PDA

View Full Version : cách chĩnh rate, drop rare item ? (newbie)

space26
10-06-15, 03:18 PM
mình muốn chĩnh rate, drop rare item trong sro nhưng không biết chĩnh chỗ nào trong db.. bạn nào biết giúp mình với
nếu có hình ãnh cụ thể thì càng tốt nha :D

_ThienThan_
10-06-15, 04:06 PM
mình muốn chĩnh rate, drop rare item trong sro nhưng không biết chĩnh chỗ nào trong db.. bạn nào biết giúp mình với
nếu có hình ãnh cụ thể thì càng tốt nha :D
bạn vào phần Sever.cfg-> SR_GameServer. chỉnh rate ở đây. hoac no co query chinh rieng nua.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

space26
10-06-15, 11:33 PM
bạn vào phần Sever.cfg-> SR_GameServer. chỉnh rate ở đây. hoac no co query chinh rieng nua.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

mình chĩnh rồi mà đánh mấy con thủ lĩnh nó rớt gold k àk.. lâu lâu mới rớt 1 vài món đồ .. vũ khí
mà k cần chĩnh trong database hả bạn

_ThienThan_
11-06-15, 03:47 PM
mình chĩnh rồi mà đánh mấy con thủ lĩnh nó rớt gold k àk.. lâu lâu mới rớt 1 vài món đồ .. vũ khí
neu vay ban dung query nhe. hoi xem ai co.

Chú ý viết bài có dấu tiếng Việt

cuongmovie3
11-06-15, 07:16 PM
bạn vô table _RefDropClassSel_Equip trong SHARD ở ProbGroup36 lv >118 bạn sữa tỉ lệ lại cứ lấy lv1 làm rate chuẩn bạn muốn sữa bn thì tùy bạn

space26
12-06-15, 06:09 PM
bạn vô table _RefDropClassSel_Equip trong SHARD ở ProbGroup36 lv >118 bạn sữa tỉ lệ lại cứ lấy lv1 làm rate chuẩn bạn muốn sữa bn thì tùy bạn

như hình thì drop khoảng bnhiu % zậy bạn . để mình biết cách tăng cho hợp lý

nghiadht
13-06-15, 09:10 AM

như hình thì drop khoảng bnhiu % zậy bạn . để mình biết cách tăng cho hợp lý

1 là 100% 0.5 là 50% cứ thế tính nhé bạn :D

space26
14-06-15, 12:06 AM
1 là 100% 0.5 là 50% cứ thế tính nhé bạn :D

sẵn cho mình hỏi luôn cái chĩnh tỉ lệ ép đồ , luyện kim dược ở chỗ nào vậy bạn

nghiadht
14-06-15, 12:12 PM
sẵn cho mình hỏi luôn cái chĩnh tỉ lệ ép đồ , luyện kim dược ở chỗ nào vậy bạn

Cái này bạn đọc lại mấy bài ở trong box vì đã có bài hướng dẫn rồi