PDA

View Full Version : [KT] Lỗi chạy game.exe đăng nhập vào là bị văng ra và chạy auto update

nobitajx2
13-06-15, 07:45 AM
Mình bị Lỗi chạy game.exe đăng nhập vào là bị văng ra và chạy auto update, mong đc hướng dẫn cách khắc phục

na.ilusm89
13-06-15, 08:07 AM
Không đúng version của nó thì vào được game.exe rồi đánh tài khoản và pass xong sẻ bị đẩy ra ngoài chạy autoupdate của jx tàu còn version xem ở đâu thì setting đồng bộ GS sang Client

nobitajx2
13-06-15, 08:16 AM
Không đúng version của nó thì vào được game.exe rồi đánh tài khoản và pass xong sẻ bị đẩy ra ngoài chạy autoupdate của jx tàu còn version xem ở đâu thì setting đồng bộ GS sang Client

Hôm qua cũng đọc thấy như vậy nhưng mình tìm xem các file k biết nó nằm ở file nào, bạn chỉ mình đc k?:)

na.ilusm89
13-06-15, 08:27 AM
Hôm qua cũng đọc thấy như vậy nhưng mình tìm xem các file k biết nó nằm ở file nào, bạn chỉ mình đc k?:)

Bởi vì nói ko có sai đọc có bao giờ đọc hết đâu mà thấy dc rõ ràng tôi có trả lời câu hỏi này của chính bạn hỏi 1 lần rồi đó mà

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

nobitajx2
13-06-15, 09:09 AM
Bởi vì nói ko có sai đọc có bao giờ đọc hết đâu mà thấy dc rõ ràng tôi có trả lời câu hỏi này của chính bạn hỏi 1 lần rồi đó mà

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

đúng là mình chưa đọc cmt của bạn, mình đọc 1 số cmt cũng thấy nói setting mình tìm cả server và client k thấy folder setting, chỉ thấy file setting.pak
server: setting.pak nằm trong folder pak
client: setting.pak có ở client và thư mục pak
mình unpack cái setting.pak trong sv để xem version
unpack setting.pak trong pak của client sửa theo sv mak khi pack lại thì k vào đc clien nữa :(