PDA

View Full Version : [ WebGame ] Đấu Chiến Thần ( Hoàn Chỉnh ) - 最无极 VMWare

Trang : 1 [2]

tvnnam
02-07-15, 12:00 AM
Chính xác là thiếu Thái Ất Chân Nhân thôi. Ân Hồng hay Viên Hồng gì đó vẫn có.

điều kiện để mở các pet ẩn là gì vậy thớt? cụ thể là ân hồng chẳng hạn. mình thấy toàn bị ẩn ko dùng đc bạn ah

namqwer16
02-07-15, 12:30 AM
máy ko hỗ trợ ảo hóa, mấy page trước có người hỏi rồi mà :)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
như này là có ảo hóa phải k bác , sửa lỗi này như nào vậy.

anhhungah12
02-07-15, 12:37 AM
Bác ơi cho hỏi, cái Nạp KNB : 127.0.0.1/pay.php của bác có dùng được không ?

cái này em dùng đc.dùng tốt luôn ấy.:D

như này là có ảo hóa phải k bác , sửa lỗi này như nào vậy.

Có hỗ trợ ảo hóa đấy bác.chiến thôi.

-----------------------------------------------------------------------

Ai chỉ em config chơi LAN với đc ko ạ?

--- Chế độ gộp bài viết ---

điều kiện để mở các pet ẩn là gì vậy thớt? cụ thể là ân hồng chẳng hạn. mình thấy toàn bị ẩn ko dùng đc bạn ah

Mấy con tướng đấy bên TQ là sự kiện nạp thẻ mới đc.còn như em em cho nó lên đỉnh cái Đạo tháp.cơ mà vẫn chưa quay đc đủ nên cũng chưa biết là làm thế có đc hay ko? =))

babyskill
02-07-15, 12:42 AM
Attach cho mình cái file pay.php của bạn được ko? Muốn chơi được LAN thì phải cấu hình lại IP theo dải IP nội bộ, chỉ cần làm thế nào từ máy khác truy cập được vào IP cái máy ảo là ok. Mình cũng ko rành máy ảo lắm nên bạn có thể hỏi các chuyên gia về cái này.

-----------------------------------------------------------------------

Ai chỉ em config chơi LAN với đc ko ạ?

Mấy con tướng đấy bên TQ là sự kiện nạp thẻ mới đc.còn như em em cho nó lên đỉnh cái Đạo tháp.cơ mà vẫn chưa quay đc đủ nên cũng chưa biết là làm thế có đc hay ko? =))

namqwer16
02-07-15, 01:24 AM

tks bác , e qua đc cái đó r h đến cái SecureCRTPortable mà thớt up lại ấy e down về r và nó thế này
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

khuek8b
02-07-15, 01:39 AM
Sorry, click nhầm xóa mất 2 bài comment của các bạn.
hic

Double.T
02-07-15, 01:59 AM
tks bác , e qua đc cái đó r h đến cái SecureCRTPortable mà thớt up lại ấy e down về r và nó thế này

Bạn thử ping đến máy ảo xem có kết nối ko?

namqwer16
02-07-15, 10:40 AM
Bạn thử ping đến máy ảo xem có kết nối ko?
ping bn ấy thớt

30 charrrrrrrrrrrrrrrr

sogintdemon
02-07-15, 11:22 AM

EM treo máy quay hết 1 ngày , cũng không ra nỗi 5 mảnh Thái Ất nữa. Pác cho lên đỉnh thế kia quay chắc tới mùa chuối năm sau

anhhungah12
02-07-15, 12:50 PM
ping bn ấy thớt

30 charrrrrrrrrrrrrrrr

bác ping 192.168.200.128 thử xem.:-?

EM treo máy quay hết 1 ngày , cũng không ra nỗi 5 mảnh Thái Ất nữa. Pác cho lên đỉnh thế kia quay chắc tới mùa chuối năm sau
quên mất là có thể set số lượn mảnh quay đươc.:v.nhưng mà em set 20 mảnh thằng natra ko thấy dùng đc.ko biết bị sao nữa.:D

Palestin
02-07-15, 01:26 PM

quên mất là có thể set số lượn mảnh quay đươc.:v.nhưng mà em set 20 mảnh thằng natra ko thấy dùng đc.ko biết bị sao nữa.:D

thằng natra thì hình như lên lv 100 sẽ có 1 cái thằng cho mua đồ của từng cấp ấy , kiếm là ra nó ngay và xài lun , mấy con kia chưa tìm tới :-?

namqwer16
02-07-15, 02:34 PM

thế này sửa sao h mấy bác ơi :(

tvnnam
02-07-15, 03:34 PM
thằng natra thì hình như lên lv 100 sẽ có 1 cái thằng cho mua đồ của từng cấp ấy , kiếm là ra nó ngay và xài lun , mấy con kia chưa tìm tới :-?

không biết chep res TQ vào nó có mất hết việt hóa không nhỉ? giờ chơi có 1acc nản ghê. 1 số sự kiện không tham gia đc[-X

Mình có 3 câu hỏi mong Pro hay AE nào fix đc giúp cho??? ~o)

1. Làm thế nào để chơi 2 acc trở lên? mình test thì thấy chỉ chơi đc 1 acc và mò mãi không ra

2. Bác nào có thể giúp cách bật/ tắt event ví dụ như event năm mới trong game chảng hạn( hết hạn rồi nên ko sai đc)

3. Mình chiêu mộ gần hết có Mấy con tướng bị ẩn( đen) đi .... làm thế nào để kích hoạt ? có điều kiện gì không ? ví dụ tinh quân Ân Hồng, Natra, Lý Tịnh, Thái Ất chân nhân... chẳng hạn,X_X

Và 1 câu hỏi phụ nữa là làm thế nào để lên level cho nhanh nhỉ?? mình thấy game lên level rất chậm (:|

anhhungah12
02-07-15, 06:05 PM
thế này sửa sao h mấy bác ơi :(

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

không biết chep res TQ vào nó có mất hết việt hóa không nhỉ? giờ chơi có 1acc nản ghê. 1 số sự kiện không tham gia đc[-X

Mình có 3 câu hỏi mong Pro hay AE nào fix đc giúp cho??? ~o)

1. Làm thế nào để chơi 2 acc trở lên? mình test thì thấy chỉ chơi đc 1 acc và mò mãi không ra

2. Bác nào có thể giúp cách bật/ tắt event ví dụ như event năm mới trong game chảng hạn( hết hạn rồi nên ko sai đc)

3. Mình chiêu mộ gần hết có Mấy con tướng bị ẩn( đen) đi .... làm thế nào để kích hoạt ? có điều kiện gì không ? ví dụ tinh quân Ân Hồng, Natra, Lý Tịnh, Thái Ất chân nhân... chẳng hạn,X_X

Và 1 câu hỏi phụ nữa là làm thế nào để lên level cho nhanh nhỉ?? mình thấy game lên level rất chậm (:|

