PDA

View Full Version : [MU] Lỗi hiển thị Camera 3D

tungsp
13-06-15, 09:42 PM
Mình đang dùng server Titan Tech 11.70.24, mình thấy Camera 3D không thể quay chính diện vào nhân vật được,
chỉ chỉnh tối đa được góc chéo 45° như hình bên dưới thôi

Mình nghĩ là cái này chỉnh ở server chứ ko phải chỉnh ở client vì mình đã thử thay nhiều main khác nhau rồi vẫn thế, thay client khác cũng vẫn thế.
Các bác chỉ cách mình khác phục với!

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Bình thường thì nó phải quay được như này

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Van_Bom
13-06-15, 09:52 PM
3D là ở client bạn à, còn lại không được là vì thường thì dùng main 1.04D GOM, ở trên mạng bọn nó shared offset bị sai nên 1 số người hook 3D vào bị sai nên nó không ngon OK được

tungsp
13-06-15, 10:04 PM
3D là ở client bạn à, còn lại không được là vì thường thì dùng main 1.04D GOM, ở trên mạng bọn nó shared offset bị sai nên 1 số người hook 3D vào bị sai nên nó không ngon OK được

Mình thấy bác Van_Bom có share source 3D ở đây <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Bác có thể hướng dẫn cách hook vào main được ko? (mình biết là cách làm phức tạp nhưng hỏi thế cho dễ hỉu, mình chỉ biết code web chứ c++ thì ngậm tăm rùi 8-|)

Van_Bom
14-06-15, 08:41 PM
Mình thấy bác Van_Bom có share source 3D ở đây <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Bác có thể hướng dẫn cách hook vào main được ko? (mình biết là cách làm phức tạp nhưng hỏi thế cho dễ hỉu, mình chỉ biết code web chứ c++ thì ngậm tăm rùi 8-|)

:-s bắt buộc phải học C++ thôi bạn à, nếu không thì không làm được đâu, chịu khó 1 tí nhé

chicken1
14-06-15, 11:13 PM
bạn đang dùng zteam à nhìn biết cái danh hiệu kia rồi :d

tungsp
15-06-15, 06:09 PM
:-s bắt buộc phải học C++ thôi bạn à, nếu không thì không làm được đâu, chịu khó 1 tí nhé

Tks bác, để em mò mẫm vậy :D

bạn đang dùng zteam à nhìn biết cái danh hiệu kia rồi :d

Ảnh zteam là mình chụp của mudaigia đó bạn