PDA

View Full Version : [MU] Lỗi Không Bỏ Được dòng gia cường vàng

862266
29-07-15, 09:32 AM
tình hình là em có mấy cái đồ thần add vào server khi đạp đá tạo hóa dc dòng gia cường vàng nhưng k tài nào cho vào để huy dòng đấy đi ai biết chỉ em với ạ
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

cảm ơn mọi ng đã ghé qua

nyD-vEnus
29-07-15, 10:03 AM
tình hình là em có mấy cái đồ thần add vào server khi đạp đá tạo hóa dc dòng gia cường vàng nhưng k tài nào cho vào để huy dòng đấy đi ai biết chỉ em với ạ

cảm ơn mọi ng đã ghé qua

Theo mình đc biết thì đồ thần k thể gia cường thì phải

862266
29-07-15, 10:14 AM
Theo mình đc biết thì đồ thần k thể gia cường thì phải

đập mà bạn mu nào chẳng dc...................

nyD-vEnus
29-07-15, 10:21 AM
đập mà bạn mu nào chẳng dc...................

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

862266
29-07-15, 10:52 AM
dc mà bạn nhỉ...................................

nếu k dc thì đã k đập đã tạo hóa vào dc

gmmudt
29-07-15, 12:24 PM
mặc định thì đồ thần và đồ socket k có gia cường được. Đồ socket hay đồ thần thì không được có Exl. Mấy cái này do server thêm tính năng vào nên đập được thôi.