PDA

View Full Version : [MU] có ai dùng ugk 14 share bị đánh chưa ?

balong
24-08-15, 12:42 PM
tình hình mình dùng ugk 14 share clbgames đem onl thì bị UGK kích văng ugk-slide và send packet :)

862266
24-08-15, 01:05 PM
tình hình mình dùng ugk 14 share clbgames đem onl thì bị UGK kích văng ugk-slide và send packet :)

kick kiểu gi dc nhỉ.........................

balong
24-08-15, 01:21 PM
kick kiểu gi dc nhỉ.........................

kích cái nó văng cái ugk-slide ấy

babykute
24-08-15, 01:24 PM
t còn giữ soft kick 14 15 của ugk :D
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Méo dạo này ko thấy hiển linh trên yahoo nhễ;;;

vanhai32
24-08-15, 01:39 PM
[QUOTE=freepro921;1005490]t còn giữ soft kick 14 15 của ugk :D

âm binh,chắc mưu đồ xấu đây mà :D,sorry em chỉ chém,đừng band em,mà có thiệt không vậy,kick được nữa à

kiemthevosong
24-08-15, 01:52 PM
Hàng UGK chủ động share trên đây mới bị thôi. vì UGK vẫn còn quản lý được khi bạn đem nó online.
Hàng crack thì vô tư không sao, vì đã loại bỏ hết code,mã độc,check này nọ....

vanhai32
24-08-15, 02:01 PM
soft này trước có người share trên clbgamesvn ( đã bị xóa ) :D , hiện tại nhiều người có lắm

--- Chế độ gộp bài viết ---

a đổi yahoo rồi nhé cu :v :v :v :v :v

mod cho em hỏi.vậy ai có tool này thì kick là những thằng đang xài bản share của ugk die hết à,hay cần phải biết ip,port của người đó mới kick được

The Gamer
24-08-15, 02:12 PM
Hàng UGK chủ động share trên đây mới bị thôi. vì UGK vẫn còn quản lý được khi bạn đem nó online.
Hàng crack thì vô tư không sao, vì đã loại bỏ hết code,mã độc,check này nọ....

share đi :))_____________________________________

vanhai32
24-08-15, 03:25 PM
t còn giữ soft kick 14 15 của ugk :D
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

mod nên xóa cái hình đi,để tránh có người biết cái tool này

vanhai32
24-08-15, 03:45 PM
đây của thím đây =))

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

mình ko sử dụng UGK nên ko lo :3

hehehe :v

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 52cdf8d5769c368027e2d95c28&oe=55DD7DA0 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 52cdf8d5769c368027e2d95c28&oe=55DD7DA0)
người ta kêu share ugk crack,mà không bị hack kia,anh share cái tool lên đây làm gì,nên band mấy thành phần này,anh cũng phải có cái tâm tí chứ,share cái tool này để đây thằng mất dạy đi phá à

hackluv
24-08-15, 03:50 PM
TÂM là gì ?

ăn được ko ?

mùi vị như nào ?

nếu VN mà có cái tâm chắc ko có trò đi crack của người khác mà mua thẳng bản quyền.

n4poleong
24-08-15, 03:57 PM
đúng!
làm MU mà k mua nổi 1 bản Anti mà đồi làm kiếm $ hay làm gì gì đó
người ta bỏ công sức viết ra sài chùa người ta sống bằng gì làm ăn mổi người kiếm 1 mớ chứ ăn hết xxxx

vanhai32
24-08-15, 04:03 PM
đúng!
làm MU mà k mua nổi 1 bản Anti mà đồi làm kiếm $ hay làm gì gì đó
người ta bỏ công sức viết ra sài chùa người ta sống bằng gì làm ăn mổi người kiếm 1 mớ chứ ăn hết xxxx

anh làm như ai cũng có tiền,có thể người ta làm vì niềm đam mệ,chẳng lẽ cứ mở online là kiếm tiền à,nói như anh vậy,thay vì mua anti,anh mua server vip giá khoảng 10tr chẳng han. sao anh không bỏ tiền ra anh mua,mà anh lại đi xài server chùa,nói thật khối người ở đây xài server chùa,có khi trong đó có cả anh,nói chuyện như cắn vào ........

TÂM là gì ?

ăn được ko ?

mùi vị như nào ?

nếu VN mà có cái tâm chắc ko có trò đi crack của người khác mà mua thẳng bản quyền.

bác này nói vậy cũng không đúng
người ta crack thì kệ người ta,đem đi so sánh với mình làm gì,mình làm gì tự mình biết mình,không làm tổn hại gì đến người khác là được

hackluv
24-08-15, 04:06 PM
anh làm như ai cũng có tiền,có thể người ta làm vì niềm đam mệ,chẳng lẽ cứ mở online là kiếm tiền à,nói như anh vậy,thay vì mua anti,anh mua server vip giá khoảng 10tr sao anh không bỏ tiền ra anh mua,mà anh lại đi xài server chùa,nói thật khối người ở đây xài server chùa,có khi trong đó có cả anh,nói chuyện như cắn vào ........

