PDA

View Full Version : Demo GameGuard main

dh_notable
17-04-08, 08:32 PM
dưới đây là 2 demo của main đã được add gameguard giống MUFPT là main bản SSIII EP1 (100%) và SSIII EP2 (95%)
chú ý serial+version+ip đều được đặt ở file dll và được pack đảm bảo 100% bảo mật cho MU của bạn
bạn nào quan tâm thì pm mình theo yahoo: anhse_ve_somthoi2804

SSIII EP1
code:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
SSIII EP2
code:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

tomatoes
17-04-08, 11:39 PM
dường như chỉ mới làm ở LAN,bạn có thể đưa ra Demo Online xem sao. Theo mình biết nếu GG đưa Online thì sẻ tiêu tốn thêm bandwich như thế sẻ Lag,đối với những MU nhỏ thì khó mà sử dụng đc (ko biết đúng ko :D)

TrustTeam
17-04-08, 11:59 PM
dường như chỉ mới làm ở LAN,bạn có thể đưa ra Demo Online xem sao. Theo mình biết nếu GG đưa Online thì sẻ tiêu tốn thêm bandwich như thế sẻ Lag,đối với những MU nhỏ thì khó mà sử dụng đc (ko biết đúng ko :D)

Nói thế mà cũng nói được . Vậy là GG của người ta thì lag còn GG của bạn thì không lag ? Kinh nhợ . Người ta làm video demo vậy thì thôi chứ . Đọc đâu đó ông nói ông attack webzen , attack nprotect lấy cái GG này về à ? :waaaht: Hết hồn thôi :burn_joss_stick:

NetBanBe.Net
18-04-08, 12:05 AM
- AutoUpdate nếu sử dụng server FTP thì không sao nhưng nếu dùng ServerMU để Update sẽ làm lag game.
- Còn GameGuard lấy của nprotect sẽ download file dữ liệu GameGuard trên server của NProtect, không ảnh hưởng gì đến ServerMU lên kg bị lag.

dh_notable
18-04-08, 12:07 AM
GG này update trực tiếp từ nprotect.co.kr và không hề tốn bw máy server MU :).

tomatoes
18-04-08, 01:31 AM
Nói thế mà cũng nói được . Vậy là GG của người ta thì lag còn GG của bạn thì không lag ? Kinh nhợ . Người ta làm video demo vậy thì thôi chứ . Đọc đâu đó ông nói ông attack webzen , attack nprotect lấy cái GG này về à ? :waaaht: Hết hồn thôi :burn_joss_stick:

Ông bạn này nói chuyện như trên trời rơi xuống vậy. Tôi chỉ hỏi để biết thôi mà.

tomatoes
18-04-08, 02:20 AM
Aha sau 1 hồi tìm tòi,đã biết nguyên tắc làm. Có phải bạn JMP mu.exe và đồng thời load serial main từ dll vào hả ?

TrustTeam
18-04-08, 11:51 PM
thế 2 GG của 2 bác . Có gg nào có checksum ko ?

mucz.net
18-04-08, 11:57 PM
Nhầm hàng rồi câu này của BachCotSau chứ không phải của Tomato nhưng Topic đó del rồi ^^

bachcotsau
19-04-08, 12:12 AM
còn nếu muốn có server gg thì bạn chỉ việc unpack GameGuard.des vốn là GameGuard.exe được pack = upx và change update.nprotect.co.kr về địa chỉ server đặt những file của gg là ok....

Câu này của dh_notable nhưng update.nprotect.co.kr không phải là địa chỉ update của GameGuard Mu .GameGuard của dh_notable không thể update được mà nó chỉ chạy file GameGuard.des có sẵn .Nếu thay file GameGuard.des của bản cũ hoặc đổi tên thôi là nó cũng ok hết nên phần mềm hack có khả năng vẫn chạy tốt .

TrustTeam
19-04-08, 01:52 AM
Gameguard của bác dh_notable chỉ cần xóa hoặc rename file GameGuard.des hoặc thư mục GameGuard là hack vô tư . Tục.:byebye:

bachcotsau
19-04-08, 02:04 AM
Gameguard của bác dh_notable chỉ cần xóa hoặc rename file GameGuard.des hoặc thư mục GameGuard là hack vô tư . Tục.:byebye:

Khồg đơn giản đâu mà hack vô tư :D

tomatoes
19-04-08, 03:19 PM
Thế ko biết của bác Bachcotsau thế nào nhỉ cool hơn của dh_notable ko ?

dh_notable
19-04-08, 04:25 PM
mình đã nén được file main add gamegurad = các chương trình pack mà không hề bị lỗi khi run main ^_^ => không thể nào mà mò được serial+version ^_^
@bachcotsau: mình biết bạn cũng làm được 90% rồi chỉ còn bảo mật nữa. mình làm được rồi lên mình cho bạn 1 lời khuyên đó là xem file main nó đọc dòng thông báo lỗi ấy từ file text.bmd rồi xử lý nó nha ^_^

tomatoes
19-04-08, 04:54 PM
Nhưng có 1 điều là bạn có thể fix cái vụ rename Gameguad.des ko? Nếu đc thì hay qua' rồi.

KhuongCK_Dev
19-04-08, 05:00 PM
cho em hỏi ip cua main này là gì vậy,192.168.1.2 hả,nếu là ip này (192.168.1.2)thì em muốn chỉnh thành ip # phải làm như thế nào vậy???

eddy
20-04-08, 11:32 AM
;)) Dễ phải buy của sư phụ cái GG ghê á :D

mucz.net
20-04-08, 05:57 PM
@dh_notable 100$ cho cái webmu của cậu giông như cái web mu69.li và cái GG chống hackspeed cho bản của Endi Episode1. Nếu Ok cậu PM qua YM thanhtungcz

NetBanBe.Net
20-04-08, 07:21 PM
mình đã nén được file main add gamegurad = các chương trình pack mà không hề bị lỗi khi run main ^_^ => không thể nào mà mò được serial+version ^_^
@bachcotsau: mình biết bạn cũng làm được 90% rồi chỉ còn bảo mật nữa. mình làm được rồi lên mình cho bạn 1 lời khuyên đó là xem file main nó đọc dòng thông báo lỗi ấy từ file text.bmd rồi xử lý nó nha ^_^
Mình có chút công trong việc này kg bít là có được Free kg ta :go::still_dreaming:

dh_notable
20-04-08, 07:33 PM
Mình có chút công trong việc này kg bít là có được Free kg ta :go::still_dreaming:

tôi có nén = cách của ông đâu :D mà cái ct ông cho đâu mất rồi ấy. tý ra yh cho lại nha:confused::confused::confused::confused:

dh_notable
20-04-08, 07:34 PM
@dh_notable 100$ cho cái webmu của cậu giông như cái web mu69.li và cái GG chống hackspeed cho bản của Endi Episode1. Nếu Ok cậu PM qua YM thanhtungcz
mình đã pm yahoo của bạn rồi đấy : anhse_ve_somthoi2804