1.chép res TQ vào thì VH mất hết.
2.res TQ chơi 2 acc cùng lúc đc.nhớ để cái pass 2 con khác nhau.ví dụ là 1 với 2.thì nó sẽ ở 2 server là sv1 với sv2.cơ bản nó vẫn chung là 1.:))
thực ra nếu mục đích bác chơi 2 acc chỉ là để làm nv thì chơi 1 cái trước 1 cái sau chơi đến đúng cấp nó mở đủ chức năng cần thiết ra thì bỏ 1 acc đi.hình như là cấp 49 là đại khái đủ chức năng với nv để chơi rồi.chơi 49 nhanh mà.
3.bản TQ chơi lên từng lv nó mở từng event ra cho bác.mới đầu vào game nạp đủ vip10 nó cho gần như full tướng.( thiếu mấy con tướng xanh rách ban đầu và một số con tướng màu tím )
thế nên bác có ý định chơi lâu dài thì việt hóa cái res TQ đi.=))
4.chưa mò đc vụ tắt event.:D
5.muốn lên lv nhanh bác chỉnh cái đạo tháp đổi 1 cái thành exp.trúng thì đc nhận.lên cấp vèo vèo ấy mà.
mà quên lúc đổi bất kì cái nào ở đạo tháp nó vẫn là hình cũ nhưng nếu trúng thì lại nhận đc cái mình đổi nhé.:D.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

sogintdemon
02-07-15, 11:18 PM
Bảng VH vẫn chơi 2 acc được.
ĐK: 3 số đầu tiên của 2 acc không trùng nhau
Pass thì phải khác hoàn toàn.
Như thế mới chơi 2 acc được.
Nếu đặt tên 2 acc gần giống là nó sẽ phát sinh 1 vài lỗi nhỏ hà.

tvnnam
03-07-15, 09:40 AM
Bảng VH vẫn chơi 2 acc được.
ĐK: 3 số đầu tiên của 2 acc không trùng nhau
Pass thì phải khác hoàn toàn.
Như thế mới chơi 2 acc được.
Nếu đặt tên 2 acc gần giống là nó sẽ phát sinh 1 vài lỗi nhỏ hà.

thank bạn muốn lấy con pet ân hồng , natra , lý tịnh , thái ất chân nhân để test mà không biết làm thế nào .... X_X không biết nó có điều kiện gì không .... kích hoạt hết rồi mà toàn màu đen không xài đc>:P

langtuvn
03-07-15, 02:55 PM
Đã fix hết lỗi chưa các bác...
Đang ngồi kéo về.

Ôi con mạng cùi nhà em...

tvnnam
03-07-15, 04:32 PM
Đang ngồi kéo về.

Chưa hết Bác? đang đợi Bác vào fix cùng cho Zui:))

chaulenba
04-07-15, 10:01 AM
Game này có lên online = no-ip được ko nhỉ?

hoaanhhung1789
04-07-15, 01:11 PM
Đang ngồi kéo về.

Ảo Ảo chưa mơ đc lên 5mb /1s bao giờ mà nhìn thấy kinh khủng khiếp:-bd

boydtc
06-07-15, 07:55 AM
[B][COLOR="#FF0000"][SIZE=4]Download :
Link Google <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Link fshare <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Cả 2 link đều đã VH và fix lỗi. Down về không cần chỉnh sửa gì thêm.

sao m add KNB theo như hướng dẫn mà ko đc nhỉ với lại tiền trong game thì xem ở chỗ nào ko thấy ghi ở đâu vậy

tvnnam
06-07-15, 09:07 AM
sao m add KNB theo như hướng dẫn mà ko đc nhỉ với lại tiền trong game thì xem ở chỗ nào ko thấy ghi ở đâu vậy

dùng navicat mà thêm vàng ..... đọc lại trang trước có hướng dẫn rồi bạn nhé. chú ý Stop sever rồi mới thêm sau đó chạy lại sever vào game là thấy nhé

anhhungah12
06-07-15, 09:08 AM
thank bạn muốn lấy con pet ân hồng , natra , lý tịnh , thái ất chân nhân để test mà không biết làm thế nào .... X_X không biết nó có điều kiện gì không .... kích hoạt hết rồi mà toàn màu đen không xài đc>:P

Thái Ất với Ân Hồng thì bó tay.dù lấy đủ 30 mảnh ghép rồi chỉnh lại túi đều ko đc thẻ tướng.
còn từ đầu đến thằng Natra thì vẫn có đc.-__-.

Ở đây em có hẳn 34 Mảnh tướng Ân Hồng mà ko đc thẻ tướng.T_T
Vừa mới chơi lại bản VH trong phần tăng tiên cho mấy thằng tướng không có ghép hồn đỏ từ anh hồn ám kim --> bản này ko có Thái Ất với Ân Hồng rồi.
Có bác nào lúc trc chơi game này của VN mình có thấy Thái Ất với Ân Hòng ko?

tvnnam
06-07-15, 09:18 AM
Thái Ất với Ân Hồng thì bó tay.dù lấy đủ 30 mảnh ghép rồi chỉnh lại túi đều ko đc thẻ tướng.
còn từ đầu đến thằng Natra thì vẫn có đc.-__-.

Ở đây em có hẳn 34 Mảnh tướng Ân Hồng mà ko đc thẻ tướng.T_T

cho mình hỏi lám sao lấy đc pet natra vậy bạn? nó có điều kiện gì về level và thẻ tướng ko? bản này thiếu chức năng trồng cây để đc đan dược tẩy tủy pet mà link <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> :bz

anhhungah12
06-07-15, 09:27 AM
cho mình hỏi lám sao lấy đc pet natra vậy bạn? nó có điều kiện gì về level và thẻ tướng ko? bản này thiếu chức năng trồng cây để đc đan dược tẩy tủy pet mà link <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> :bz

Cái tẩy tủy này bản TQ có cái sài 80đ với 20 vàng đc 0,1 hên thì đc 0,2.bên VH ko có.-_-

tvnnam
06-07-15, 09:37 AM
Cái tẩy tủy này bản TQ có cái sài 80đ với 20 vàng đc 0,1 hên thì đc 0,2.bên VH ko có.-_-

chỉnh kiểu gì ? chỉ mình phát .... Thankz Bạn:x

anhhungah12
06-07-15, 09:59 AM
chỉnh kiểu gì ? chỉ mình phát .... Thankz Bạn:x

bác chỉnh cáo daota.xml trong thư mục config của version trong winscp.bác kéo xuống tìm cái dòng có 600037 sửa cái 37 thành 38 là lý tịnh 39 là Ân Giao 40 là Trịnh Luân.:D
natra thì sửa hẳn cái 600037 thành 5000032.đc luôn cái thẻ tướng natra.
Chỉnh xong lưu lại nhớ reset máy ảo nhé.:D
Nếu bác thích cưỡi con ngựa trong cái event Têta thi sửa thành 840007 nhé.=)).

tvnnam
06-07-15, 10:13 AM
bác chỉnh cáo daota.xml trong thư mục config của version trong winscp.bác kéo xuống tìm cái dòng có 600037 sửa cái 37 thành 38 là lý tịnh 39 là Ân Giao 40 là Trịnh Luân.:D

;)Thank Bác nhé.............Tí đi làm về em test thử :Laluot_231: Thế cho em hỏi thái ất chân nhân và lý tịnh và ân hồng có lấy đc ko? sử dụng thế nào hả bác? làm sao để biết ID các pet nhỉ?

anhhungah12
06-07-15, 10:17 AM
;)Thank Bác nhé.............Tí đi làm về em test thử :Laluot_231: Thế cho em hỏi thái ất chân nhân và lý tịnh và ân hồng có lấy đc ko? sử dụng thế nào hả bác? làm sao để biết ID các pet nhỉ?

ko có Thái Ất với Viên Hồng bản này nhé.Ân Hồng là cái con trên đỉnh tháp hiện tại rồi mà.-_-.
chưa test mấy con ma tướng xem có nhận đc ko?

tvnnam
06-07-15, 10:20 AM
ko có Thái Ất với Viên Hồng bản này nhé.Ân Hồng là cái con trên đỉnh tháp hiện tại rồi mà.-_-.
chưa test mấy con ma tướng xem có nhận đc ko?

con ân hồng ý. mình chiêu mộ đc rồi.... nhưng ko kích hoạt để sử dụng đc ... không biết có điều kiện gì ko bạn nhỉ?

anhhungah12
06-07-15, 10:24 AM
con ân hồng ý. mình chiêu mộ đc rồi.... nhưng ko kích hoạt để sử dụng đc ... không biết có điều kiện gì ko bạn nhỉ?