ĐAM MÊ ?

mình có làm 1 server hard vs 1 mức là ko tính phí - free hoàn toàn. và hiện đang trong giai đoạn làm server.
mem tự biên tự diễn vì ko bán đồ hay thu phí gì cả.

đấy mới gọi là đam mê.

chứ còn ĐEM ĐAM MÊ CHUYỂN HÓA THÀNH TIỀN THÌ KHÁC NÀO NHỮNG KẺ KHÁC.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 87903e922375ea0fdd733210bf&oe=55DD7DB5 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 87903e922375ea0fdd733210bf&oe=55DD7DB5)

đem VPS ra làm phi thương mại đó mới làm đam mê.

n4poleong
24-08-15, 04:08 PM
nối thật vs bạn 2 năm trước mình làm 2 cái MU Sever & Anti + Lic Web toàn mua k thiếu thứ gì vì dự tính làm học hỏi kinh ngiệm vs
Antihack cua congquyenretun đó 600k 1 tháng cũng ráng mua nhưng làm thì cũng k thành công chứ nói gì bản cack này

nói để a e hiểu cái nào mua đc thì mua chứ sài free tội người viết ra lắm nếu là mình thấy đồ của mình bị chia sẻ thì sao :(

ĐAM MÊ ?
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 87903e922375ea0fdd733210bf&oe=55DD7DB5 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 87903e922375ea0fdd733210bf&oe=55DD7DB5)

đem VPS ra làm phi thương mại đó mới làm đam mê.

vãi cã RAM :| mình chỉ có 12gB

vanhai32
24-08-15, 04:11 PM
nối thật vs bạn 2 năm trước mình làm 2 cái MU Sever & Anti + Lic Web toàn mua k thiếu thứ gì vì dự tính làm học hỏi kinh ngiệm vs
Antihack cua congquyenretun đó 600k 1 tháng cũng ráng mua nhưng làm thì cũng k thành công chứ nói gì bản cack này

nói để a e hiểu cái nào mua đc thì mua chứ sài free tội người viết ra lắm nếu là mình thấy đồ của mình bị chia sẻ thì sao :(

ram 128gb đó anh :D
1 phần cũng giúp cho người ta thôi anh,ví dụ người nào xấu crack được chẳng hạn,chứng nó anh ta bảo mật vẫn chưa tốt,cần phải bảo mất tốt hơn,cả nước việt nam này có biết bao nhiều kẻ xấu,sao mà tránh hết được,còn bản ugk v14 này chính chủ nhân người ta share.

hackluv
24-08-15, 04:12 PM

hàng Tây Ban Nha bạn ah :3

nói chung là cũng đc xài cũng ngon :(

nhưng vs truy nhập ở VN thì dùng VPS VN là tốt nhất =))

vì truy cập VN ra nước ngoài như thít cổ chai

n4poleong
24-08-15, 04:15 PM
ram 128gb đó anh :D
1 phần cũng giúp cho người ta thôi anh,ví dụ người nào xấu crack được chẳng hạn,chứng nó anh ta bảo mật vẫn chưa tốt,cần phải bảo mất tốt hơn,cả nước việt nam này có biết bao nhiều kẻ xấu,sao mà tránh hết được,còn bản ugk v14 này chính chủ nhân người ta share.
Tool này trước có đọc qua thấy nghe nói là bạn bè gì của UGK mà ta chứ đâu phải UGK ta :(
làm ăn khó khăn anh em cẩn thận tý có điều kiện thì bỏ bản cack đi chứ k bị die nữa

hackluv
24-08-15, 04:53 PM
những ai sài v14 , v15 đều bị kick hết :D , phải biết ip , port ( cái này dò ra dễ :D )

:)) CMD thần thánh =)))) :)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):) ):)):)):)):)):)):)):))

vanhai32
24-08-15, 04:54 PM
những ai sài v14 , v15 đều bị kick hết :D , phải biết ip , port ( cái này dò ra dễ :D )

em vừa test thử rồi,cái này kick cực dễ :(,sao tự nhiên lại có cái tool này nhỉ,mod xóa dùm mấy cái hình anh tool đó đi,để tránh những người xài free tội nghiệp,trong đó có em :D

babykute
24-08-15, 05:12 PM
soft này trước có người share trên clbgamesvn ( đã bị xóa ) :D , hiện tại nhiều người có lắm

a đổi yahoo rồi nhé cu :v :v :v :v :v

Lên anh từ khi nào vậy :)) xin cái yahoo mới nào =))

P/S: Tool cho anh em nào cần <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> :))

862266
24-08-15, 10:12 PM
ai có cái tool mã hóa ip với port của bản mới UGK k nhỉ cái kia k sài dc nữa

bingbox
24-08-15, 10:52 PM
thếc cái này tác dụng kich các bản antihack UGK đang hoạt động à các bạn :d

heroviet2301
24-08-15, 11:17 PM
Mở online mà sài Antihack chùa thì bị là đúng rồi còn than vãn gì nữa, mở online kiếm tiền thì nên thuê Antihack bản quyền, nếu làm free thì người ta không nhẫn tâm kích Antihack của bạn ra đâu trừ khi là bạn làm thu phí.

