 10:08 AM
Các pro cho mình hỏi
Mình có một người bạn cày giúp season 6.3 titans
Nhưng phiên bãn này của nước ngoài
Vậy làm sao sử dụng được lệnh /uythac trong game được
Xin các bạn vui lòng giúp đở các confib về chức năng này nhé Thank ..!!
Bạn dùng thử server zteam có lệnh /offtrade bạn sửa nó thành chữ /uythac >:) còn không thì bạn dùng ugk 14 share trên clb có dùng lênh /uythac

YouTobe
05-09-15, 11:06 AM
Bạn dùng thử server zteam có lệnh /offtrade bạn sửa nó thành chữ /uythac >:) còn không thì bạn dùng ugk 14 share trên clb có dùng lênh /uythac

máy chủ nước ngoài, nó chỉ là memb thay anti UGK vào client có chơi được không mà kêu làm :-L

nếu họ có Sever mu của bọn nước ngoài, muốn config để online hãy nghĩ đến dùng UGK để có chức năng uỷ thác đó.

nguyentienthuy
05-09-15, 12:19 PM
máy chủ nước ngoài, nó chỉ là memb thay anti UGK vào client có chơi được không mà kêu làm :-L

nếu họ có Sever mu của bọn nước ngoài, muốn config để online hãy nghĩ đến dùng UGK để có chức năng uỷ thác đó.

@-) mình đọc nhầm hiểu sang thớt có sever titantech

Lukhu
05-09-15, 01:51 PM
Lệnh ủy thác là của Antihack game chỉ có ở VN, Mu ở VN đòi hỏi cao nên mới có sản xuất nhiều chức năng mà nước ngoài không có, minh chứng rằng web tài khoản của nước ngoài rất cơ bản không nhiều chức năng hot vì Mu của họ hầu như toàn chơi vui là chính, còn ở VN game Mu có thể kinh doanh tốt nên web tài khoản rất nhiều tiện ích và các chức năng pro.

Bạn nói "Mình có một người bạn cày giúp season 6.3 titans" chữ cày ở đây là cày game hay là cài đặt hộ server vậy mà bên dưới lại có "Xin giúp đỡ các config về chức năng này" ???

Cài đặt đó bạn giờ bạn mình có quen 1 bạn kỷ thuật
Trên 4r bạn ấy đang cài lại bỏ ngang giờ bạn đó bận nhiều công chuyện lở dở sever
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Bạn có yahoo nào nhận confib hay cài đặt sever không cứu mình với
2 tháng VPS lên đến 900k >< haiza mà sever không chuẩn còn lỗi tùm lum nãn quá
Yahoo : tantaisadec
Cảm ơn các bạn đã quang tâm
Cảm thấy không bị bỏ rơi ở cộng đồng đam mê muonline Thanks Thanks

YouTobe
05-09-15, 02:30 PM
Cài đặt đó bạn giờ bạn mình có quen 1 bạn kỷ thuật
Trên 4r bạn ấy đang cài lại bỏ ngang giờ bạn đó bận nhiều công chuyện lở dở sever
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Bạn có yahoo nào nhận confib hay cài đặt sever không cứu mình với
Yahoo : tantaisadec
Cảm ơn các bạn đã quang tâm
Cảm thấy không bị bỏ rơi ở cộng đồng đam mê muonline Thanks Thanks

2 tháng nay sever không online được :))

Dịch vụ nào mà ghê vậy ta. Có máy chủ rồi thì online luôn trong 1 ngày. Cần pm bên dưới nhé.

southrain1111
08-09-15, 07:53 PM

Hài SV ntn thì khó kiếm tiền lắm chỉ config rồi rủ bạn bè vào chơi thôi
Nếu muốn làm MU kiếm tiền thì bạn mua 1 con SV vật lý lắp thêm Ram ~ 16GB
Thuê chỗ đặt Sever ~1tr5->2tr/tháng ( Cái này là thuê colo - chỗ đặt nhé còn ko có sv thì thuê SV tầm 3tr 1 tháng)
Ngoài ra chi phí Hosting, antihack, web, quảng cáo ... không ít kaka :P

Bạn phải biết bạn đang dấn thân vào 1 lực vực mà ở đó có rất nhiều chuyên gia về Mu Online, Web, Code, ... bạn nên tìm hiểu xem đối thủ của mình là những ai -> những người/nhóm có kinh nghiệm làm Mu vài năm, có điều kiện về thời gian và tiền bạc, ...
Nếu muốn đứng vững bạn phải có 2 điều :
1. Kỹ năng chuyên môn (quản lý, web, sever, marketing, ...)
2. Kinh phí

Nếu không có đủ thì nên đi học rồi tìm kiếm 1 lĩnh vực khác để làm hoặc học về IT, dev game để tiếp tục làm Game Online

Trước đây mình cũng như bạn, chỉ mong bỏ tiền ra là có người cài cho mình 1 sever online ổn còn lại mình lo quảng cáo, kéo mem, marketing (vì trước khi làm MU mình làm về marketing) nhưng mọi chuyện không đơn giản như mình nghĩ :D và mình biết rất nhiều người cũng có suy nghĩ như bạn khi tham gia diễn đàn này ^ ^!

862266
09-09-15, 06:53 AM
chốt 1 câu online chủ yếu quảng cáo và chống ddos còn những là rất đơn giản

hackluv
09-09-15, 06:57 AM
chốt 1 câu online chủ yếu quảng cáo và chống ddos còn những là rất đơn giản

DDos - flood chống ok -_-

nhưng botnet chưa tìm đc cách =))))

862266
09-09-15, 07:17 AM
DDos - flood chống ok -_-

nhưng botnet chưa tìm đc cách =))))