PDA

View Full Version : [MU] Cần hướng dẫn add đồ mới vào game

showmax
04-09-15, 07:05 PM
theo như tiêu đề anh em nào rảnh teamview mình hướng dẫn add winngs vào game với
YH - smiletrike

hackluv
04-09-15, 07:08 PM
theo như tiêu đề anh em nào rảnh teamview mình hướng dẫn add winngs vào game với
YH - smiletrike

ham hố.

muốn add wing mới thì load src zteam 6.3 về tự code thêm và build ra

các add wing mới nhanh nhất đó.

showmax
04-09-15, 07:41 PM
ham hố.

muốn add wing mới thì load src zteam 6.3 về tự code thêm và build ra

các add wing mới nhanh nhất đó.

em đagn dùng cái webzen ss6.3 làm cách nào add zo với

wermanhme1990
04-09-15, 07:47 PM
em đagn dùng cái webzen ss6.3 làm cách nào add zo với
Bạn nên kiếm cái client ss 6.3 đã được mod skin wings, hoặc tìm 1 số skin wings rồi chép vào client đang có, còn add mới thì phải hỏi các cao thủ mu rồi.
dạng như thế này: gọi là mod skin
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

showmax
04-09-15, 08:13 PM
bạn nên kiếm cái client ss 6.3 đã được mod skin wings, hoặc tìm 1 số skin wings rồi chép vào client đang có, còn add mới thì phải hỏi các cao thủ mu rồi.
Dạng như thế này: Gọi là mod skin
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

bạn cho mình client của bạn được không