luutrunhac
26-08-15, 01:26 AM
Đã share bản 14 cho mọi người dùng rồi còn phá người ta làm gì. Ai cùng crack bản 15 mới thì bị phá còn nghe được.
Trước mình làm SS2 khách đang đông, tự nhiên ông UGK chuyển sang check lic online mà VPS đặt lic thì nghẻo lên nghẻo xuống. Từ hơn 100 mạng xuống còn chục mạng làm thất thu mỗi tháng 1 con số ko nhỏ.
Bao nhiêu công gây dựng nên cái MU ngon như vậy mà 1 tay ông đập phát chấm hết. (từ 1 khách quen thuê mỗi tháng 3-4 lic cuối cùng phải dẹp bỏ)

The Gamer
26-08-15, 02:01 AM
Đã share bản 14 cho mọi người dùng rồi còn phá người ta làm gì. Ai cùng crack bản 15 mới thì bị phá còn nghe được.
Trước mình làm SS2 khách đang đông, tự nhiên ông UGK chuyển sang check lic online mà VPS đặt lic thì nghẻo lên nghẻo xuống. Từ hơn 100 mạng xuống còn chục mạng làm thất thu mỗi tháng 1 con số ko nhỏ.
Bao nhiêu công gây dựng nên cái MU ngon như vậy mà 1 tay ông đập phát chấm hết. (từ 1 khách quen thuê mỗi tháng 3-4 lic cuối cùng phải dẹp bỏ)

vụ đó mu tớ sập hẳn.
Nản chuẩn là ngày 10/6 1 nhát và 21/6 1 phát.

lequangvu
26-08-15, 08:10 AM
Theo thông tin được biết thì UGK đang tiêu diệt MU dùng hàng crack cho đến khi sập, và nếu MU bị sập đến thuê UGK thì sẽ có giá cao hơn bình thường 200%, quả này thì các anh em nào đang dùng bản crack thì đi rồi, dẹp được khối MU rác theo nghĩa của NBB :))

862266
26-08-15, 08:59 AM
Theo thông tin được biết thì UGK đang tiêu diệt MU dùng hàng crack cho đến khi sập, và nếu MU bị sập đến thuê UGK thì sẽ có giá cao hơn bình thường 200%, quả này thì các anh em nào đang dùng bản crack thì đi rồi, dẹp được khối MU rác theo nghĩa của NBB :))

tiêu diệt kiểu gì mình đang dùng bản ss2 carck đây có thấy sao đâu nhỉ

k dùng UGK thì có ICM co VG k thì Fee đầy kiểu làm sao phải cứ UGK

lập nick mới thuê mới mở mu mới đơn giản quá

chắc mình hâm hâm đi share cái ver mới nhất của nó mà mấy ku kia cung share linh tình thì phải

vn55594555
26-08-15, 09:17 AM
Ver mới nhất chẳng qua chỉ là ver 15 cải tiến thêm tí mà chả thấy có cải tiến gì. Dùng main cùi mở MU vẫn tốt ko cần phải antihack. Antihack cũng chống đc bao đâu /:). Lấy dll của UGK hook vào main trắng thí nó ra UGK thôi mà antihack cũng ko còn quan trọng nữa. Hack ầm ầm ầm

balong
26-08-15, 09:59 AM

dùng bản này mà :)

hoanmaster
26-08-15, 03:36 PM

ugk quả này chuyển tù anti hack sang phá mu rồi

hackluv
26-08-15, 04:44 PM
sáng ra gặp thằng này -_-

muốn cho nó 1 phát quá =))))

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ?oh=d1c933643d24131fe37e21dbb13b01e0&oe=567020DC (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ?oh=d1c933643d24131fe37e21dbb13b01e0&oe=567020DC)

sjthoj123
26-08-15, 05:51 PM
sáng ra gặp thằng này -_-

muốn cho nó 1 phát quá =))))

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ?oh=d1c933643d24131fe37e21dbb13b01e0&oe=567020DC (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ?oh=d1c933643d24131fe37e21dbb13b01e0&oe=567020DC)

chịch nó luôn anh ơi:x:x:x:x:x:x:x:x

hoaitam1990
27-08-15, 08:27 AM
Ver mới nhất chẳng qua chỉ là ver 15 cải tiến thêm tí mà chả thấy có cải tiến gì. Dùng main cùi mở MU vẫn tốt ko cần phải antihack. Antihack cũng chống đc bao đâu /:). Lấy dll của UGK hook vào main trắng thí nó ra UGK thôi mà antihack cũng ko còn quan trọng nữa. Hack ầm ầm ầm
Share dll UGK để hook vào main đi vn555 :D

myloveaq
22-09-15, 01:46 PM
Share dll UGK để hook vào main đi vn555 :D
hóng có dll thì ngon :D .