PDA

View Full Version : [KT] Nhờ Unpack file kiếm thế 2

Lilies
24-06-15, 08:49 PM
Bạn nào có thể unpack hộ mình 2 file Setting và Scripts trong GS kiếm thế 2, mình dùng tool của thái hòa nhưng toàn thiếu file , tool jx thì đòi list 2 file đấy
đây là link 2 file: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Cảm ơn trước :x

linhhonbs
24-06-15, 11:18 PM
Bạn nào có thể unpack hộ mình 2 file Setting và Scripts trong GS kiếm thế 2, mình dùng tool của thái hòa nhưng toàn thiếu file , tool jx thì đòi list 2 file đấy
đây là link 2 file: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Cảm ơn trước :x
Nếu là GS , GC trong folder pak đi kèm đều có setting.pak.txt ( srcip , ui tuơng tự) copy bỏ chung vs file setting.pak mà unpack

Anh2SiTinh
25-06-15, 07:18 AM
Quái lạ cái Script thì mình unpack được rồi còn cái setting thì toàn bị Crask ko unpack được

na.ilusm89
25-06-15, 07:57 AM
Quái lạ cái Script thì mình unpack được rồi còn cái setting thì toàn bị Crask ko unpack được

Phải dùng tool pak_jx unpack bằng dòng lệnh kèm theo setting.pak ở pak chứ unpack tool thaihoa91 là lỗi diss ngay

Lilies
25-06-15, 11:37 AM
Đã làm theo hướng dẫn của 2 bạn nhưng khi chạy báo lỗi

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

linhhonbs
25-06-15, 12:34 PM
Đã làm theo hướng dẫn của 2 bạn nhưng khi chạy báo lỗi

cản thận với cái worldset.txt .. 30charrrrrrrrrrrrt