PDA

View Full Version : [MU] Mọi người cho mình hỏi?

blockcc
29-07-15, 01:48 PM
Mình đang dùng sv của tomato lần trước đọc bài thấy bảo có update hệ thống danh hiệu rồi mà mình tìm mãi ko thấy link down, ai có code hệ thông danh hiệu cho mình xin với

blockcc
30-07-15, 08:50 AM
ai giup t với............................................. .........

ikenylee
30-07-15, 10:50 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
1-04.rar (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

loveoggy
30-07-15, 11:32 AM
pass giai nen la gi vay anh ikenylee

blockcc
30-07-15, 03:32 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
1-04.rar (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

đay là client mà bạn.....................................

nyD-vEnus
30-07-15, 05:03 PM
pass giai nen la gi vay anh ikenylee

Pass là "z-team.pro" bạn nhé
30 charrrrrrr

hoanmaster
31-07-15, 05:56 PM

treo đầu chó bán thịt dê hả bưởi

gacondihoc
31-07-15, 08:37 PM
đay là client mà bạn.....................................
Bác có server của em nó sen cho mình với

gacondihoc
01-08-15, 11:17 PM

Bạn có server hổ trợ clien như hình không cho mình với