PDA

View Full Version : [MU] Xin giúp em chĩnh cái web MU với có nguyên bộ nhưng cài cứ lỗi lắc nhắc mãi

werli
14-08-15, 08:05 PM
nó bị đứng hình tại đây ạ

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

lenhcamvan
14-08-15, 08:35 PM
nó bị đứng hình tại đây ạ

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Web mu cần apache + php thôi nhé bạn. Cài mysql làm gì :|

werli
14-08-15, 08:48 PM
Web mu cần apache + php thôi nhé bạn. Cài mysql làm gì :|

có thể hướng dẫn mình cụ thể hơn k ạ mình xài web của bạn này nè <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

wermanhme1990
14-08-15, 08:54 PM
Bạn tham khảo hướng dẫn này rồi làm tương tự:

werli
14-08-15, 10:10 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ra được như zậy bí rồi, sever off mà còn khó huốn hồ j` onl :(

hoanmaster
14-08-15, 10:19 PM
:D:D:D 2008, bác không cần cài mýql nhé

--- Chế độ gộp bài viết ---

cái forum bác kiếm host mà làm, :V

werli
14-08-15, 10:23 PM
:D:D:D 2008, bác không cần cài mýql nhé

--- Chế độ gộp bài viết ---

cái forum bác kiếm host mà làm, :V

vậy xóa mục forum có ảnh hưởng j` tới web k bạn?

haiaosa
14-08-15, 10:29 PM
vậy xóa mục forum có ảnh hưởng j` tới web k bạn?
Forum VBB thì cài thêm MySQL để chạy DB cho nó. Mình nghĩ xóa forum ko ảnh hưởng gì tới Web đâu, mình xóa thử rồi, thấy ko sao cả.

Có j sai thông cảm nha, newbie mà ^^.