PDA

View Full Version : [VM] WebGame - Cổ Kiếm Kỳ Hiệp ( Đã Việt Hóa ) - 古剑奇侠

Double.T
28-06-15, 08:37 PM
Dowload
Server máy ảo CentOS 64-bit. Check xem CPU có hỗ trợ không trước khi tải.
Google <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Fshare <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

-Hướng dẫn :

Giải nén ( Ở đâu cũng được )
Mở VMWare ~> Thiết lập ip máy ảo ~> Vmnet8 ~> 192.168.1.0
Khởi động CentOS 6.3 64Bit.vmx ~> Chọn "I moved it"
Bật SecureCRT ~> Bấm Start và đợi load, tắt thì bấm Stop.
Vào web theo địa chỉ 192.168.1.110
Bật GM Tools trong folder để add KNB

-Thông tin :

*Máy ảo root / 123456
*MySQL Jd1~*Fly2__Vl3 / 123456

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Việt hóa hơi lủng củng. Tóm lại là dành cho những ai thích chơi game Việt Hóa X_X
Mod nào ghé ngang qua closed giùm mình topic này <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

nobitajx2
28-06-15, 08:40 PM
Đánh dấu mai lắp cáp quang kéo về test :D

helangel
28-06-15, 09:14 PM
:( lại 64bit nữa, làm sao chơi dc đây, máy có 32bit mà, làm sao chạy cái máy ảo 64bit được thớt!

Double.T
28-06-15, 09:21 PM
:( lại 64bit nữa, làm sao chơi dc đây, máy có 32bit mà, làm sao chạy cái máy ảo 64bit được thớt!

Máy dùng win x32bit hay x64bit không liên quan. Dùng tools này để check xem CPU có hỗ trợ Virtualization Technology không.

helangel
28-06-15, 09:30 PM
Máy dùng win x32bit hay x64bit không liên quan. Dùng tools này để check xem CPU có hỗ trợ Virtualization Technology không.

Máy em nó lock lại như thế này:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Mà em lục tung lên cả cái BIOS mà ko tìm thấy thằng nào như thể để bật nó lên :(( chán ko thể tả luôn!

daohuutuan
28-06-15, 09:52 PM
Mà em lục tung lên cả cái BIOS mà ko tìm thấy thằng nào như thể để bật nó lên :(( chán ko thể tả luôn!

có đâu mà bật :">

helangel
28-06-15, 09:55 PM
có đâu mà bật :">
Haizzz, đúng là con máy ghẻ có khác :( chán thật, dồn tiền kiếm con khác thôi, quá 5 năm là hết khấu hao rồi! thế mà nó bảo là vào BIOS mà bật!

Palestin
28-06-15, 10:06 PM
dự là delete con đấu chiến thần ,thấy có cây ak là khoái zoi :))

Nch93
28-06-15, 10:10 PM
Đánh dấu mai phỏng vấn visa rồi về kéo :D Cái GM tool link cũ dùng được cho bản này không bác thớt :V

Double.T
28-06-15, 10:16 PM
Đánh dấu mai phỏng vấn visa rồi về kéo :D Cái GM tool link cũ dùng được cho bản này không bác thớt :V

Link đó die rồi. Mình để sẵn GM tools trong folder game rồi đó.

ochohieucac123
28-06-15, 10:46 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

nhà còn con pen4 đổi xài chơi >:)>:)

luandaik
28-06-15, 11:11 PM
Máy mình trước cũng như này nhưng khi set deault bios thì lại được công với lại chăm chỉ update bios.

sogintdemon
28-06-15, 11:48 PM
Cái GM Tool dùng sao thế máy pác. Toàn tiếng TQ khônghieeurr dùng sao hết

Double.T
29-06-15, 12:06 AM
Cái GM Tool dùng sao thế máy pác. Toàn tiếng TQ khônghieeurr dùng sao hết

Add KNB thì dùng cái này

helangel
29-06-15, 07:49 AM
Máy mình trước cũng như này nhưng khi set deault bios thì lại được công với lại chăm chỉ update bios.
:)) thôi cũng sắp cho nó nghỉ rồi, update bios làm gì nữa! đánh dấu lại vậy, khi nào có máy khác thì tải về chơi!

tagtag15
29-06-15, 08:30 AM
ai hướng dẫn mình tải máy ảo CentOS 64-bit với tìm mãi mà không ra :( .
mình đã check CPU như thế này , lần đầu bước vào web game , mong các hạ giúp đỡ

Double.T
29-06-15, 08:42 AM
ai hướng dẫn mình tải máy ảo CentOS 64-bit với tìm mãi mà không ra :( .
mình đã check CPU như thế này , lần đầu bước vào web game , mong các hạ giúp đỡ

Bh bạn chỉ cần làm những việc này.

1- Download máy ảo VMWare về và cài đặt <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
2- Download link game của mình về,giải nén và làm theo hướng dẫn.

Có vướng mắc gì cứ post lên đây,mình rảnh sẽ giúp hoặc các mem khác sẽ giúp bạn.

tagtag15
29-06-15, 08:56 AM

1- Download máy ảo VMWare về và cài đặt <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Có vướng mắc gì cứ post lên đây,mình rảnh sẽ giúp hoặc các mem khác sẽ giúp bạn.

mình làm theo bạn và khởi động báo như thế này

nobitajx2
29-06-15, 09:02 AM

Ảo hóa CPU trên VMW là đc ;))

tagtag15
29-06-15, 09:06 AM
Ảo hóa CPU trên VMW là đc ;))

mình không rành lắm , bạn team view mình được chứ bạn ^^

nobitajx2
29-06-15, 09:12 AM
mình không rành lắm , bạn team view mình được chứ bạn ^^