Bạn ấn xếp trong cái túi đồ.20 cái mảnh thẻ tướng biến thành cái thẻ tướng.lv 25 kích đúp vào là nhận đc thôi.tướng nào cũng thế nhé.

chubby
07-07-15, 10:09 PM

Đã làm theo hướng dẫn của bác nhưng vào game nó vẫn không hiện lên Natra hic hic. Tui chỉnh trong cái folder 20140925R30/release/config/daota.xml => tìm cái dòng "<item type="1" rewardID="600037:2" rate="1" />" và sửa nó thành 600038, 600039, 600040 và 5000032 vẫn không có tác dụng. Sau khi chỉnh xong đã reset máy ảo, stop server và chạy lại từ đầu nhưng khi vào game vẫn không thay đổi được top của Đạo Tháp hic. Bác help dùm với thanks nhiều :x

Double.T
08-07-15, 03:54 AM
Đã làm theo hướng dẫn của bác nhưng vào game nó vẫn không hiện lên Natra hic hic. Tui chỉnh trong cái folder 20140925R30/release/config/daota.xml => tìm cái dòng "<item type="1" rewardID="600037:2" rate="1" />" và sửa nó thành 600038, 600039, 600040 và 5000032 vẫn không có tác dụng. Sau khi chỉnh xong đã reset máy ảo, stop server và chạy lại từ đầu nhưng khi vào game vẫn không thay đổi được top của Đạo Tháp hic. Bác help dùm với thanks nhiều :x

Thử chỉnh cả trong res/config/xml xem. Nhỡ đâu nó không đồng bộ
Tất cả mọi event và thời gian hoạt động mình nhớ ko nhầm thì ở trong InnerActive,muốn tăng time hoạt động lên thì chỉnh ở endtime.
Còn muốn nó mất luôn event thì chỉnh trong disappertime ( chả nhớ đúng ko ) cho time lùi về ngày nào đó trước time hiện tại là được.

Chắc lại down lại về vọc vạch quá :D

chubby
08-07-15, 04:17 PM
Thử chỉnh cả trong res/config/xml xem. Nhỡ đâu nó không đồng bộ
Tất cả mọi event và thời gian hoạt động mình nhớ ko nhầm thì ở trong InnerActive,muốn tăng time hoạt động lên thì chỉnh ở endtime.
Còn muốn nó mất luôn event thì chỉnh trong disappertime ( chả nhớ đúng ko ) cho time lùi về ngày nào đó trước time hiện tại là được.

Chắc lại down lại về vọc vạch quá :D

Thanks bác tui chỉnh tới chỉnh lui cuối cùng cũng được hihi :-*. Chỉ có 2 con Thái Ất với Viên Hồng mặc dù có thẻ tướng nhưng không kích hoạt được hic. Chắc version này chưa kích hoạt được 2 con ấy.

Bác vọc lại hướng dẫn anh em cách mở các event với. :)

anhhungah12
08-07-15, 06:25 PM

trong đạo tháp hình vẫn y như cũ nhưng nếu quay trúng thì lại đc cái bác đã chỉnh.:D.

anhhungah12
09-07-15, 03:36 AM
Đang chơi yên ổn thì tự dưng lại bị lỗi này.đắng.~~
có phải là ko kết nối được đến máy ảo ko nhỉ? bác nào biết cách fix chỉ mình với.:D

Double.T
09-07-15, 05:27 AM
có phải là ko kết nối được đến máy ảo ko nhỉ? bác nào biết cách fix chỉ mình với.:D

Bạn ping đến máy ảo xem có kết nối ko?

tvnnam
09-07-15, 07:37 AM

tắt card mạng chính là vào được............... hoặc đổi DNS thành 8888 và 8844 ;))

vikingtc
09-07-15, 07:44 AM
game ngon , thanks bác thớt :)>-

anhhungah12
09-07-15, 09:55 AM
Bạn ping đến máy ảo xem có kết nối ko?

ping đến 191.168.100.1 thì đc.

tắt card mạng chính là vào được............... hoặc đổi DNS thành 8888 và 8844 ;))

trc ko có vẫn bình thường.tự dưng dở chứng.~~

minhkhanh109
09-07-15, 02:52 PM
mấy mày ko có ổ địa D, giờ phải làm sao đây mấy pro??

anhhungah12
09-07-15, 03:29 PM

Phải chuột vào my computer--->manage--->Disk Managerment---> phải chuột ổ khác ổ D chọn dòng change driver letter and paths....---> đổi nó thành ổ D là xong.
Chi tiết hơn có thể hỏi gu gồ tiên sinh.

anhhungah12
09-07-15, 04:06 PM
Có bác nào chơi ver TQ biết làm sao cho mấy con tướng nó lên lv khi ko chiêu mộ nó không?
không như bản VH thì tướng chính lv nhiêu thì tướng phụ lv đó.ai biết làm ntn chỉ với.

minhkhanh109
09-07-15, 04:21 PM
Phải chuột vào my computer--->manage--->Disk Managerment---> phải chuột ổ khác ổ D chọn dòng change driver letter and paths....---> đổi nó thành ổ D là xong.
Chi tiết hơn có thể hỏi gu gồ tiên sinh.
em làm như bác nói rồi, mà trong danh sách đó ko có chữ D.

provh
10-07-15, 02:39 PM
Mình bị lỗi như thế này mọi người giúp mình với

Double.T
10-07-15, 03:08 PM
Mình bị lỗi như thế này mọi người giúp mình với

Cứ click tiếp 2 với 3...............

anhhungah12
10-07-15, 04:40 PM
Bác Double.T biết sao chơi bản TQ rất hay bị crash cái chardata ko?
mỗi lần chơi bị lỗi là phải chơi lại từ đầu.
muốn có 2 con lên lv 60 để chơi cái anh hùng liên minh mà khó khăn quá.-_-

chubby
11-07-15, 12:25 AM
Có anh em nào mò ra được cách mở Thái Ất share cho mọi người với b-)b-)b-)b-)

Bác Double.T biết không chỉ ae với :> thanksssssssssssss

chubby
11-07-15, 12:38 AM

Nếu muốn chơi ở ổ đĩa khác thì bác sửa mấy cái đường dẫn trong file ở các mục sau:

1. Tìm file essamp.ini trong thư mục DauChienThan\ESSamp
2. Tìm file <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> trong thư mục DauChienThan\ESSamp\Apache2\conf
3. Tìm file my.ini trong thư mục DauChienThan\ESSamp\MySQL5
4. Tìm file php.ini trong thư mục DauChienThan\ESSamp\PHP5

( Mở các file đó lên tìm và sửa lại tất cả đường dẫn ở ổ đĩa nào mà bác giải nén game đấu chiến thần. )

5. Vào thư mục DauChienThan sửa lại shortcut 1. Essamp bằng cách chuột phải => chọn properties => Sửa lại đường dẫn Target và Start in. Sửa tương tự đối với 2 shortcut còn lại là 2. SecureCRT và 3.WinSCP

