PDA

View Full Version : [MU] Độ bền của set Hoàng Kim trong Mu

Jackieldm
23-07-15, 10:50 PM
Trong bản ss6 này có mấy set Hoàng Kim nhìn rất hay, mình muốn tùy chỉnh cho set Hoàng Kim này không bị hỏng độ bền hoặc là member tự sửa chữa được thì làm cách nào, bạn nào từng gặp thì chỉ mình với xin cảm ơn

heroviet2301
24-07-15, 12:51 AM
Nguyên bản nó như vậy thì có cố sửa cũng ko đc, trừ khi có trình độ và source GS mà sửa code trong đó và ở client, đồ hoàng kim phải đựoc sửa bằng Đá được tạo ra từ đồ hoàng kim, 10 mu hiện nay thì 9 mu tắt ko sử dụng item hoàng kim rồi vì nó rắc rối cho mấy thằng mem mới chơi.

lovemu2012
24-07-15, 02:00 AM
sửa bằng ngọc ép từ đồ hoàng kim ra, NPC đổi đồ hoàng kim khi click vào có 2 dòng.
1> đổi items hoàng kim - dùng các thẻ bài câp1 hoặc 2
2> cường hóa items hoàng kim thành ngọc liên hoàn << tên lâu quá ko nhớ, ngọc này dùng để sửa items hoàng kim.
Các items hoàng kim có thể nhặt khi săn quái nhưng đa phần các MU đã tắt vì khi nhặt được items ko giao dịch, bán shop, vứt đất được.
Mở khóa main cho items này bán vào shop được là xong. Mọi vấn đề được giải quyết.

thanh10101991
30-07-15, 08:30 AM
sửa bằng ngọc ép từ đồ hoàng kim ra, NPC đổi đồ hoàng kim khi click vào có 2 dòng.
1> đổi items hoàng kim - dùng các thẻ bài câp1 hoặc 2
2> cường hóa items hoàng kim thành ngọc liên hoàn << tên lâu quá ko nhớ, ngọc này dùng để sửa items hoàng kim.
Các items hoàng kim có thể nhặt khi săn quái nhưng đa phần các MU đã tắt vì khi nhặt được items ko giao dịch, bán shop, vứt đất được.
Mở khóa main cho items này bán vào shop được là xong. Mọi vấn đề được giải quyết.
mở khóa main thế nào vậy bác......................