PDA

View Full Version : [KT] Vấn đề về npc KT2

thienduy0937
13-06-15, 04:31 PM
Vấn đề là vh npc cũa kt2 VD: NPC chủ tiệm bán trang sức xem trong npc.txt trong setting khái báo bên class name là : shoushipulaoban

mà trong npc trong script thi không thấy file shoushipulaoban đâu đã seach all va vh foder npc trong script rồi cũng không thấy file shoushipulaoban

ai biết chỉ dùm em thank all forum....

vd_tt
13-06-15, 05:50 PM
có thank

29 shoushipulaoban Nam đeo ngọc bội, nữ đeo hương nang. Ta vừa nhập về một lô hàng thủ công tinh xảo, khách quan chớ bỏ qua! Lại là người muốn mua phi phong, khách quan đi tìm Tạ Hiền thì hơn! "Hạng liên","Dialog:OpenShop",73,1 "Nhẫn","Dialog:OpenShop",74,1 "Ngọc bội, hương nang","Dialog:OpenShop",75,1 "Hộ thân phù","Dialog:OpenShop",76,1 "Khoáng thạch","Dialog:OpenShop",16,1 "Gỗ","Dialog:OpenShop",19,1 "Da","Dialog:OpenShop",20,1 "Không mua nữa"

GS/setting/dialognpc.txt

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Palestin
13-06-15, 08:04 PM
có thank

bác cho mình hỏi là mình xài sever kt bác tuấn share client vng , patch của bác Nhânvt thì tìm trong secureCRT ko thấy npc như bác nói gì cả, với cả server fix lỗi của bác gameonline8866 cũng không có, hay là do sever mình khác, mong chỉ giáo thêm #-o

vd_tt
13-06-15, 10:45 PM
ko unpack nó ra thì lấy đâu ra mà có hả bác :(