Sau đó làm theo hướng dẫn của bác Double.T ở trang #1 là chơi được game. Enjoy!!!! ;)

sang2305
12-07-15, 12:38 PM
Có bạn nào biết lỗi này không?mình mò hoài không ra. Do tiếng tàu nên mình dùng việt hóa cái ESchSamp.exe để biết lỗi gì. bạn nào biết chỉ cho mình nhè
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

anhhungah12
12-07-15, 08:18 PM
Bác thử Run as administrator xem sao?

sogintdemon
13-07-15, 09:20 AM
Có bạn nào biết lỗi này không?mình mò hoài không ra. Do tiếng tàu nên mình dùng việt hóa cái ESchSamp.exe để biết lỗi gì. bạn nào biết chỉ cho mình nhè
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Pác thử bấm vô dòng " Khởi động lại " một vài lần xem có chạy được không. Chạy quyền Admin nha.

sang2305
13-07-15, 10:03 AM
Pác thử bấm vô dòng " Khởi động lại " một vài lần xem có chạy được không. Chạy quyền Admin nha.
vẫn không được luôn bạn à, mình đã dùng đủ cách hết, không biết do minh sử dụng win 8.1 không nữa.8-|

foxninetailed
13-07-15, 03:35 PM
ai biết mở mấy c tướng đỏ kiểu j ko

anhhungah12
13-07-15, 03:48 PM
ai biết mở mấy c tướng đỏ kiểu j ko

chơi res TQ đi bác.có đủ tướng nhưng ko có cái anh hung liên minh.đắng.

phamanhtai
18-07-15, 09:08 AM
bạn nào cho mình hỏi với.
mình muốn chỉnh thêm exp nhận được ở daota, thì id của exp là gì vậy?
nick chính của mình là số 1 ( chỉ có 1 số ), giờ muốn lập thêm 1 nick nữa, để chơi 1 lúc 2 nick, mà có thể vào 1 lúc thì lập nick như thế nào thì sẽ không bị trùng?
cảm ơn !.!

Tuan565
18-07-15, 01:25 PM
Cảnh cáo lần 1 không tìm thuê ở topic này . Cần thì lập topic ở chatchit ko ai cấm
Không quảng cáo server private tại đây nữa

xluutienx
18-07-15, 06:50 PM

Lỗi này là gì vậy mọi người :(

Palestin
18-07-15, 11:29 PM
Lỗi này là gì vậy mọi người :(

tới đó là xong rồi , ko thì root 123456 xong thì qua mở Essamp rồi SecureCRT mở hết các tap rồi vào game thôi ;))

haidang115
19-07-15, 07:31 PM
Tks thớt nha. lâu lâu vô lại có game nghịch :D

hasuxi
20-07-15, 10:03 PM
ai hướng dẫn mình chi tiết cách tăng exp nhanh không ? Lên lv lâu quá

anhhungah12
21-07-15, 06:58 PM
ai hướng dẫn mình chi tiết cách tăng exp nhanh không ? Lên lv lâu quá

Nhanh nhất là vào navicat set lv100.nhưng trc khi set lv100 ko đc chiêu tướng nào cả.
còn đã lỡ chiêu tướng rồi thì set tướng chính lv99 thôi.rồi chơi lên lv100.để cả lũ tướng đi cùng mình lên lv100 hết.:D
còn một cách nữa là mở đạo tháp cho tất cả biến thành exp.để 1 tỷ exp.quay khoảng 50 lần thôi.chắc lv100 đc.=))
id của exp là 200003 nhé.:P

foxninetailed
22-07-15, 08:51 PM
bạn nào cho mình hỏi với.
mình muốn chỉnh thêm exp nhận được ở daota, thì id của exp là gì vậy?
nick chính của mình là số 1 ( chỉ có 1 số ), giờ muốn lập thêm 1 nick nữa, để chơi 1 lúc 2 nick, mà có thể vào 1 lúc thì lập nick như thế nào thì sẽ không bị trùng?
cảm ơn !.!

200003 exp
200002 chân khí
200004 danh vọng
200001 xu
muốn lấy thêm nhiều id nữa vào res~>item~>icon có tất cả ở đấy
còn muốn chơi 2 acc cùng lúc sửa thành 2 rồi đặt tên và pass khác nhau là đc

HuyKhang
23-07-15, 03:36 PM
Đọc từ #1 đến #313 cuối cùng cũng vào đc game.Các bác cho hỏi sao em chơi tới level 16 là nó không cho làm nhiệm vụ nữa.Thì sao mà lên level

foxninetailed
23-07-15, 09:18 PM
Đọc từ #1 đến #313 cuối cùng cũng vào đc game.Các bác cho hỏi sao em chơi tới level 16 là nó không cho làm nhiệm vụ nữa.Thì sao mà lên level

lần đầu tiên mình thấy cái lỗi này :Laluot_149:

anhhungah12
23-07-15, 10:37 PM

Ít nhất phải đến lv3x trở đi mới có chuyện dừng nv lại nhé.nó bắt lên cấp mới đc làm nv tiếp.thử treo phụ bản đi lên lv xem sao.

sogintdemon
24-07-15, 12:35 AM

Có lẽ nó bị đơ. Nên bạn f5 lại thì nó sẽ chạy được bình thường, nhấp vô NPC sẽ có nv

anhhungxxx
24-07-15, 04:47 PM
Đã làm theo hướng dẫn, run as admin, nhưng không vào được 127.0.0.1, ai giúp mình với

anhhungxxx
24-07-15, 09:50 PM
Đã làm theo hướng dẫn, run as admin, nhưng không vào được 127.0.0.1, ai giúp mình với

Không có ai giúp mình với
Mình đã thử ping từ máy thật đến 192.168.200.0 nhưng không được
Đăng nhập cái localhost trên VM thì chỉ nhập được id, còn password thì không nhập được "123456" vào :(

nobitajx2
24-07-15, 10:16 PM
tự nhiên hôm nay bị lỗi LoginFail --->8 bác nào thông não phát
Đã đặt pass account = số và ko quá 5 số

foxninetailed
24-07-15, 10:52 PM
Không có ai giúp mình với
Mình đã thử ping từ máy thật đến 192.168.200.0 nhưng không được
Đăng nhập cái localhost trên VM thì chỉ nhập được id, còn password thì không nhập được "123456" vào :(

theo như trên hình thì essamp của bạn chưa bật
b1: khởi động vm
b2: bật essamp . click vào dòng trên . nếu click vào mà nó hiện thông báo tức đã trùng port . ko hiện là ok . tốt nhất là run admin
b3: CRT click 1.2.3 đợi hiện chữ succes là ok

tự nhiên hôm nay bị lỗi LoginFail --->8 bác nào thông não phát
Đã đặt pass account = số và ko quá 5 số

F5 lại vài lần nhé bạn hoặc đợi 1 lúc để sever load xong

nobitajx2
24-07-15, 10:58 PM
b2: bật essamp . click vào dòng trên . nếu click vào mà nó hiện thông báo tức đã trùng port . ko hiện là ok . tốt nhất là run admin

F5 mấy chục lần rồi bạn ak? SV báo succes rồi

anhhungxxx
24-07-15, 11:30 PM

Cảm ơn bạn, mình đã vào game được rồi
Trong khi chơi game có gặp lỗi gì mong các bạn chỉ giúp :D

Connor
25-07-15, 05:25 PM
Giải nén trên ổ khác được không vậy bạn?

