PDA

View Full Version : [KT] Show hàng Mới tìm được sever KT2 hàng hơi bị ngon của kingsoft

volamchina1
02-07-15, 01:16 AM
sever chuẩn kíngoft không bị khóa bởi bản quyền thương mại
không bị khóa nhân vật
giao diện full của kingsoft
ép vũ khí chuẩn kingsoft
không bị lổi res tàng hình
giờ chỉ còn việt hóa là chiến thôi

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

nghichtu91
02-07-15, 06:06 AM
vãi cả show ,,,,,,,,,,,,,,, tưởng gì .................................................. ............

Lilies
02-07-15, 06:14 AM
Cho cái link được được ko bạn..............

trongbt1990
02-07-15, 06:18 AM
share cho anh em cùng chiến vs nào thê mới chuẩn kingsoft

amocthong1
02-07-15, 08:29 AM
show ra để việt hóa đi :) hóng link

na.ilusm89
02-07-15, 09:34 AM
Giật tít té ngửa tý chết toi tưởng Kiếm Thế 2 Bản mới hơn nữa =))

Fix khóa nhân vật ở script client đường dẫn client\script\account\account_head.lua

Account.DEF_CLOSE_LOGIN_LOCK = 0;
Account.DEF_CLOSE_WEIXIN_LOCK = 0;

sửa thành

Account.DEF_CLOSE_LOGIN_LOCK = 1;
Account.DEF_CLOSE_WEIXIN_LOCK = 1;

là hết khóa =))

Res đồ tân thủ tặng không hợp thì có thể dùng image của kingsoft =)) sẻ hiện đầy đủ

Không hiện OTP của item fix ở file

client\script\item\class\equip.lua

Trong khi ăn theo pak VNG cho nhẹ update theo image nó cũng tiện chỉ thêm chút ít vào là chuẩn đỡ phải việt hóa client

Việt hóa fix xong rồi giờ thím mới shown

Demo thử tấm hình fix theo VNG chuẩn ko ko biết đừng ném gạch em nhé tính năng vẫn dùng đủ được :D

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

nhokvip43
02-07-15, 10:32 AM

Fix khóa nhân vật ở script client đường dẫn client\script\account\account_head.lua

=]] bác làm v thì hết đường kím thank

volamchina1
02-07-15, 10:39 AM
Demo thử tấm hình fix theo VNG chuẩn ko ko biết đừng ném gạch em nhé tính năng vẫn dùng đủ được :D

Sặc Bác này chém em nhẹ tay tý. em là newby có biết gì đâu mà bác chém mạnh tay thế.vì em đã chạy mấy cái sever Share trên mạng rồi, cái thì bị lổi này cái thì bị lổi nọ. chạy Clienlt của kiemthe2VN thì bị đit paysys nói chung là newby thì thế bác ạ.tìm dc cái sever này nói chung là config ip lại thì chạy ầm ầm Client thì vào ok. nhưng ngặt 1 nổi là hiện tiếng hoa không. em sory bác chỉ giáo dù sao cũng cám ơn bác nhiều
em còn định bái bác là sư phụ mà chưa chi bác đã chém em te tua

na.ilusm89
02-07-15, 10:51 AM

Sặc Bác này chém em nhẹ tay tý. em là newby có biết gì đâu mà bác chém mạnh tay thế.vì em đã chạy mấy cái sever Share trên mạng rồi, cái thì bị lổi này cái thì bị lổi nọ. chạy Clienlt của kiemthe2VN thì bị đit paysys nói chung là newby thì thế bác ạ.tìm dc cái sever này nói chung là config ip lại thì chạy ầm ầm Client thì vào ok. nhưng ngặt 1 nổi là hiện tiếng hoa không. em sory bác chỉ giáo dù sao cũng cám ơn bác nhiều

Dùng bản tốt nhất là chạy server của Tuấn Share bản gốc - lấy client full bộ pak của kingsoft trung quốc rồi chép client share vô là chuẩn nhất chỉ còn vướng mỗi Ông việt hóa ở Client và Server thôi :)

volamchina1
02-07-15, 05:18 PM
Từ sáng giờ lò mò được có bấy nhiêu

linhhonbs
03-07-15, 10:21 AM
Bản này có gì khác củaTuan565 nhỉ :3 ... Bản build mới như của VzoGame có Tông Môn vs Cảnh Kỹ đấu trường đó hả :v ...
Còn bản củaTuan565 cho vào client VNG fix xíu là ok ngon lành rồi còn gì ?

tvnnam
03-07-15, 11:05 AM
hóng 1 sever việt hóa chuẩn và hướng dẫn cài đặt chi tiết trên centos của các Bác để chơi và thưởng thức......8->

tungproxxxx
04-07-15, 08:20 PM
Trời ơi Tưởng đâu Show hàng gì giật cả mình.. Tưởng có KT3 mới ra chứ :)) làm mình và Bác Na hết Hồn :))

shinrenkyo
06-07-15, 06:05 PM

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

mình việt hóa hết mà lỗi font, bạn biết load font hiển thị ko? Utf 8 with bom. langcode =1 đủ hết r, tks