PDA

View Full Version : [KT] Giúp về vấn đề việt hóa bảng xếp hạng linux

tranduc2324
12-07-15, 10:45 PM
Tình hình là e có dowlaod và sài sever linux bên đây mới share <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Em có lên kiếm trên box có mấy bài hướng dẫn việt hóa bảng xếp hạng.. mà e việt hóa xong các file ladder rồi mà vẫn hiện dâu ???? :(

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
có thiếu file nào liên quan tới việt hóa bảng xếp hạng không mong ai đi ngang chỉ dùm e thank forum :(

amocthong1
13-07-15, 08:59 AM
bạn ơi cho mình xin patch client chạy ok đc ko mình cài cả tuần rồi mà k chạy đc thanks bạn :(( cho mình xin yahoo với :-s

tranduc2324
13-07-15, 09:42 AM
bạn ơi cho mình xin patch client chạy ok đc ko mình cài cả tuần rồi mà k chạy đc thanks bạn :(( cho mình xin yahoo với :-s

patch trên box có đó đang mắc kẹt ở đây :(( ai giúp e với........................

amocthong1
13-07-15, 09:45 AM
mình chép thử cái #1.358 log
thì màn hình đen và k login đc bạn có bản OK vào đc game cho minh xin vs#-o

tranduc2324
13-07-15, 10:50 AM
ai giúp e vh full mấy cái dấu ??? ngoài foder ladder ra e tặng 1 caí card 200K hậu tạ

nobitajx2
13-07-15, 10:55 AM
Bạn nào có patch SV này không share ae với, patch đi kèm mình chạy toàn bị lỗi

lovell9x
13-07-15, 07:27 PM
Bạn nào có patch SV này không share ae với, patch đi kèm mình chạy toàn bị lỗi

lấy đại cái patch hiện đang online về chỉnh sửa là chạy đc chứ sao vh chi cho vất vả chỉ vh trong server và đồng bộ lại là chạy đc mà

trungjx
13-07-15, 07:50 PM
lấy đại cái patch hiện đang online về chỉnh sửa là chạy đc chứ sao vh chi cho vất vả chỉ vh trong server và đồng bộ lại là chạy đc mà

patch nào đang ol bạn? 30charrrrrrrrr

tranduc2324
14-07-15, 01:23 AM
Không có thánh pro nào giúp e giải quyeeat dc ah.. vì lòng đam mê game.. nen bo tiền ra vậy dr co ban game ung y de choi ma ko ai giúp :((....