TV việt hóa nhé

tagtag15
29-06-15, 09:15 AM
TV việt hóa nhé

ok cậu

ID : 1 018 417 225
MK : 7241

tagtag15
29-06-15, 09:56 AM

úp ... giúp mình lỗi này với :)

minhnghia0507
29-06-15, 10:38 AM
Cái SecureCRT của mình bị thế này, lỗi gì vậy bạn ơi

ochohieucac123
29-06-15, 10:41 AM

bạn check tool ở trang 1 chưa . vào BIOS set về defaul xem

Double.T
29-06-15, 10:42 AM

CPU bạn hỗ trợ VT-x. BIOS đang để Disable.
Vào BIOS xem có mục nào giống Virtualization Technology đang để Disable thì Enable nó là Ok

tagtag15
29-06-15, 11:28 AM
CPU bạn hỗ trợ VT-x. BIOS đang để Disable.
Vào BIOS xem có mục nào giống Virtualization Technology đang để Disable thì Enable nó là Ok

mình đã làm được rồi , tks bạn nhiều nhé ;;)

ochohieucac123
29-06-15, 11:39 AM
2 T ơi cái quà vip2 nó báo 2 ngày mới nhận dc minh vào centos chỉnh tg mà toàn tiếng tàu chỉnh hoài ko dc jup mik vs nhe

Double.T
29-06-15, 11:43 AM
2 T ơi cái quà vip2 nó báo 2 ngày mới nhận dc minh vào centos chỉnh tg mà toàn tiếng tàu chỉnh hoài ko dc jup mik vs nhe

Dùng lệnh date -s "2015-06-29 00:00:00" để chỉnh ngày xem.

tagtag15
29-06-15, 12:02 PM

chơi game này trên Google Chrome được không bạn ? . mình thữ báo lỗi flash

caubepr0
29-06-15, 12:02 PM

bạn ơi. hướng dẫn mình chỉnh lv với navicat được không. cái gm tool kia 1 cái add knb còn 1 cái còn lại mình ko hiểu.

MrFamous
29-06-15, 12:13 PM
Ngon
30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

Double.T
29-06-15, 12:16 PM
chơi game này trên Google Chrome được không bạn ? . mình thữ báo lỗi flash
bạn thử trên trình duyệt khác xem, mình chơi trên firefox nên ko rõ.

bạn ơi. hướng dẫn mình chỉnh lv với navicat được không. cái gm tool kia 1 cái add knb còn 1 cái còn lại mình ko hiểu.
Cái còn lại là add item qua mail. Giờ mình đang không ở nhà, lúc nào về mình xem rồi chỉ cho.

ochohieucac123
29-06-15, 01:03 PM

hem dc mà cũng ko quan trọng lắm . game web đẹp nhất mình tưng62 choi

Palestin
29-06-15, 01:13 PM
thớt cho mình hỏi là vào cái vmware nó có 2 dòng để lựa 1 cái mmo , 1 cái là redisd vào cái mmo 123456 thì vào được , nhưng toàn chữ tàu chả biết chỉnh làm sao cả, :((, có tí hình minh họa ko thớt

Double.T
29-06-15, 01:31 PM
thớt cho mình hỏi là vào cái vmware nó có 2 dòng để lựa 1 cái mmo , 1 cái là redisd vào cái mmo 123456 thì vào được , nhưng toàn chữ tàu chả biết chỉnh làm sao cả, :((, có tí hình minh họa ko thớt

Bạn chỉnh cái gì trong đó :-/ Bật máy ảo xong rồi bật SecureCRT là chạy thôi.

Palestin
29-06-15, 01:46 PM
Bạn chỉnh cái gì trong đó :-/ Bật máy ảo xong rồi bật SecureCRT là chạy thôi.

đây nè thớt , vào rồi , còn cái SecureCRT thì nó vậy nè, đâu có lên gì , bấm start cũng ko được , mạng miết chỉnh y như thớt lun chẳng có khác ^:)^^:)^

Double.T
29-06-15, 02:00 PM
đây nè thớt , vào rồi , còn cái SecureCRT thì nó vậy nè, đâu có lên gì , bấm start cũng ko được , mạng miết chỉnh y như thớt lun chẳng có khác ^:)^^:)^

Ping ngoài máy thật xem máy ảo kết nối được chưa.
Nếu SecureCRT ko dùng được thì truy cập vào trong máy ảo tự chạy lệnh
Applications ~> System tools ~> Terminal ~> hiện lên cái bảng thì gõ lệnh ./start

diguhey
29-06-15, 03:27 PM
ôi mẹ ơi.... 25gb .... giải nén ra hết cmn hồn....

ochohieucac123
29-06-15, 04:11 PM
ôi mẹ ơi.... 25gb .... giải nén ra hết cmn hồn....

bạn thử trên trình duyệt khác xem, mình chơi trên firefox nên ko rõ.

Cái còn lại là add item qua mail. Giờ mình đang không ở nhà, lúc nào về mình xem rồi chỉ cho.

thế h` chú muốn dow 5g hay 25gb [-X[-X[-X

như mò kim đáy biển toàn chử tàu tìm mòn mắt.

Nch93
29-06-15, 09:03 PM
Tks thớt....Kéo về và xác nhận đã chơi ngon :">

aloadsl
29-06-15, 10:37 PM
Không đăng nnhập navicat dc bạn ơi

toantuanh
29-06-15, 10:54 PM
GM tool add KNB vao game được nhưng mua đồ nó vẫn báo không đủ nguyên bảo vậy..
chỉ dùm kết nối navicat, mình không đăng nhập navicat dược...

Nch93
29-06-15, 11:13 PM

có thể do bạn mua đồ yêu cầu vàng hay bạc chứ không phải knb..chứ mìh vừa thử vẫn mua đc đồ ở shp bình thường.......

Palestin
29-06-15, 11:19 PM
đa số là knb , rồi mua cái thẻ đồng để mà đỏi , chỉnh theo 9999999 rồi từ từ lên thử, 2999999999 thì ko được , [-(
chắc download lại cái đấu chiến thần , nv thì đẹp mà chiêu thức nhìn oãi chè , :-?

Double.T
29-06-15, 11:30 PM

Do bạn add quá nhiều KNB nên nó báo như vậy. Add vừa vừa thôi,hết thì add tiếp.

tvnnam
29-06-15, 11:41 PM
đa số là knb , rồi mua cái thẻ đồng để mà đỏi , chỉnh theo 9999999 rồi từ từ lên thử, 2999999999 thì ko được , [-(
chắc download lại cái đấu chiến thần , nv thì đẹp mà chiêu thức nhìn oãi chè , :-?

