PDA

View Full Version : [MU] Cần ai đó giúp em mấy cái lỗi này (có hậu tạ)

nguyentienthuy
18-08-15, 04:18 PM
Đã giải quyết được cảm ơn mọi người !

lequangvu
18-08-15, 04:30 PM
Web thuê thì kêu người cung cấp xử lý cho, còn web hàng share thì chưa biết thế nào vì không biết bạn dùng web nào nbb hay là FW

1- chạy query kèm theo web nếu chuẩn thì không bị lỗi như vậy
2- Lô đề thì cũng còn tùy bạn không chạy được query thì nó cũng lối, và web share thì bạn phải sửa lại code lấy kết quả lode
3- Upresetday cái này nghe cỏ vẻ như chỉ có ở bản cho thuê chứ không có bản web nào share mà có cái này
4- UT online mà web không có bút bấm thì hình như là bản web FW tự động ut khi vào game, còn không lên điểm thì cũng do chạy query chưa được.
5- Đổi Gcoin sang Wcoin không được là đúng rồi DB cấu trúc khác nhau mà

Nói với bạn về web thôi còn về gameserver thì không rõ ràng để nói, phải kiểm tra xong vụ trên mới biết là thế nào :D

nguyentienthuy
18-08-15, 04:38 PM
ok em cảm ơn anh :) ( 30 charrrrrrr)

The Gamer
18-08-15, 04:40 PM
Web thuê thì kêu người cung cấp xử lý cho, còn web hàng share thì chưa biết thế nào vì không biết bạn dùng web nào nbb hay là FW

1- chạy query kèm theo web nếu chuẩn thì không bị lỗi như vậy
2- Lô đề thì cũng còn tùy bạn không chạy được query thì nó cũng lối, và web share thì bạn phải sửa lại code lấy kết quả lode
3- Upresetday cái này nghe cỏ vẻ như chỉ có ở bản cho thuê chứ không có bản web nào share mà có cái này
4- UT online mà web không có bút bấm thì hình như là bản web FW tự động ut khi vào game, còn không lên điểm thì cũng do chạy query chưa được.
5- Đổi Gcoin sang Wcoin không được là đúng rồi DB cấu trúc khác nhau mà

Nói với bạn về web thôi còn về gameserver thì không rõ ràng để nói, phải kiểm tra xong vụ trên mới biết là thế nào :D

khả năng úp rs ngày chắc là sweb :d

lequangvu
18-08-15, 04:53 PM
khả năng úp rs ngày chắc là sweb :d

Thực ra mà nói cái chức năng đấy chỉ dùng cho MU nào thực sự cần đến nó chứ web của mình cũng có đấy nhưng mà tất cả người dùng web mình cấp chẳng ai dùng, mà toàn server trên 100 mạng đấy chứ có phải ít đâu :D