PDA

View Full Version : Lỗi EssAMP gồm apache và mysql ~~

truongloi223
29-07-15, 10:39 PM
o=> mình mới tập tành chơi lại mấy web game private mới :( nên gà chính hiệu

với những sv portable giải nén đúng chỗ bật là chơi cực đơn giản ~~ thì mình chỉ chơi đc sv bật mà ko sài essamp.

không hiểu máy mình bị gì mà cứ mỡ bấm mỡ essamp > bấm start như mọi ng chỉ thì nó lại báo 2 lỗi này ~~ thành ra ko chơi dc :( ai chỉ mình fix hộ với đc ko ?
cảm ơn
:
hình ảnh :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

nghichtu91
30-07-15, 12:43 AM
run với quyền admin ,,,,,,,,,,,,,,, hoặc kiểm tra lại có bị chiếm port ko ............................

truongloi223
30-07-15, 09:03 AM
[..][..]
thanks bác > run admin thì chạy không báo lỗi . nhưng khi chạy tiếp các file bat tiếp theo nó có vẽ như không chạy hay ko nhận ra gì đó cứ đơ đơ .
> khi mình mỡ hết để 1 hồi sau đó mỡ game theo link hướng dẫn nó : cứ trắng bóc ko thì ko tìm thấy trang ~~
cứ game nào sài essamp là bị :( bùn thật

Double.T
30-07-15, 09:16 AM
[..][..]
thanks bác > run admin thì chạy không báo lỗi . nhưng khi chạy tiếp các file bat tiếp theo nó có vẽ như không chạy hay ko nhận ra gì đó cứ đơ đơ .
> khi mình mỡ hết để 1 hồi sau đó mỡ game theo link hướng dẫn nó : cứ trắng bóc ko thì ko tìm thấy trang ~~
cứ game nào sài essamp là bị :( bùn thật

Tốt nhất là check xem có ứng dụng,phần mềm gì chiếm port 80 ko. Skyper chẳng hạn, tìm thấy thì tắt nó đi.