PDA

View Full Version : [KT] Vấn đề tài phú kiếm thế 2

trungnghia55
16-06-15, 10:43 PM
Ai biết cái này cho e hõi các file liên quan đến tài phú này ngoài ui ra còn mấy cái file mình set item cho phi phong đó nằm ở đâu ạ? muốn đổi phi phong được không ahk

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

cám ơn diễn đàn all

thank

quynhlong94
17-06-15, 12:19 AM
Kiếm thế 2 mình ko up FF11 đc.. lên FF10 xong sethonor cho ff10 cái hình của ff11.. done ^^!

trungnghia55
17-06-15, 12:48 AM
Kiếm thế 2 mình ko up FF11 đc.. lên FF10 xong sethonor cho ff10 cái hình của ff11.. done ^^!

Thank bạn nhưng đó là sethonor mà ý mình muốn hõi mấy cái file nào đễ chĩnh sữa máy cái item phi phong kìa vd như trên có 11 cấp ff thì có 11 cái item ff mình muốn them hoặc đõi máy cái item khi chỉ con chuột vào xem dc thong tin cũa ff đo..

P/s thay hoặc sữa item ff

quynhlong94
17-06-15, 10:49 PM
Thank bạn nhưng đó là sethonor mà ý mình muốn hõi mấy cái file nào đễ chĩnh sữa máy cái item phi phong kìa vd như trên có 11 cấp ff thì có 11 cái item ff mình muốn them hoặc đõi máy cái item khi chỉ con chuột vào xem dc thong tin cũa ff đo..

P/s thay hoặc sữa item ff

Bạn search lấy tool unpack lấy spr của thaihoa. Rồi vào \image\effect\other\
Nếu cái hình của Siêu thần là Chaoshen.spr nhé. đó là muốn đổi hình ff khác.. còn muốn là siêu thần chỉ cần set chaoshen cho tất cả các mốc.