PDA

View Full Version : [MU] Xin Table chứa thông in skill tree

LạiVănSâm
18-07-15, 10:20 PM
Anh em cho hỏi cái table chứa thông tin các skill trong bảng skill tree chỗ nào? mình muốn reset bảng đó
Khong phỉa bảng chứa điểm master nhé, mình cần cái bảng mà chứa thông tin các skill bên trong

Xin cảm ơn !

tiện thể đây, tôi thấy BOX mu ngày càng nhạt nhẽo quá, các MOD giờ quá tệ, có chăng nên thay MOD khác nhiệt tình và hiểu biết hơn

The Gamer
18-07-15, 10:34 PM
Sâm đi dẫn chương trình đi em
Thời nào còn sài zteam________________

thiensu_muvn
18-07-15, 10:42 PM
K hiểu sao zteam hay vậy mà
Mu nào dùng k quá 2 tuần ra đi

LạiVănSâm
18-07-15, 10:43 PM
Sao tôi dùng cả 2 năm, chẳng thấy đi đâu cả

LạiVănSâm
18-07-15, 10:51 PM
ko phải ai cũng sài zteam mà có thể support :)) : đây là code nbb để rs bảng master nhìn table mà tự tìm đi :v
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

p/s : nói thì hay làm thì khó , bọn t làm mod có thể gọi là ko công , chứ ko phải là có nhận tiền từ mem đâu , mà phải onl support 24/24 , cũng phải bận việc chứ , tui còn mong là có thêm mod ấy :v , có mỗi 2 thằng mod là còn hoạt động , 2 chú kia chả thấy đâu ( nếu ai nhiệt tình hiểu biết hơn chịu làm , t sẵn sàng từ chức :) )

Cái này ko phải : T_SkillTree_Info
Cái này chỉ chứa điểm master thôi
muốn tìm cái mà chưa các kỹ năng trong bảng skill trê ấy

nyD-vEnus
19-07-15, 12:23 AM
Có lẽ ý bạn ấy là
Skill Master của DK được tăng 1 điểm thì xem điểm ấy ở table nào

lequangvu
19-07-15, 08:44 AM
Anh em cho hỏi cái table chứa thông tin các skill trong bảng skill tree chỗ nào? mình muốn reset bảng đó
Khong phỉa bảng chứa điểm master nhé, mình cần cái bảng mà chứa thông tin các skill bên trong

Xin cảm ơn !

tiện thể đây, tôi thấy BOX mu ngày càng nhạt nhẽo quá, các MOD giờ quá tệ, có chăng nên thay MOD khác nhiệt tình và hiểu biết hơn

Lại gặp thánh rồi, MOD ý của các bạn là ngồi trực chờ các bạn có việc gì cần là vào phụp luôn à, chúng tôi cũng là con người, còn có công việc riêng, cũng đâu có lấy tiền của các bạn để mà phục vụ các bạn tận răng, suy nghĩ trước khi nói nhé, nếu bạn có khả năng nộp đơn xin làm MOD đi

BladeKnight109
19-07-15, 09:06 AM
ko phải ai cũng sài zteam mà có thể support :)) : đây là code nbb để rs bảng master nhìn table mà tự tìm đi :v
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

p/s : nói thì hay làm thì khó , bọn t làm mod có thể gọi là ko công , chứ ko phải là có nhận tiền từ mem đâu , mà phải onl support 24/24 , cũng phải bận việc chứ , tui còn mong là có thêm mod ấy :v , có mỗi 2 thằng mod là còn hoạt động , 2 chú kia chả thấy đâu ( nếu ai nhiệt tình hiểu biết hơn chịu làm , t sẵn sàng từ chức :) )

làm ngay và luôn, ta lên làm cho. há há >:).

Để edit được nó thì tim hiểu về Binary + hex và các thuật toán and, xor, not, or..... rồi xác định xem cần bao nhiêu byte để lưu 1 skill và chức năng của mỗi byte. Cách tính id skill, level skill từ các byte đó.
Source zTeam đã share, chỉ việc mở lên đọc và dịch ngược sang php, C#, VB.NET... thôi. cái này gọi là ko chịu tìm hiểu chứ không phải không biết làm.

--- Chế độ gộp bài viết ---

sự thật thì ko biết có bị mù hay ko

RS kiểu đó là mất hết skill đó cha nội :)).
Bouns: Mới Decompiled xong effect wing 3 BM. add vào cái Wing ex. nhìn đẹp hơn :D

BladeKnight109
19-07-15, 09:16 AM
ờ ngon :)) , xin làm đi cưng :v

thớt nó bảo là nó muốn rs bảng đó mà :v , chứ có phải rs từng skill trong bảng đâu :))
p/s : onl yahoo đi , anh nói chuyện tí vs chú :))

mạng dcom, yahoo vào ko nỗi, lên skype đi.