PDA

View Full Version : [MU] 7 số bí mật

ipr0vn9x
20-07-15, 03:51 AM
Có ai giúp mình biết cách bật ( sử dụng) 7 số bí mật như nào cho có tác dụng đối với game không ?
chứ bình thường lập xong những chức năng cần đến 7 số bí mật đều có thể điền linh tinh vẫn đc.
Cả mã hòm đồ nữa, làm sao có thể khóa như thời MU 1.0 không nhỉ

Tks trước nhé

Van_Bom
20-07-15, 04:51 AM
7 số bí mật nó dùng để hỏi khi xóa nhân vật và hỏi để dùng khóa hòm đồ, tuy nhiên WZ nó lập trình cái đó bị sài vài chỗ nên sẽ gây hiện tượng là 1 số người vào MU sẽ bị nói là chưa đủ 18 tuổi để chơi, vì vậy đa phần các MU đều bỏ cái này đi, còn lại khóa đồ thời MU 1.0 thì hình như nó chỉ có mã hòm đồ và nhập lại mã hòm đồ chứ ko có hỏi cái vụ 7 số ID.....MU 0.97 cũng khóa hòm đồ như vậy, chỉ cần nhập pass hòm đồ 2 lần là OK

ipr0vn9x
20-07-15, 09:44 AM
7 số bí mật nó dùng để hỏi khi xóa nhân vật và hỏi để dùng khóa hòm đồ, tuy nhiên WZ nó lập trình cái đó bị sài vài chỗ nên sẽ gây hiện tượng là 1 số người vào MU sẽ bị nói là chưa đủ 18 tuổi để chơi, vì vậy đa phần các MU đều bỏ cái này đi, còn lại khóa đồ thời MU 1.0 thì hình như nó chỉ có mã hòm đồ và nhập lại mã hòm đồ chứ ko có hỏi cái vụ 7 số ID.....MU 0.97 cũng khóa hòm đồ như vậy, chỉ cần nhập pass hòm đồ 2 lần là OK

Tiện thể Van_Bom có thể giúp mình chỉnh sửa lỗi hiển thị item thần được không. ( Các dòng tính năng vẫn kich hoạt hết )
Mình mới update thêm 63 set thần nhưng bị lỗi hiển thị. Đã tìm hiểu và xem qua cách chỉnh sửa option thần và sửa lỗi hiển thị :)
Nhưng chỉ mới làm đc sửa option còn sửa lỗi hiển thị thì ở item thì đã thử nhiều lần nhưng không thành công. :(
Mình sẽ có hậu tạ. tksssss

ipr0vn9x
20-07-15, 10:28 PM
uppppppppppppppppppppppp
ai giúp mình với. Mình xin hậu tạ :(

Van_Bom
20-07-15, 10:48 PM
uppppppppppppppppppppppp
ai giúp mình với. Mình xin hậu tạ :(

thím pm yahoo: vodanhkhongaibietden