PDA

View Full Version : [MU] Lỗi xếp hạng guild nbb không hiển thị

tungbtd
03-09-15, 11:09 AM
Bị lỗi trên bác nào xem giúp mình mới . mình xin cảm ơn và hậu tạ .
Các top khác vẫn bình thường nhưng bị mỗi top guild là nó không hiển thị gì hết

lequangvu
03-09-15, 11:49 AM
Mình sẽ cho bạn 1 phiếu cảnh cáo nhé, cố tình post bài, không chịu tìm các bài cũ đi câu hỏi của bạn có nhiều bài viết rồi đấy

tungbtd
03-09-15, 10:57 PM
Mình sẽ cho bạn 1 phiếu cảnh cáo nhé, cố tình post bài, không chịu tìm các bài cũ đi câu hỏi của bạn có nhiều bài viết rồi đấy

bạn cho thì cứ cho đi , mình có tìm rồi nhưng cũng toàn bài giống mình không có ai hỗ trợ thôi .
bạn tìm thử xem có bài nào có câu trả lời chưa 8-} ?

PhamNinh
03-09-15, 11:29 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

tungbtd
04-09-15, 10:49 AM

yahoo mình : salefacebookads nhé .
bài cũ dc 1 tháng cũng có ai vào help đâu :(

lequangvu
04-09-15, 08:20 PM
yahoo mình : salefacebookads nhé .
bài cũ dc 1 tháng cũng có ai vào help đâu :(

Thứ nhất bài viết các bạn hỏi không rõ ràng, và bài viết này có nhiểu rồi chịu khó tìm đi.

Hỏi mà nói là lỗi không cho cái hình lỗi lên ai dám trả lời các bạn? thử hỏi bạn là có người hỏi bạn vấn đề gì đấy mà không nói rõ lỗi như thế nào bạn có trả lời được không?