PDA

View Full Version : [MU] xin hướng dẫn HIDE con sum ở main

tuyentc
11-08-15, 10:06 AM
như tiêu đề....ai có tài liệu hay hướng dẫn gì không ạ...mình đã tham khảo trên RZ chỉ là khóa lại không thể tạo nhân vật SUM...mình muốn ở main nó mất cái khung tạo SUM..gần như dạng ss3ep1 hoặc giống như cái sv của GodHoang cảm ơn đã đọc...

862266
11-08-15, 10:14 AM
như tiêu đề....ai có tài liệu hay hướng dẫn gì không ạ...mình đã tham khảo trên RZ chỉ là khóa lại không thể tạo nhân vật SUM...mình muốn ở main nó mất cái khung tạo SUM..gần như dạng ss3ep1 hoặc giống như cái sv của GodHoang cảm ơn đã đọc...

chay DB cua GodHoang thế là song

tuyentc
11-08-15, 10:34 AM
chay DB cua GodHoang thế là song

phiền bạn đọc kĩ lại nhé...ý mình là HIDE ở main...đừng phán linh tinh vậy...DB của GH là DB NBB chứ có phải gì đâu.....

862266
11-08-15, 12:02 PM
phiền bạn đọc kĩ lại nhé...ý mình là HIDE ở main...đừng phán linh tinh vậy...DB của GH là DB NBB chứ có phải gì đâu.....

bạn cứ thử sủa giống DB của GH xem mất luôn chỗ tạo nhân vật Sum nhé chạy DB khác vẫn main đấy lại hiện nhé

tuyentc
11-08-15, 03:05 PM
phiền mod xóa giúp topic...cái này nằm ở dataserver chứ k phải ở database...còn bạn 862 gì gì...đừng vào phán linh tinh...:-h

LHB_LOVE
11-08-15, 05:49 PM
uh vấn đề này nằm ở dataserver :) vì có lần vọc chỉnh sửa level tạo nhân vật MG DL đều nằm ở đó :)