đã test : theo cảm nhận của mà mình : đồ họa nhìn đẹp đấy nhưng skill và cốt truyện hơi ảo khiến người chơi bị rối khi chơi.....nói chung game này dành cho con gái và ai thích màu mè thôi:)). thôi a e ta lại quay về đấu chiến thần vậy, chơi rất có chiều sâu... mỗi tội có 1 vài lỗi nhỏ và lên level chậm nhưng vẫn thấy hay:">

Palestin
30-06-15, 12:21 AM
đã test : theo cảm nhận của mà mình : đồ họa nhìn đẹp đấy nhưng skill và cốt truyện hơi ảo khiến người chơi bị rối khi chơi.....nói chung game này dành cho con gái và ai thích màu mè thôi:)). thôi a e ta lại quay về đấu chiến thần vậy, chơi rất có chiều sâu... mỗi tội có 1 vài lỗi nhỏ và lên level chậm nhưng vẫn thấy hay:">

Mình là mình mê cái Vấn Tiên nhất , mà ngộ đời , cái của TQ thì add được bộ thần binh , còn cái VH thì ko add được , nãn thấy ghê ,thôi cắm link download đấu chiến thần lại vậy :)):))

ochohieucac123
30-06-15, 12:34 AM
webgame mà 2 ông skill với pk nhạt lắm game nào cũng zay sao = dc với client(dc game này kiếm đồ khó vãi ra loạn não kinh khủng

acma865
30-06-15, 03:01 PM
không kết nối navicat được chủ thớt xem lại dùm với ,nhập id vs pass đúng mà nó load fail không #-o , chỗ host mình điền 192.168.1.110 hay localhost đều không được

hieu2402
30-06-15, 05:05 PM
Haizzz, đúng là con máy ghẻ có khác :( chán thật, dồn tiền kiếm con khác thôi, quá 5 năm là hết khấu hao rồi! thế mà nó bảo là vào BIOS mà bật!

chắc bợn tìm chưa kỹ ;) máy mình bật đc nó locked on rồi này \:D/

hieu2402
01-07-15, 09:59 PM

bị như này sửa thế nào bác DoubleT ơi :(

hieu2402
01-07-15, 10:12 PM
Ping ngoài máy thật xem máy ảo kết nối được chưa.
Nếu SecureCRT ko dùng được thì truy cập vào trong máy ảo tự chạy lệnh
Applications ~> System tools ~> Terminal ~> hiện lên cái bảng thì gõ lệnh ./start

máy ảo toàn tiếng tàu, có chỉnh được ngôn ngữ trong centos ko chứ có thấy chỗ nào application đâu bác :|

Double.T
01-07-15, 10:24 PM
máy ảo toàn tiếng tàu, có chỉnh được ngôn ngữ trong centos ko chứ có thấy chỗ nào application đâu bác :|

Login = user root / 123456 nhé. Ko dùng bằng 2 user kia. Ở chỗ login dòng thứ 3 bên dưới. Click vô rồi nhập user pass theo thứ tự.

hieu2402
01-07-15, 10:32 PM
Login = user root / 123456 nhé. Ko dùng bằng 2 user kia. Ở chỗ login dòng thứ 3 bên dưới. Click vô rồi nhập user pass theo thứ tự.

thank bác nhiều, em vào đc game rồi, game đẹp vãi ;;)

ochohieucac123
01-07-15, 11:14 PM
2ht có cách nào việt hóa GM tool hem . mỗi lần kím đồ mò muốn chết lun

sanbier
02-07-15, 09:12 AM
chỉ mình cách vào Navicat với , làm đủ kiểu mà không vô được

sang2305
03-07-15, 02:05 PM
Bạn nào chạy không được SecureCRT

Cái này là do bạn đã cài SecureCRT trước đó và nó ghi registry trong hệ thống máy, bạn chỉ cần vào xóa cái regisstry trong hệ thống là chạy được
Bạn vào Run ->regedit, nó sẽ hiện lên 1 cái bản.
sau đó bạn Double Click chọn HKEY_CURRENT_USER cho nó xổ xuống ->chọn Software -> tìm thư mục có chữ Vandyke và xóa nó đi.
Tiếp đến bạn tìm đến HKEY_LOCAL_MACHINE làm tương tự như ở HKEY_CURRENT_USER là được.
Thế là bạn chạy được SecureCRT trong game.Chúc bạn vui!!!

tvnnam
03-07-15, 04:27 PM
Bạn nào chạy không được SecureCRT

Cái này là do bạn đã cài SecureCRT trước đó và nó ghi registry trong hệ thống máy, bạn chỉ cần vào xóa cái regisstry trong hệ thống là chạy được
Bạn vào Run ->regedit, nó sẽ hiện lên 1 cái bản.
sau đó bạn Double Click chọn HKEY_CURRENT_USER cho nó xổ xuống ->chọn Software -> tìm thư mục có chữ Vandyke và xóa nó đi.
Tiếp đến bạn tìm đến HKEY_LOCAL_MACHINE làm tương tự như ở HKEY_CURRENT_USER là được.
Thế là bạn chạy được SecureCRT trong game.Chúc bạn vui!!!

sao không dùng CCleaner để xóa cho nhanh:
- Dọn dẹp Registry
- Vệ sinh trình duyệt và tăng tốc truy cập Internet
- Tăng hiệu suất hoạt động của máy tính

diguhey
04-07-15, 01:46 AM
thế h` chú muốn dow 5g hay 25gb [-X[-X[-X

như mò kim đáy biển toàn chử tàu tìm mòn mắt.
Thì tải và giải nén ra rồi mới biết nó 25gb :| =))) tất nhiên chả dại mà tải 25gb :v

diguhey
04-07-15, 12:40 PM
Có ai biết đá này ở đâu ko ?
và reset sự kiện vs làm mời thời gian hoạt động ko , tks :-?

chaulenba
04-07-15, 03:36 PM
Làm sao đưa lên online để ai ko cài được vào chơi nhỉ? Game đẹp quá !!! Đẹp quá đi!!!