foxninetailed
25-07-15, 06:35 PM
F5 mấy chục lần rồi bạn ak? SV báo succes rồi

thế mình chịu . bt mình f5 vài lần là đc

foxninetailed
25-07-15, 06:44 PM
Giải nén trên ổ khác được không vậy bạn?

mặc định là ổ D còn muốn đổi đọc và làm theo hd

s3501519
26-07-15, 10:53 AM
Bạn thử dùng 7zip xem
30 charrrrrrrrr

anh em xem giúp mình sửa lỗi này như thế nào vậy, tks nhiều

Double.T
26-07-15, 10:54 AM
anh em xem giúp mình sửa lỗi này như thế nào vậy, tks nhiều

Bạn up hình host khác,mình ko xem được

s3501519
26-07-15, 11:38 AM

mình chỉnh tói chỉnh lui mà vẫn k dc bạn ơi. mình enable VT trong bios r

s3501519
26-07-15, 01:15 PM

mình enable VT r mà vẫn k dc nè bạn

s3501519
26-07-15, 08:26 PM
tks bạn Double.T nha, bạn giúp đỡ nhiệt tình lắm :)

klzhenyubu
29-07-15, 10:41 PM
Có ai chơi dc một lúc 2 acc không chỉ mình với, chỉnh chỗ nào. Các bạn nói chung chung mình không hiểu 8-x

tvnnam
29-07-15, 11:07 PM
Có ai chơi dc một lúc 2 acc không chỉ mình với, chỉnh chỗ nào. Các bạn nói chung chung mình không hiểu 8-x

Để chơi 2 acc được.
Yêu cầu 3 số đầu tiên của 2 acc bạn tạo không trùng nhau
Pass thì phải khác nhau hoàn toàn không được trùng
và tên nhân vật cũng phải khác nhau hoàn toàn

Nếu đặt tên 2 acc gần giống là nó sẽ phát sinh lỗi ngay nên ko chơi đc 2acc

minhkhanh109
30-07-15, 12:00 AM
cái này đưa lên online thế nào vậy mấy pro! thanks

isomaster
10-08-15, 12:24 AM
Làm sao để chỉnh giờ server giống giờ của win vậy?

pispos
16-08-15, 01:45 PM
Làm sao để chỉnh giờ server giống giờ của win vậy?

sau khi ngừng game bạn shutdown máy ảo là được đừng pause :)

mrlangkhach
18-08-15, 12:21 PM

Double.T
18-08-15, 12:24 PM

Dùng tiếng nào mà chả được. Miễn là kết nối đúng ip,tài khoản. Copy mấy cái lệnh chạy server nữa là được.

mrlangkhach
18-08-15, 12:27 PM
Em mò mẫm thôi. Thấy mấy bản tiếng trung tạo dc mấy cái nút xanh xanh. Thử về bản tiếng anh coi sao. Em nghịch CRT nhiều nhưng game web mới mò vào lần đầu tiên nên thấy lạ bác ạ. Vs lại quen dùng tiếng anh rồi.

mrlangkhach
18-08-15, 12:39 PM
Bác để quả NetMask dc đấy :)). Bảo config IP mà k bảo config netmask :)) Vào kiểm tra thấy 255.255.255.192 :))

KhoaiTayLac
18-08-15, 05:55 PM
Cho ? cái này ổ D mình ko đủ dung lượng vậy mình có thể giải nén chổ khác co chạy dc game ko

Double.T
18-08-15, 08:23 PM
Cho ? cái này ổ D mình ko đủ dung lượng vậy mình có thể giải nén chổ khác co chạy dc game ko

Được bạn. Hoặc bạn chỉ cần giữ lại cái ESSamp và SecureCRT ở ổ D. Còn cái máy ảo thì di chuyển đi chỗ khác.

kenpro7777
23-08-15, 03:04 PM
Bạn ơi mình mới tải về đưa lên trên vps chạy thư như connect thì nó b loginfail --> 8

Cho hỏi có cần thay đổi IP ở đâu để chạy nữa ko vậy chủ topic

Double.T
23-08-15, 04:13 PM
Bạn ơi mình mới tải về đưa lên trên vps chạy thư như connect thì nó b loginfail --> 8

Cho hỏi có cần thay đổi IP ở đâu để chạy nữa ko vậy chủ topic

Lỗi đó hình như ko phải do sai ip. Là 1 trong các nguyên nhân này :
-Server chưa load xong hoặc load lỗi
-Đặt pass quá 5 ký tự
-Chỉnh sửa hoặc xóa gì đó trong database gây lỗi. import lại db.

kenpro7777
23-08-15, 06:24 PM
Lỗi đó hình như ko phải do sai ip. Là 1 trong các nguyên nhân này :
-Server chưa load xong hoặc load lỗi
-Đặt pass quá 5 ký tự
-Chỉnh sửa hoặc xóa gì đó trong database gây lỗi. import lại db.

Mình đưa nguyên bản của bạn lên chạy như clip luôn pass cũng ko quá 5 ký tự nên mình ko biết lỗi gì . Chủ thớt có thể teamview xem giúp mình dc ko

namqwer16
23-08-15, 07:00 PM
Cho e hỏi là có chỉnh được time ra boss thế giới k bác thớt ơi
e đặt tên vs pas # nhau r mà vẫn k chơi đc 2acc buồn quá

cuongpzo
30-08-15, 07:03 AM
Đang tính download về mà thấy 11.1Gb thì hết muốn download rồi. Thôi khi nào thật rãnh chạy ra quán được thì load về cho đỡ 3G.

LuongITvn
31-08-15, 10:48 PM
Đang kéo rồi. 1 tiếng nữa ms xong. thôi đi ngủ mai chơi. Cảm ơn thớt nhé>:D

quang721236
17-09-15, 10:45 PM
UPUP cho bác nào còn quan tâm :3 ai bik chỉnh chơi qua LAN ra sao không thanks

gamevnhay
20-09-15, 06:17 PM
The configuration file "D:\DauChienThan\Dau Chien Than\CentOS 64 位.vmx" was created by a VMware product that is incompatible with this version of VMware Workstation and cannot be used.

Cannot open the configuration file D:\DauChienThan\Dau Chien Than\CentOS 64 位.vmx.

Của em bị lỗi ntn giờ giải quyết sao bác ơi vừa cài đã lỗi

anhhungah12
21-09-15, 09:06 AM
Của em bị lỗi ntn giờ giải quyết sao bác ơi vừa cài đã lỗi

CPU ko hỗ trợ.:-S .

