PDA

View Full Version : [MU] Cần trợ giúp về remote destop

trandainghia
15-08-15, 05:18 PM
Chào các bạn, mình bị lỗi này khi remote destop k hiểu do đâu, cái này do mình mới ghost lại win k hiểu do ng lghososhosst ngta đã xóa mất rồi hay thế nào đó.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Cảm ơn các bạn

vanhai32
15-08-15, 05:32 PM
Chào các bạn, mình bị lỗi này khi remote destop k hiểu do đâu, cái này do mình mới ghost lại win k hiểu do ng lghososhosst ngta đã xóa mất rồi hay thế nào đó.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Cảm ơn các bạn

nhấp tổ hợp phím Windows Key + R điền sysdm.cpl,chọn table Remote,kick chọn Allow connection only from computer running Remote Desktop Network Level Authentication

trandainghia
15-08-15, 05:44 PM
Mình đã làm và cả ADD user sử dụng mà vẫn bịnhwu vậy :(

gunbound1012
15-08-15, 05:55 PM
Mình đã làm và cả ADD user sử dụng mà vẫn bịnhwu vậy :(

chép vào nếu không dc thì bản win này bị rút gọn rùi
nhìn nick quen quen nếu bên hqnvn thì 100% là bản win rút gon

vd_tt
15-08-15, 06:07 PM
2015 rồi ai còn dùng remote của ms nữa.
dùng bản này cho chuyên nghiệp nè, dễ quản lý mà nhẹ : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Mremote desktop

trandainghia
15-08-15, 06:15 PM
Cảm ơn 2 bạn, chắc win này rút gọn rồi. dùng cách của 2 bạn vẫn k ăn thua gì :(( chán thế