diguhey
04-07-15, 05:12 PM

diguhey
04-07-15, 06:09 PM
Sau một đoạn mò bở hơi tai 8-| share cái này cho bác nào đang ngâm game này :-? Ko biết cần thiết hay ko nhưng vẫn cứ share vậy :D
Chỗ túi thời trang và đá để cường hóa nó ...(hình)
dòng diguhey1 : đó là id ( account đăng nhập ấy)
Ô dưới id : là số lượng :))

diguhey
04-07-15, 06:26 PM
Vì mình kéo tool add vật phẩm là hướng từ dưới lên nên nó sẽ bắt đầu ở Chiến Long Mạch :) và 2 cái mạch còn lại ở trên đầu =))

diguhey
04-07-15, 08:14 PM
Bộ thời trang Bát Hoang vs Lục hợp bá ko có trong đống thời trang post ở trên :D

diguhey
04-07-15, 08:27 PM
Cái này dành cho mấy bạn lười :v Cố gắng chạy tà tà lên 40 thôi rồi dùng GM tool add cái này :
Bảo đảm lên vèo vèo :D( nhưng chỉ ts 50 thôi =)))
:Laluot_208: 9

ochohieucac123
04-07-15, 09:12 PM
Cái này dành cho mấy bạn lười :v Cố gắng chạy tà tà lên 40 thôi rồi dùng GM tool add cái này :
Bảo đảm lên vèo vèo :D( nhưng chỉ ts 50 thôi =)))
:Laluot_208: 9

trời vao navicat chỉnh phát lên 100 lun làm v chi cực th

diguhey
04-07-15, 10:04 PM
trời vao navicat chỉnh phát lên 100 lun làm v chi cực th
Vì nó là game offine :D Làm phát max hết còn j thú vị nữa :))) Chỉ có 1 số cái phải tham gia sự kiện liên sv hoặc cần có ng chơi khác tham gia vào ms nên add để tìm hiểu game :)) trc h chơi hay add max và kq là chơi 1 2 tiếng dell =))

diguhey
05-07-15, 05:12 PM
Đã tìm thấy vip chân long mạch... cực khổ ....

boydtc
05-07-15, 09:32 PM
để chơi đc qua lan thì làm thế nào vậy mấy bác

PeoKaKa
06-07-15, 02:04 AM
Cần hướng dẫn full vào chả được game >-)

Double.T
06-07-15, 07:04 AM
Cần hướng dẫn full vào chả được game >-)

Bạn vướng mắc chỗ nào? Lỗi gì thì up hình lên để m.ng giúp cho.

PeoKaKa
06-07-15, 09:18 AM
Mình vào được Centos rồi , đăng nhập root luôn rồi nhưng vấn đề là làm sao để vào game

Double.T
06-07-15, 09:30 AM
Mình vào được Centos rồi , đăng nhập root luôn rồi nhưng vấn đề là làm sao để vào game

Mở cái SecureCRT lên rồi ấn start. Đợi nó load 1 lúc.

PeoKaKa
06-07-15, 09:39 AM
Mở cái SecureCRT lên rồi ấn start. Đợi nó load 1 lúc.
nó không có load :-$ đợi nguyên ngày :-$

Double.T
06-07-15, 09:55 AM
nó không có load :-$ đợi nguyên ngày :-$

Chụp cái hình SecureCRT lên mình xem nào.

PeoKaKa
06-07-15, 10:33 AM

Double.T
06-07-15, 10:48 AM
Chụp thế mình chịu :|
Không thì chạy luôn trong Centos. Applications ~> System tools ~> Terminal ~> Gõ ./start

PeoKaKa
06-07-15, 10:57 AM
Chụp thế mình chịu :|
Không thì chạy luôn trong Centos. Applications ~> System tools ~> Terminal ~> Gõ ./start
mình ./start roi vẫn vậy :):):):):):):):)

sanbier
06-07-15, 02:18 PM
ai chỉ mình cách vào Navicat với , nhập pass vào mà không kết nối được

BeConChapChung
07-07-15, 03:23 PM
có bạn nào tốt bụng hướng dẫn mình online server này qua hamachi được không? Muốn cài cho mấy đứa em chơi mà không bik :-s:-s:-s

asusone
08-07-15, 09:09 AM
cái này làm sao để mở online ở nhà cho 2 3 người chơi nhỉ :3 ai biết khôg

zin1007
08-07-15, 09:43 AM
mình ./start roi vẫn vậy :):):):):):):):)

ping xem đã nhận được chưa. ping ko đc thì sao mà chạy sver..zz

vikingtc
09-07-15, 07:45 AM
quánh dấu để đó rãnh down về test, thanks bác thớt đã share nhiệt tình :)>-

asusone
09-07-15, 10:56 AM
có ai biêt đưa lên online qua hamachi không em muốn cho mấy đứa chơi cùng

PeoKaKa
09-07-15, 12:59 PM
bấm ./strart thì chạy ok nhưng 192.168.1.110 thì nó không kết nối8-x

linhquero
20-07-15, 01:34 PM
bác thớt cho e hỏi cách login navicat với rs thời gian với.
tks bác

Double.T
20-07-15, 02:23 PM
bác thớt cho e hỏi cách login navicat với rs thời gian với.
tks bác

Bạn điền User Name là Jd1~*Fly2__Vl3 , pass 123456
Chuyển sang tab SSH click ô Use SSH Tunnel , điền Host Name 192.168.1.110
User Name là root , pass 123456. Save lại là xong.
Rs time thì bạn đăng nhập vào máy ảo chỉnh lại time như win bình thường.

linhquero
20-07-15, 02:34 PM
vẫn bị nè bác :( bác team xem hộ e với

Double.T
20-07-15, 03:02 PM
vẫn bị nè bác :( bác team xem hộ e với

Bạn gửi team qua inbox cho mình. Team việt hóa nhé.

matrixvn
25-07-15, 12:58 PM
Dowload
Google <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Fshare <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

-Hướng dẫn :

Mở VMWare ~> Thiết lập ip máy ảo ~> Vmnet8 ~> 192.168.1.0 ( Cái này gõ vào chỗ nào vậy bác )
Khởi động CentOS 6.3 64Bit.vmx ~> Chọn "I moved it" ( Có phải Run cái máy ảo không ? Run thì nó bảo là không có ổ cứng gì đó ? Nếu có thì I Moved it sao ? )

-Thông tin :

*Máy ảo root / 123456

Việt hóa hơi lủng củng. Tóm lại là dành cho những ai thích chơi game Việt Hóa X_X
Mod nào ghé ngang qua closed giùm mình topic này <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Có 2 vấn đề mong bác giải đáp dùm mình với, mới chơi cái vụ này giờ không biết bắt đầu làm sao luôn.