Tuan565
21-09-15, 10:40 AM
Cài bản Vmware mới hơn đi.,.................................

kkomia7
29-09-15, 01:45 PM
Thanks bác đã share. game này ngon quá :)
:)) Các bán config IP thế nào mà em bật máy bảo xong ifcongfig thì eth0 nó IP là 192.168.234.xxx:))
Nhảy vô ifcfg-eth0 thì IP đúng là 192.168.200.128 rồi cơ mà BOOTPROTO lại để là DHCP. Đành lòng chuyển về static để chạy được :)
Cho em hỏi thêm là h em host cái login vs pay trên local bằng XAMPP có sẵn rồi thì làm sao để chỉnh lại cái IP server nó sẽ kết nối đến. H chỉ biết làm cho nó kết nối đến 192.168.200.128 được thôi :(
Mò trong 2 cái file đó đổi linh tinh rồi mà chưa được.
Tại đang muốn config để anh em trong phòng trọ chơi vs nhau cho đỡ tự kỉ :(

vaixoan
01-10-15, 10:49 AM
Mình tài về rồi mà không cài được.. thích chơi game này quá. ai làm được rồi teamview giúp mình được không

mrken_94
03-10-15, 01:30 AM
Ai biết fix lỗi ???? ở SecureCRT không nhỉ. Thấy có 1 bạn cũng bị như vậy đã fix được nhưng chưa public lên đây :D

Vào 127.0.0.1 được nhưng 192.168.200.128 thì không được, ping cũng ko được luôn

matrixvn
03-10-15, 02:56 AM
Ai biết fix lỗi ???? ở SecureCRT không nhỉ. Thấy có 1 bạn cũng bị như vậy đã fix được nhưng chưa public lên đây :D

Vào 127.0.0.1 được nhưng 192.168.200.128 thì không được, ping cũng ko được luôn

Ping không được máy ảo có nghĩa là network cài sai gì đó, coi chỉnh lại IP NAT cho đúng.

cái ??? ở CRT mình chẳng biết là gì nhưng CRT nó chỉ là 1 cái chương trình kết nối thôi, bạn chỉ đúng IP máy ảo + username + pass là dc.

trtiendat
03-10-15, 08:37 AM
cái vmware của e chạy load tới cái 016 là nó báo fail :(( ai giúp e với

trtiendat
03-10-15, 04:47 PM
hjx bác nào cho e ý kiến với hay là phải down lại >"< 11g muốn oải quá

anhhungah12
03-10-15, 06:41 PM
cái vmware của e chạy load tới cái 016 là nó báo fail :(( ai giúp e với

hjx bác nào cho e ý kiến với hay là phải down lại >"< 11g muốn oải quá

Load tới 016 là sao bác? bác cho xin demo cái hình mới biết đc down lại hay ko chứ? :|

thienvk
03-10-15, 07:21 PM
Download từ bọn TQ về có virus nên bỏ qua luôn

trtiendat
05-10-15, 09:03 AM
Load tới 016 là sao bác? bác cho xin demo cái hình mới biết đc down lại hay ko chứ? :|

hjx mình đang down lại rồi :v vmware nó load đến file 16 là nó báo lỗi =)) down lại xem thế nào >"<

pesuzu
09-10-15, 03:35 PM

mình bị lỗi như vậy, trong cai VMware ko thông báo Last Login, SecureCRT thì thông báo Success, nhưng vào trình duyệt gõ 127.0.0.1:8080 thì Not Found :|
vì trung port 80, nên mình thay đổi trong file essamp.ini thành port 8080

Cao nhân nào gỡ rối giúp mình

qhnguyen
20-10-15, 06:22 PM
bác thớt hướng dẫn cấu hình chơi LAN đi...tự sướng một mình hoài cũng mau chán lắm

Double.T
21-10-15, 01:36 AM
bác thớt hướng dẫn cấu hình chơi LAN đi...tự sướng một mình hoài cũng mau chán lắm

Game này xóa lâu rồi,lười down lại. Với cả cũng ko rành lắm về linux nên ko hướng dẫn b được.

anhtuanvo
25-10-15, 05:34 PM
Bác nào hướng dẫn e sửa lỗi trùng port 80 đựoc không? Tìm trên mạng hoài mà không ra :-/

PhamNinh
25-10-15, 06:03 PM
Bác nào hướng dẫn e sửa lỗi trùng port 80 đựoc không? Tìm trên mạng hoài mà không ra :-/

trùng port 80 thì đổi port khác xem bạn ơi

anhtuanvo
26-10-15, 10:15 PM
Đạo Tháp làm ssao nó có nhỉ, e làm nv chính mãi mà có thấy nó xuất hiện đâu

uplever001
27-10-15, 09:55 AM
VT-x. BIOS vừa enable xong lại bị thế này, cao nhân nào biết fix chỉ với

Tuan565
27-10-15, 10:05 AM
VT-x. BIOS vừa enable xong lại bị thế này, cao nhân nào biết fix chỉ với

Ko đủ RAM............................................... .....

uplever001
27-10-15, 01:28 PM
Lỗi này, đã nhấn YES nhưng khi vào 127.0.0.1 chỉ hiện màn hình trắng. Nếu là trùng port thì anh nào có thể hướng dẫn cụ thể được không.
Hoặc cho em xin cái link chi tiết khắc phục lỗi trùng port với chứ gg toàn nói chung chung không rõ lắm.

theanh2013
27-10-15, 03:50 PM
Sao mà nó nặng thế?
30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

kkomia7
27-10-15, 04:16 PM
Lỗi này, đã nhấn YES nhưng khi vào 127.0.0.1 chỉ hiện màn hình trắng. Nếu là trùng port thì anh nào có thể hướng dẫn cụ thể được không.
Hoặc cho em xin cái link chi tiết khắc phục lỗi trùng port với chứ gg toàn nói chung chung không rõ lắm.

bạn có đang dùng 1 cái nào host trên localhost không thế :))
Nếu có thì mở thư mục Essxamp/<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> lên có 2 file php đó vứt vào cái webserver bạn đang chạy ý

uplever001
27-10-15, 05:25 PM
Đã khắc phục xong lỗi chiếm port, mò 1 chút cũng xong.
Ai bị tuơng tự có thể xem trong link này cách fix <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

hainhipro
16-11-15, 01:51 AM
Ai giúp mình với , login game bị lỗi connec timeout

trtiendat
17-11-15, 04:15 PM
bạn nào cho mình hỏi chỉnh quà online với x exp ở đâu vậy :3

trtiendat
17-11-15, 09:39 PM
chỉnh được cái nhận quà online rồi mà mình thử cách các bạn bày mà vẫn không chơi được 2 acc /1 pc >"<

lehieuaa
25-11-15, 08:27 AM
open vm và bấm play nó hiện lỗi này. các bạn giúp phát

longeragon999
25-11-15, 08:42 AM
open vm và bấm play nó hiện lỗi này. các bạn giúp phát

cài lại hoặc repair vm là đc.
:D:D

lehieuaa
25-11-15, 02:10 PM
làm sáng giờ mà cứ bị lỗi không khởi động được SCRT. đọc hết mấy cái # luôn hĩ. sau khi bấm vào SCRT thì hiện cái này
mình bấm cái ở giũa (s) thì nó hiện ra cái này
mò chỉnh đường link nãy giờ mà vẫn ko được. mong bạn nào chỉ giúp phát. thanks

Tuan565
25-11-15, 02:51 PM
Cái kia có sao đâu .Cứ Ok rồi bật game thôi

nghichtu91
25-11-15, 02:56 PM
cái game này hại máy vãi.
ai có vps thì cài trên đó mà chơi.

lehieuaa
25-11-15, 06:38 PM
mình làm theo hướng dẫn và bây giờ vào 127.0.0.1 thì ko được vậy các bạn. vào <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> cũng không được. ai rảnh team giúp mình với

commando0305
26-11-15, 08:22 AM
cho mình hỏi chỉnh Rate EXP ở đâu vậy mọi người ? thêm chức năng admin hay GM cho nhân vật đc ko ?

commando0305
30-11-15, 05:06 PM
xin hướng dẩn cách fix để chơi đc nhiều acc. mình đã đặt tên,đặt pass khác nhau hoàn toàn nhưng vẫn ko chơi đc 2 acc ! thanks !

anhhungah12
30-11-15, 06:08 PM
xin hướng dẩn cách fix để chơi đc nhiều acc. mình đã đặt tên,đặt pass khác nhau hoàn toàn nhưng vẫn ko chơi đc 2 acc ! thanks !

