PDA

View Full Version : [MU] share file reg tự chạy xampp cho anh em hay quên

mrchanh
09-06-15, 09:55 PM
mình mới vọc vạch vụ này nhưng trong thời gian qua quên mở xampp cho chạy web là bình thường :))
giờ mình xin mặc phép share file này cho ae hạn chế vụ quên để có thêm độ lười cao thêm tí :))
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
ai thấy hay thì thanks cái
còn hông hay thì đừng ném gạch em nha

p/s MOD thấy bài này ok thì để không thì xóa đừng cảnh cáo rồi baner nick em tội em
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

heroviet2301
10-06-15, 03:31 AM
Á đù, xampp có mục tự chạy khi khởi động máy trong Manage -> Services mà cần gì đến mấy cái này vậy :))

mrchanh
10-06-15, 06:13 AM
Á đù, xampp có mục tự chạy khi khởi động máy trong Manage -> Services mà cần gì đến mấy cái này vậy :))

do hông biết tìm ở đâu á... nên tự mò ra file reg cho nó lành đó mà :)) dành cho gà công nghiệp gà ta biết rồi đừng ném đá e tội em;));));))

heroviet2301
10-06-15, 09:54 AM
Mặc định khi cài đặt xong là nó tự bật apache và bật Services để tự động bật khi khởi động lại máy luôn, chắc do bạn cài xong rồi tắt linh tinh khi chưa tìm hiểu nó vậy.
Đánh dấu vào thì bật Apache nó chậm chút nên tưởng lỗi, chắc toàn bỏ tích dấu Services đó mà.

mrchanh
10-06-15, 09:03 PM
Mặc định khi cài đặt xong là nó tự bật apache và bật Services để tự động bật khi khởi động lại máy luôn, chắc do bạn cài xong rồi tắt linh tinh khi chưa tìm hiểu nó vậy.
Đánh dấu vào thì bật Apache nó chậm chút nên tưởng lỗi, chắc toàn bỏ tích dấu Services đó mà.

ủa mình có click vào đó mà sao kỳ vậy ta????>:)>:)>:)>:)>:)