Double.T
25-07-15, 01:29 PM
Có 2 vấn đề mong bác giải đáp dùm mình với, mới chơi cái vụ này giờ không biết bắt đầu làm sao luôn.

2 vấn đề là vấn đề gì? Bạn ko nói thì ai mà giúp được.

Connor
25-07-15, 05:24 PM
Thiết lập ip máy ảo làm sao vậy bạn?

kingofsunzz
25-07-15, 09:01 PM
Mình bị lỗi này là sao nhỉ
ai giúp mình với

kingofsunzz
25-07-15, 09:55 PM
thớt ko sp nữa à , tốn time kéo về gê , đắng

hasuxi
26-07-15, 12:45 AM

chịu khó kéo lại mấy trang đầu đi, giải thích rồi. Máy chưa bật hoặc không hỗ trợ ảo hóa. Check rồi vào bios chỉnh nhé

Double.T
26-07-15, 04:15 AM

Đâu phải lúc nào mình cũng rảnh để có mặt để sp vậy :|

matrixvn
26-07-15, 07:25 AM
2 vấn đề là vấn đề gì? Bạn ko nói thì ai mà giúp được.

-Hướng dẫn :

Mở VMWare ~> Thiết lập ip máy ảo ~> Vmnet8 ~> 192.168.1.0 ( Cái này gõ vào chỗ nào vậy bác )
Khởi động CentOS 6.3 64Bit.vmx ~> Chọn "I moved it" ( Có phải Run cái máy ảo không ? Run thì nó bảo là không có ổ cứng gì đó ? Nếu có thì I Moved it sao ? )

2 Cái này nè bác, mình mới chơi game pri hôm qua xong, cài được cái Kiếm Tông à. còn cái này bó tay X_X

kingofsunzz
26-07-15, 08:38 AM
Đâu phải lúc nào mình cũng rảnh để có mặt để sp vậy :|

mình đã kéo lại mấy trang đầu xem , có ng` bị thế , nhưng có teamview giúp , bạn teamview giúp mình đc ko

Double.T
26-07-15, 08:47 AM
mình đã kéo lại mấy trang đầu xem , có ng` bị thế , nhưng có teamview giúp , bạn teamview giúp mình đc ko

Cái lỗi đó của bạn thì ko ai có thể teamview giúp bạn được đâu,vì bạn phải vào BIOS để mở. Cách làm bạn chịu khó google,dễ mà.

kingofsunzz
26-07-15, 07:12 PM
Đoạn này là sao vậy bạn , toàn tiếng trung , híc

Double.T
26-07-15, 07:28 PM

Đến đây là Ok rồi. Thử ping đến máy ảo xem được ko rồi chạy SecureCRT, click Start là xong thôi.
Không cần thiết phải đăng nhập vào CentOS. Nếu có thì đăng nhập bằng User root / 123456

kingofsunzz
26-07-15, 07:45 PM
Đến đây là Ok rồi. Thử ping đến máy ảo xem được ko rồi chạy SecureCRT, click Start là xong thôi.
Không cần thiết phải đăng nhập vào CentOS. Nếu có thì đăng nhập bằng User root / 123456

có thể teamview cho mình đc ko bạn , về cái máy ảo này mình chịu á :-/

Double.T
26-07-15, 07:46 PM
có thể teamview cho mình đc ko bạn , về cái máy ảo này mình chịu á :-/

Inbox cho mình, teamview việt hóa nhé.

kingofsunzz
26-07-15, 08:02 PM
Inbox cho mình, teamview việt hóa nhé.

mình ib rồi đó bạn ơi :D , bạn vào check mail đi

anhhungah12
30-07-15, 08:06 PM

Double.T
30-07-15, 08:46 PM

root / 123456
root / Jd1~*Fly2__Vl3

LongPT
02-08-15, 07:48 PM
Sao mình dùng navicat thay đổi số liệu xong nó lại chuyển lại như cũ nhỉ?

lamphuc172
23-08-15, 12:31 AM
Các bạn có nhu cầu mở online hay cài hamachi, pm : Yahoo : lamphuc172

quang721236
26-08-15, 09:57 PM
Bác nào chỉ chơi qua Lan với cần quá thanks nhiều :D

hervehuynh
03-09-15, 10:14 AM
Có ai giúp em lỗi này với! Em chơi game được vài ngày, hôm này vào game bị lỗi này! Mong cao nhân giúp đỡ!

kingofsunzz
07-09-15, 09:23 AM
Thực sự rất thích game này , nhưng chẳng biết cách chạy , đắng qá

quang721236
07-09-15, 11:00 AM
Bạn cứ cài Vmware xong mở file đó lên chỉnh NAT đúng IP r chiến thôi :D

meodj1790
09-09-15, 10:44 AM
Bác diguhey ơi . Chỉnh Pháp bảo cam + Thời trang Tiên Khí chỗ nào trong GM tool thế . Mò hoài ko thấy :(:(:( . Tks bác

commando0305
02-12-15, 10:43 AM
cho xin cái pass của WinSCP, mình vào toàn báo sai pass.

với lại kết nối navicat đã làm theo hướng dẩn nhưng bị báo lỗi này ,mong đc giúp đở thanks !