chỉ cần tài khoản khác thôi cũng đc.mất khẩu nó coi là server nữa nên ko cần.thấy máy mình ko bị gì.thử mở bằng tab mới ( ctrl+click ) chứ đừng click thử ko xem?
exp thì vào config->sửa cái <boss param="20" />, cái 20 to lên là x EXP cao lên trong file wjp.xml nhé.
bảo lắc xúc xắc làm nv là lên cấp.để cho hợp lý nhé.như t để 100 thôi mà 2 nv lên cấp 100 luôn thì phảii.:D.
cũng lâu rồi mới vào test lại.sai gì cho mình xin lỗi.

commando0305
01-12-15, 10:37 AM
1. Sửa trong file index.php của rest thay uid = 1,2,3,4,5.... gì gì đó mỗi id là 1 acc.
Mình cũng mò mãi ko ra cách bật tắt event năm mới :(, Nạp KNB thì toàn bị lỗi qid ( ERROR: [HTTP] trường qid phân tích lỗi ).

file index.php nằm ở đâu vậy bạn ? sao mình tìm hoài ko thấy ? bạn chỉ mình với,thanks !
với lại sao chơi hoài mà ko thấy chức năng Đạo Tháp ở đâu vậy ???

giavu11
12-12-15, 11:24 PM
Các anh cho em hỏi.
Vì sao em vào Đăng nhập máy ảo em nhập tên root thì được mà tới pas thì bàn phím bấm không được là sao nhỉ..

anhhungah12
13-12-15, 03:02 AM
Các anh cho em hỏi.
Vì sao em vào Đăng nhập máy ảo em nhập tên root thì được mà tới pas thì bàn phím bấm không được là sao nhỉ..

Cứ viết pass vào rồi ấn enter là được.nó ko hiện mấy dấu * đâu mà hóng.-_-

giavu11
13-12-15, 08:46 AM
Cứ viết pass vào rồi ấn enter là được.nó ko hiện mấy dấu * đâu mà hóng.-_-

Bị như thế này là sao các a

anhhungah12
13-12-15, 12:49 PM
Bị như thế này là sao các a

bác gõ chữ zwj vào làm gì thế? :|
đến đây rồi thì bật Essamp với secureCRT lên rồi chiến thôi.

giavu11
13-12-15, 09:39 PM
Các bác cho em hỏi chút sao em làm mọi cách rồi mà vẫn không chơi được 2 nick nhỉ..
Với event đập trứng cũng không có thấy
Thanks~!

anhhungah12
13-12-15, 10:50 PM
Các bác cho em hỏi chút sao em làm mọi cách rồi mà vẫn không chơi được 2 nick nhỉ..
Với event đập trứng cũng không có thấy
Thanks~!

Đặt cái pass khác đi là được mà.nghe mấy bác trc nói còn chỉnh file index.php gì gì đó nữa.ko đc thì làm theo thử xem.

giavu11
14-12-15, 10:28 AM
Đặt cái pass khác đi là được mà.nghe mấy bác trc nói còn chỉnh file index.php gì gì đó nữa.ko đc thì làm theo thử xem.

Tớ làm mọi cách rồi đặt acc vs pass khác hoàn toàn cũng bị disconet nick kia..sữa file thì ko hiểu nên chả làm được :(

anhhungah12
14-12-15, 04:29 PM
Tớ làm mọi cách rồi đặt acc vs pass khác hoàn toàn cũng bị disconet nick kia..sữa file thì ko hiểu nên chả làm được :(

cái file index.php nó nằm trong thư mục Essamp/<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ấy.chỉnh cái dòng uid=1 thành uid=1,2,3,4,5 thử xem.
ko hiểu tại sao chứ t vẫn chơi 2 acc được mà ko phải chỉnh gì cả.nếu ko đc bác thử chơi bằng 2 trình duyệt khác nhau chưa? =))
2 acc cùng chạy nhé.đều sv1 mỗi tên acc là khác thôi.:D

xuanthanhyt
19-12-15, 09:44 PM
cái file index.php nó nằm trong thư mục Essamp/<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ấy.chỉnh cái dòng uid=1 thành uid=1,2,3,4,5 thử xem.
ko hiểu tại sao chứ t vẫn chơi 2 acc được mà ko phải chỉnh gì cả.nếu ko đc bác thử chơi bằng 2 trình duyệt khác nhau chưa? =))
2 acc cùng chạy nhé.đều sv1 mỗi tên acc là khác thôi.:D

Cái này bác xài res của TQ hay cái VH của chủ thớt vậy?

anhhungah12
19-12-15, 10:09 PM
Cái này bác xài res của TQ hay cái VH của chủ thớt vậy?

Theo em thì bác nên chơi res TQ rồi việt hóa được nó thì tốt nhất.có đầy đủ các tướng và mấy món đồ chân hay thần gì đó.( thường-->chân-->thần hay là thường-->thần-->chân e quên mất rồi :D)

KangGary
24-12-15, 09:49 AM
Lỗi này lỗi gì vậy mọi người[-O<[-O<[-O<

tuidangvui
24-12-15, 10:00 AM
Lỗi này lỗi gì vậy mọi người

Truy cập bị từ chối, nhập lại mật khẩu chính xác là dc

utkha
24-12-15, 12:26 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 6eb299a17f8fc40f5499176ff82&oe=567D6516

KangGary
24-12-15, 12:30 PM
Truy cập bị từ chối, nhập lại mật khẩu chính xác là dc

utkha
24-12-15, 12:31 PM

hình như là 123456 mà bác 30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

KangGary
24-12-15, 12:36 PM
hình như là 123456 mà bác 30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

Cám ơn bác nhiều ;));));)) làm qua nay loay hoay

utkha
26-12-15, 11:17 AM

mình bị lỗi như trên mình làm theo hướng dẫn của bác Double.T rồi mà vẫn bị , nó còn không hiện cái bảng để điền pass :|

cái này là do cái essam bị chiếm port nhé bác :D

cobemuadong123
15-01-16, 11:04 AM
Ai biết cách mở đao tháp không vậy. Mình chơi tới cấp 50 mà k có even đao tháp với mấy even khác

anhhungah12
15-01-16, 12:06 PM
Ai biết cách mở đao tháp không vậy. Mình chơi tới cấp 50 mà k có even đao tháp với mấy even khác

Mò trong inneractive.xml.ko nhầm id của nó là 1094.

cobemuadong123
15-01-16, 12:25 PM

Mở bằng winscp hả bạn. Trong đó có 2 3 mục có tên y như vậy mình không biết cái nào

Bạn có face không team hộ mình với

anhhungah12
16-01-16, 07:01 AM
Mở bằng winscp hả bạn. Trong đó có 2 3 mục có tên y như vậy mình không biết cái nào

Bạn có face không team hộ mình với

dùng win scp.chỉnh cả trong cái thư mục root/web/config với cả /home/ztgame/game_server/20140925R30/config nữa.
hiện tại mình phải dùng dcom.thế nên là khó teamview đc lắm.bạn thông cảm.

cobemuadong123
16-01-16, 01:16 PM
dùng win scp.chỉnh cả trong cái thư mục root/web/config với cả /home/ztgame/game_server/20140925R30/config nữa.
hiện tại mình phải dùng dcom.thế nên là khó teamview đc lắm.bạn thông cảm.
Ok bạn để mình sửa thử. Trước mình chỉ sửa ở inteactive thoi

zminhducz
16-01-16, 08:43 PM
game này phải cài VMWare mới chơi được hay sao vậy mọi người?mình gà quá.tại dow về vô cái CentOS 64 位.vmx không được.

anhhungah12
16-01-16, 09:13 PM
game này phải cài VMWare mới chơi được hay sao vậy mọi người?mình gà quá.tại dow về vô cái CentOS 64 位.vmx không được.

