PDA

View Full Version : [MU] Xin database SS2 hoặc SS khác cho FW web

NguyenJoky
17-08-15, 11:44 AM
Do e gặp 1 số lỗi mặc dù đã chạy đủ query và check nhưng chưa tìm ra được nguyên nhân, rất mong các bác nào có share cho em xin db season 2 các bác đã chạy dc fw web với. Hoặc season khác cũng dc để em test chút. Cảm ơn các bác nhiều ạ.

NguyenJoky
17-08-15, 01:21 PM
úp, pờ ni theo mi goai :'(

viết cho đủ 30 kí tự

862266
17-08-15, 01:56 PM
DB cho ss6
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
DB cho ss2 ss3
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

đã chạy đủ mang về phang luôn k cần làm gì nữa
uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp pppppppppp

NguyenJoky
17-08-15, 03:40 PM
DB cho ss6
DB cho ss2 ss3

đã chạy đủ mang về phang luôn k cần làm gì nữa
uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp pppppppppp

gunbound1012
17-08-15, 07:12 PM

để t team cho nhanh ....................

862266
17-08-15, 07:27 PM

ở phần admin quản lý có cái chọn ver của web đây mu bạn chạy ss mấy thì chọn ỏ đấy mới hiện nhé

NguyenJoky
17-08-15, 07:46 PM
Mình chọn tất cả ver ko dc luôn :'(

để t team cho nhanh ....................

bác gunbound đẹp trai ghê, mai e cài lại fw cho bác team giúp em nha :D