kjra1707
09-12-15, 07:18 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> zNF56FBcj-3TPCkrnilSQshRQr33ih9r0d6t7CUO8Nbd2Kwsent2hfeGyyG4 9VfrD5a1qPWUWd3aGbe9vrKUskF_1uZb7cRsdvv5rYUtU3xf5z pSDBQ0q6-5yx8a3MBC7hLEKOP88vykQ90Pnzy32IGhaEn0vNgTKARM2KIBP LWnha0iyQub4OdF6dIIVMBbdJ6zNkhjxRhaWC-VJihvtTuNGKJp6u0jzY7E6SrfgaZtkwdJI45MrJDOO7N89KRty-xlufr-cEAg3t4IgJSC-vx2zsd2hH8RNgLDrupQRRtZ5dX8gt3lQqQScwStjxRBbFC8PXr KNjSnvMq-ZcrFtxgd0iDAeokEGE30T4Y58UYENVlPtmIjQRsuOidHCmYi0m YZ1XWNCzto7JKI9eAwoswFx4MtJ9JMjRp_wwUnShx-Eawf9-Ya_j8UWqOQhkdL0aHZyZD06dWlw-yWhlq-A8B_WuO5CJR-UGnOIijdMCq2MHU0rqNw2CWv=w587-h351-no

Cho hỏi mình mở GM tool lên lại báo thế này. Mà hôm qua lại còn mở dc mà :(

commando0305
09-12-15, 08:03 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> zNF56FBcj-3TPCkrnilSQshRQr33ih9r0d6t7CUO8Nbd2Kwsent2hfeGyyG4 9VfrD5a1qPWUWd3aGbe9vrKUskF_1uZb7cRsdvv5rYUtU3xf5z pSDBQ0q6-5yx8a3MBC7hLEKOP88vykQ90Pnzy32IGhaEn0vNgTKARM2KIBP LWnha0iyQub4OdF6dIIVMBbdJ6zNkhjxRhaWC-VJihvtTuNGKJp6u0jzY7E6SrfgaZtkwdJI45MrJDOO7N89KRty-xlufr-cEAg3t4IgJSC-vx2zsd2hH8RNgLDrupQRRtZ5dX8gt3lQqQScwStjxRBbFC8PXr KNjSnvMq-ZcrFtxgd0iDAeokEGE30T4Y58UYENVlPtmIjQRsuOidHCmYi0m YZ1XWNCzto7JKI9eAwoswFx4MtJ9JMjRp_wwUnShx-Eawf9-Ya_j8UWqOQhkdL0aHZyZD06dWlw-yWhlq-A8B_WuO5CJR-UGnOIijdMCq2MHU0rqNw2CWv=w587-h351-no (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> zNF56FBcj-3TPCkrnilSQshRQr33ih9r0d6t7CUO8Nbd2Kwsent2hfeGyyG4 9VfrD5a1qPWUWd3aGbe9vrKUskF_1uZb7cRsdvv5rYUtU3xf5z pSDBQ0q6-5yx8a3MBC7hLEKOP88vykQ90Pnzy32IGhaEn0vNgTKARM2KIBP LWnha0iyQub4OdF6dIIVMBbdJ6zNkhjxRhaWC-VJihvtTuNGKJp6u0jzY7E6SrfgaZtkwdJI45MrJDOO7N89KRty-xlufr-cEAg3t4IgJSC-vx2zsd2hH8RNgLDrupQRRtZ5dX8gt3lQqQScwStjxRBbFC8PXr KNjSnvMq-ZcrFtxgd0iDAeokEGE30T4Y58UYENVlPtmIjQRsuOidHCmYi0m YZ1XWNCzto7JKI9eAwoswFx4MtJ9JMjRp_wwUnShx-Eawf9-Ya_j8UWqOQhkdL0aHZyZD06dWlw-yWhlq-A8B_WuO5CJR-UGnOIijdMCq2MHU0rqNw2CWv=w587-h351-no)

Cho hỏi mình mở GM tool lên lại báo thế này. Mà hôm qua lại còn mở dc mà :(

mình cũng thế, ko biết làm sao !

Double.T
09-12-15, 10:15 PM
mình cũng thế, ko biết làm sao !

1 số GM tools sẽ phải cài font China mới mở được. Ai bị thì check lại xem.

Double.T
09-12-15, 10:26 PM
cho xin cái pass của WinSCP, mình vào toàn báo sai pass.

với lại kết nối navicat đã làm theo hướng dẩn nhưng bị báo lỗi này ,mong đc giúp đở thanks !

User pass Navicat hình như mình ghi nhầm.

root / Jd1~*Fly2__Vl3 thì phải

kjra1707
10-12-15, 07:30 AM

nhắc mới nhớ. ko cài font china thì mở mới mở dc.

Vì lúc chưa cài thì khi mở lên item chữ từa lưa. nhưng cài font china để xem thỉ file .exe vs file .key thấy rõ tiếng hoa nhưng mở lên lại báo lỗi như thế :(

commando0305
10-12-15, 09:22 AM

mấy hôm trước còn mở đc bình thường mà

utkha
10-12-15, 02:08 PM

bạn chưa bật Intel VT-x trong bios khởi động lại máy f2 vào CPU gì đó có dòng vitual techonogry gì đó enble nó lên là chạy dc ok

minhkhanh109
11-12-15, 02:02 PM
ai biết config lên onl hd với
thanks !!!!!!!!!!!

commando0305
30-03-16, 09:36 PM
sao cái GMtool của mình nó không hiện font tiếng Trung vậy ? và mình add item cũng ko đc ? mong cao nhân chỉ điểm.thanks !

wermanhme1990
30-03-16, 09:52 PM
sao cái GMtool của mình nó không hiện font tiếng Trung vậy ? và mình add item cũng ko đc ? mong cao nhân chỉ điểm.thanks !

chuyển máy về ngôn ngữ tiếng china:

commando0305
30-03-16, 10:04 PM
chuyển máy về ngôn ngữ tiếng china:

mình xài windows10 pro 64bit ,đã chuyển sang tiếng china + download language pack đầy đủ rồi mà vẫn thế

kelalung
30-03-16, 11:04 PM
mình xài windows10 pro 64bit ,đã chuyển sang tiếng china + download language pack đầy đủ rồi mà vẫn thế

phải chuyển ngôn ngữ hdh sang china luôn nó mới hiểu nhá

commando0305
31-03-16, 11:15 AM
phải chuyển ngôn ngữ hdh sang china luôn nó mới hiểu nhá
đã chuyển rồi bạn,nó vẩn ko hiện font chử Hoa

pipysk1
30-05-16, 01:16 PM
chỉ đưa lên online được ko thớt

trieutam010
30-05-16, 08:51 PM
sao mình chạy VNW với Secure được mà không vào web đc, ai biết tw giúp với

trieutam010
02-06-16, 12:56 PM

trieutam010
04-06-16, 01:31 PM
còn ai trong đây ko nhỉ :| .