VMWare 10 cho chắc ăn bác nhé .

zminhducz
16-01-16, 09:39 PM
VMWare 10 cho chắc ăn bác nhé .

VMware 9 không mở được.chắc phải tải 10 quá.

zminhducz
17-01-16, 12:59 AM
cái này là do cái essam bị chiếm port nhé bác :D

mình cũng bị như vậy?làm sao giải quyết giúp mình với...có chạy cái nào đâu mà bị chiếm port nhỉ?chạy mỗi cái essam

yeuanhvip
24-01-16, 11:10 PM
Sao mình add knb qua web không được nhi? Xài Navicat chỉ add knb mà ko nâng Vip được :-/:-?:-/
Somebody help

ZhouJieLun
25-01-16, 08:37 AM
Sao mình add knb qua web không được nhi? Xài Navicat chỉ add knb mà ko nâng Vip được :-/:-?:-/
Somebody help
Vẫn Add bằng web bt, xài bản của tuấn mới ko add dc thôi(:|

yeuanhvip
25-01-16, 09:24 AM
Vẫn Add bằng web bt, xài bản của tuấn mới ko add dc thôi(:|

giangnt
26-01-16, 11:24 PM
Thím nào chỉ em cách lên level nhanh cấu hình ở đâu vậy ạ cày 1 ngày liên mới lên đc 50 cấp vãi quá

streeter
06-02-16, 12:01 AM
Game chơi ok nhưng chẳng hiểu sao hôm nay vào game toàn login fail :( vào navicat chỗ chỉnh sửa thông tin nhân vật thì nó báo lỗi :( xong del game

Thím nào chỉ em cách lên level nhanh cấu hình ở đâu vậy ạ cày 1 ngày liên mới lên đc 50 cấp vãi quá

Navicat - zwj - chardata xong chỉnh sửa level , $$$ , HP , MP , ...

lovedawn
27-02-16, 07:39 PM
Chủ thớt cho em hỏi dùng phiên bản vmware nào được không, em dùng 9.0.2 build 1031769 nó báo phiên bản vmware không phù hợp, không mở vmware được :(

Double.T
27-02-16, 10:03 PM
Chủ thớt cho em hỏi dùng phiên bản vmware nào được không, em dùng 9.0.2 build 1031769 nó báo phiên bản vmware không phù hợp, không mở vmware được :(

VMWare 10 bạn nhé

Vĩ lãnh tụ nào vĩ đại và là bậc nhất của Việt Nam ? (gợi ý câu trả lời: Ho Chi Minh)

Doccocaubai
29-02-16, 07:56 AM
sao ko ai mở online ae chơi chung ! hoặc hướng dẫn mở online đi

hanjkate
26-08-16, 01:56 PM
bác nào chỉnh giúp em cái crt với. toàn bị lỗi ???????
zalo em 01289900001

ZhouJieLun
26-08-16, 02:03 PM
bác nào chỉnh giúp em cái crt với. toàn bị lỗi ???????
zalo em 01289900001

Chụp tấm hình lên chứ nói thế ai biết mà chỉ

hanjkate
26-08-16, 03:44 PM
nó bị như này nè bac <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

ZhouJieLun
26-08-16, 05:27 PM
nó bị như này nè bac <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Chưa config card mạng

hanjkate
26-08-16, 05:33 PM
cònig rùi mà bác :3. bác rảnh team e với được không

ZhouJieLun
26-08-16, 05:34 PM
cònig rùi mà bác :3. bác rảnh team e với được không

IP 192.168.200.xxx là xài vmnet8

hanjkate
26-08-16, 05:40 PM
blob:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
đã chỉnh lại nhưng ko vào được 127.0.0.1 híc

ZhouJieLun
26-08-16, 05:41 PM
blob:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Chạy apache trên máy thật chưa?

trieutam010
26-08-16, 09:30 PM

bật tw đi mình xem cho
30 charrrrr

có bác nào biết cách chỉnh thời gian hoạt mấy cái hoạt động ko vậy, mình vào navicat = zwj/zwj mà ko đc, có bác nào vào được ko

trieutam010
28-08-16, 04:26 PM
có cao nhân nào biết chỉnh thời gian mấy cái evet chỉ em với ạ, đã thử sửa trong innerActive.xml rồi rs lại sv mà vẫn ko đc :(

hanjkate
28-08-16, 04:50 PM
110 960 541 | 1872
bác rảnh team giúp em với

hanjkate
28-08-16, 05:12 PM
7736. bác giúp e với. mới reset máy

hanjkate
29-08-16, 12:44 PM
sao mình chỉnh lv trong navicat rồi mà f5 lại nó vẫn như cũ nhỉ. có bác nào bị giống mình ko

trieutam010
29-08-16, 01:01 PM
sao mình chỉnh lv trong navicat rồi mà f5 lại nó vẫn như cũ nhỉ. có bác nào bị giống mình ko

chạy lại sv mới đc
30 charrrrr

hanjkate
31-08-16, 12:24 PM
bác nào hướng dẫn em cách lấy tướng bị mờ được không

khanhbabe
17-09-16, 10:42 PM
ban nao team giúp minh với PM
m ko chay dc

nguyentienvnn1
18-09-16, 10:03 AM
Lỗi này là lỗi gì các bác chạy nó cứ báo thế!<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

khanhbabe
21-09-16, 08:38 AM
ban nao team giúp minh với PM
m ko chay dc
uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

anhbendoiem20
10-10-16, 08:07 PM
Ai chay sever nay dc fam minh nhé + cai dat fix lỗi chay dc có phí

kik4567
10-10-16, 08:53 PM
Ai chay sever dc fix chuan ko lỗi fam minh nhé + cai dat fix lỗi chay dc có phí
Đến game bản quyền hay là game do tự công ty đó làm và phát hành có full source khi chạy còn lỗi lên lỗi xuống mà bạn đòi chỉ một cái server thôi ko có source mà fix không lỗi thì đúng là mơ giữa ban ngày... [-(

anhbendoiem20
10-10-16, 09:58 PM
Đến game bản quyền hay là game do tự công ty đó làm và phát hành có full source khi chạy còn lỗi lên lỗi xuống mà bạn đòi chỉ một cái server thôi ko có source mà fix không lỗi thì đúng là mơ giữa ban ngày... [-(

ban chay sever nay dc fam minh nhé + cai dat fix lỗi chay dc có phí

NhanVT
10-10-16, 10:07 PM
fix chạy được thì ok, fix hết lỗi thì thua :| 8-x

kenhoang
10-10-16, 11:53 PM
fix chạy được thì ok, fix hết lỗi thì thua :| 8-x

Có vh full lun chứ b ,The message you have entered is too short. Please lengthen your message to at least 30 characters.

s3501519
04-11-17, 04:11 PM
bác nào giúp em chạy event trong game giùm với ạ , em cảm ơn

vn02588457
08-05-19, 09:42 PM
ai biết lỗi này không ạ?
您现在使用的是ztgame用户,继续操作 不能连接数据库,请检查

phucma1
01-08-19, 12:02 PM
con nµy chay kinh doanh dc k thít:)))))) noi chung ch¹y cho b¹n bÌ choi