Double.T
04-06-16, 10:00 PM

Navicat đăng nhập user root / Jd1~*Fly2__Vl3

fastclient1998
05-06-16, 03:09 PM
Navicat đăng nhập user root / Jd1~*Fly2__Vl3

Vẫn là không connect đc bạn ơi :(

mrbinu2110
07-06-16, 11:13 PM
Bạn nào muốn chuyển tiếng hoa hoặc tiếng hàn chơi game thì làm theo cách sau: Start
Control Panel / Region and Language /Administrative / Current Language for non-Unicode program / change system locale... ( chọn tiếng cần chạy)

itachi1303
09-06-16, 08:03 AM
Theo tình hình thì navicat ko đc. nhưng thử tải navicat for linux và thẩy vào cenos thì chạy được đó. Ta đã thử nhưng kết nối hơi lâu

caddy389
30-06-16, 10:11 PM
có sever ko máy ảo send mình với tks có việt hóa nha cam on

ZhouJieLun
12-07-16, 03:24 PM
có sever ko máy ảo send mình với tks có việt hóa nha cam on

Chuyển hệ điều hành sang linux đi là khỏi cần máy ảo =D>

Thien
12-07-16, 09:24 PM
i3 3240 , Ram 8gb chạy nổi không nhỉ?:-/:-/

kukasubpro
22-07-16, 01:04 PM
Như thế này thì người nông dân bít phải làm thao :D

yubine
22-07-16, 05:24 PM
Như thế này thì người nông dân bít phải làm thao :D

chọn Ngôn Ngữ Windows là China trước khi load game nhé bạn, mình cũng bị chuyển ngôn ngữ qua China là chạy được

ctvwebgame
25-08-16, 04:32 PM
Bới lại tí, sao mình tìm khắp nơi mà không có ai mở game này rồi nhỉ?

Mình thấy các bài viết bên trên việt hóa được và cũng không thấy ai bảo lỗi gì lớn mà ? Lạ nhỉ?

ZhouJieLun
25-08-16, 04:37 PM
Bới lại tí, sao mình tìm khắp nơi mà không có ai mở game này rồi nhỉ?

Mình thấy các bài viết bên trên việt hóa được và cũng không thấy ai bảo lỗi gì lớn mà ? Lạ nhỉ?

1.Việt hóa lại mất công
2.Tool admin ko đủ, bị cắt mất file
3. Không nhầm có team từng mở và đóng

toandaik@
25-08-16, 05:24 PM
Link còn sống không nhỉ, tải về lấy vh chép qua bản kia mở chơi :))

ctvwebgame
25-08-16, 05:31 PM
1.Việt hóa lại mất công

Trước giờ em mở game hình như chưa bao giờ dùng tool admin thì phải bác ơi , sao lại ko đủ tool admin nên đóng nhỉ =)) bác toàn có gì hot ko

toandaik@
25-08-16, 05:34 PM
Trước giờ em mở game hình như chưa bao giờ dùng tool admin thì phải bác ơi , sao lại ko đủ tool admin nên đóng nhỉ =)) bác toàn có gì hot ko

lấy về trích sv + res với db ra làm lại cái web ngon ngon r config mở vẫn tốt chán ;)

p/s: chào mừng pót thứ 100 chính thức lên thành viên 3 sao xẹt :))

chinh
25-08-16, 06:45 PM
Dowload

-Hướng dẫn :

Mở VMWare ~> Thiết lập ip máy ảo ~> Vmnet8 ~> 192.168.1.0
Khởi động CentOS 6.3 64Bit.vmx ~> Chọn "I moved it"

-Thông tin :

*Máy ảo root / 123456

cảm ơn bạn nhé, có cái để vọc tiếp rồi, bác toàn đâu, như thím này nè :))

hanjkate
25-08-16, 07:53 PM
của mình khi dùng gmtools bị lỗi này không add được vật phẩm bạn ơi. khắc phục ntn vậy

ctvwebgame
26-08-16, 01:57 AM
1.Việt hóa lại mất công

Mình cài thành công rồi, nhưng vẫn chưa thấy gì lạ :(
Chưa thấy lỗi + cũng không thấy chức năng GM TOOL thiếu gì ( Có thể do mình không biết )

Mong các pro giải thích hộ mình với , băn khoăn mấy 2 ngày hôm nay mà chưa nghĩ ra ~~

ZhouJieLun
26-08-16, 08:00 AM
Mình cài thành công rồi, nhưng vẫn chưa thấy gì lạ :(
Chưa thấy lỗi + cũng không thấy chức năng GM TOOL thiếu gì ( Có thể do mình không biết )

Mong các pro giải thích hộ mình với , băn khoăn mấy 2 ngày hôm nay mà chưa nghĩ ra ~~

Nếu mở online đánh nhanh rút gọn thì nó ko cần =))
Còn nếu làm lâu dài thì cần.

ctvwebgame
26-08-16, 09:13 AM
Nếu mở online đánh nhanh rút gọn thì nó ko cần =))
Còn nếu làm lâu dài thì cần.

GM TOOL bị cắt nghĩa là sao hả bác, nghĩa là nó thiếu chức năng, hay là các cái item trong GM tool đó không add được?

Tại vì em thấy cũng có gì đâu nhỉ, item thì vào file item lấy cần item gì thì lấy ra rồi seach ở cái tool đó là thêm được chứ có gì đâu bác?

ZhouJieLun
26-08-16, 09:33 AM
GM TOOL bị cắt nghĩa là sao hả bác, nghĩa là nó thiếu chức năng, hay là các cái item trong GM tool đó không add được?

Tại vì em thấy cũng có gì đâu nhỉ, item thì vào file item lấy cần item gì thì lấy ra rồi seach ở cái tool đó là thêm được chứ có gì đâu bác?

Admin tool ko phải GMtool
Gmtool chỉ là hàng viết lại, ko phải hàng gốc của nó, tool gốc đầy đủ các phần đóng mở sv, thông báo, chatlog, tradelog,....

Hầu như 95% bị xóa hết các chức năng đó, thiếu tools nên khó làm ăn hơn game bản quyền.
Ví dụ:
Nhân vật a mất đồ, biết là b lấy nhưng mình ko có log giao dịch cũng như ip từng truy cập thì nói thế nào?

ctvwebgame
26-08-16, 09:37 AM
Admin tool ko phải GMtool
Gmtool chỉ là hàng viết lại, ko phải hàng gốc của nó, tool gốc đầy đủ các phần đóng mở sv, thông báo, chatlog, tradelog,....

Thế thì em cũng chịu , haha , lắm cái thể loại, e mở mấy con rồi mà giờ mới biết mở game lâu dài cần mấy cái đó :(

Có cái con đắc kỷ tinh thần biến củ chuối mà em cũng mở được hơn năm rồi ahi

ZhouJieLun
26-08-16, 09:42 AM
Thế thì em cũng chịu , haha , lắm cái thể loại, e mở mấy con rồi mà giờ mới biết mở game lâu dài cần mấy cái đó :(

Có cái con đắc kỷ tinh thần biến củ chuối mà em cũng mở được hơn năm rồi ahi

Cơ bản những game dàn trận như đắc kỷ, ngọa long,... sẽ không cần tới nó vì cơ bản ko có những chức năng tuơng tác trực tiếp người chơi vs người chơi(giao dịch, trao đổi, abcxyz,...), nhưng game mmorpg sẽ phải cần.

KangGary
26-08-16, 04:21 PM
Thằng Securecrt này bị lỗi gì thế X_XX_XX_X

ZhouJieLun
26-08-16, 05:26 PM

xóa nó giải nén lại cái khác là dc

KangGary
26-08-16, 05:28 PM
xóa nó giải nén lại cái khác là dc

Vẫn vậy thôi Zhou, nhiều lúc có mấy game mở trong file rar chạy không giải nén luôn
Không biết nó lỗi gì

ZhouJieLun
26-08-16, 05:30 PM
Vẫn vậy thôi Zhou, nhiều lúc có mấy game mở trong file rar chạy không giải nén luôn
Không biết nó lỗi gì

Đại khái là hết hạn thôi =)) tìm được lệnh chạy sv thì cài bản khác vào máy bật vô tư

KangGary
26-08-16, 05:32 PM
Đại khái là hết hạn thôi =)) tìm được lệnh chạy sv thì cài bản khác vào máy bật vô tư

Thế thì thua ;;);;);;);;);;);;);;);;)

toandaik@
26-08-16, 05:32 PM

dùng putty thay cái đó đi, đơn giản gõ lệnh rồi enter thôi cái đó chỉ là nó lưu lệnh sẵn cho mấy bợn lười gõ phím thôi :))

ZhouJieLun
26-08-16, 05:34 PM
Thế thì thua ;;);;);;);;);;);;);;);;)

Nén crt lại gửi lên mình tải về xem thử =))

KangGary
26-08-16, 05:36 PM
Nén crt lại gửi lên mình tải về xem thử =))

Đây đồng dâm :)

kehuydietUS
26-08-16, 05:38 PM

cái này do thím ăn ở thế nào máy nó gét nó không chạy thôi
chứ tui vừa tải về chạy bình thường mà =))

KangGary
26-08-16, 05:41 PM
cái này do thím ăn ở thế nào máy nó gét nó không chạy thôi
chứ tui vừa tải về chạy bình thường mà =))

Thế méo nào jx Linux lại mở được nhé :D

ZhouJieLun
26-08-16, 05:46 PM
Thế méo nào jx Linux lại mở được nhé :D

start thì như tlbb thôi
gõ ./start rồi enter =)) stop tuơng tự =))

--- Chế độ gộp bài viết ---

start thì như tlbb thôi
gõ ./start rồi enter =)) stop tuơng tự =))

Lần sau ko biết thì cứ vào \SecureCRT\SecureCRT\Config/ButtonBar.ini copy qua crt xài được là được rồi =))

KhongGianOL
03-09-16, 09:52 PM
cái này chỉnh ip không đc.....ai biết thì để lại cách chỉnh ip cho mình xem với nhé....

BeeZone
05-09-16, 08:21 PM
Con game sắp open như là con offline này ấy nhỉ. Xem hình thì chỉ có 1 vài chi tiết khác chút

ZhouJieLun
05-09-16, 09:03 PM
Con game sắp open như là con offline này ấy nhỉ. Xem hình thì chỉ có 1 vài chi tiết khác chút

Cùng nghĩ giống =)) coi nó online thế nào mới rõ được =))

kik4567
05-09-16, 10:22 PM

Bản đó V2 nên phải có cái giống và có cái khác V1 rồi

levannamvn
06-09-16, 04:54 PM
Ai up cho xin cái GM tool đc không?

kidzata
24-10-16, 10:41 PM
Ai up cho xin cái GM tool đc không?
làm thế nào để việt hóa các phần còn lại nhỉ sài tool gì vậy

kebactinhb
28-06-17, 10:30 AM
ai chỉ config oln phát với naibiu chưa biết gì :D

phamvuong
26-08-17, 10:37 PM
cái navicate thì bó tay điền đúng như bạn chỉ nhưng toàn lỗi pass sai
nhân tiện cho mình hỏi game này có lệnh gm ko hay phải dùng tools gm kèm theo
đọc không hiểu nó ghi j luôn

phamvuong
27-08-17, 09:40 AM
ai biết file id item nằm chỗ nào chỉ giùm
tks

phamvuong
30-08-17, 05:03 PM
bật gm tools để add item mà lỗi này là sao các bác